சினிமா செய்திகள்

கோபத்தில் தனுஷ் + "||" + Dhanush in anger

கோபத்தில் தனுஷ்

கோபத்தில் தனுஷ்
கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடித்த ஜகமே தந்திரம் படத்தை ஓ.டி.டி.யில் வெளியிட முயற்சிகள் நடந்ததை தனுஷ் எதிர்த்தார்.
டுவிட்டரில் அவர் வெளியிட்ட பதிவில், “திரையரங்க உரிமையாளர்கள், வினியோகஸ்தர்கள், சினிமா ஆர்வலர்கள் மற்றும் எனது ரசிகர்களைப்போல நானும் ஜகமே தந்திரம் திரையரங்கில் வெளியாகும் என்ற நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறேன்’’ என்றார். அவரது ரசிகர்களும் ஓ.டி.டி.யில் ஜகமே தந்திரம் படத்தை வெளியிடுவதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து சுவரொட்டிகள் ஓட்டினர். ஆனாலும் எதிர்ப்பை மீறி ஜகமே தந்திரம் படத்தை ஓ.டி.டி.யில் வெளியிடுவதை அதிகாரபூர்வமாக அறிவித்து டிரெய்லரையும் வெளியிட்டுள்ளனர். இது தனுசுக்கு கோபத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது என்றும், இதனால் படத்தை விளம்பரப்படுத்துவதை அவர் தவிர்க்கிறார் என்றும் கூறப்படுகிறது. அந்த படம் சம்பந்தமான தகவல்களையும் தனது சமூக வலைத்தள பக்கங்களில் பகிரவில்லை. தனது கர்ணன் பட போஸ்டரை வெளியிட்ட அவர் ஜகமே தந்திரம் படத்தை கண்டுகொள்ளாமல் இருப்பது தயாரிப்பாளர் மீது அவருக்குள்ள அதிருப்தியை வெளிப்படுத்துவதாக உள்ளது என்கின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தனுஷ் நடிக்கும் ஆயிரத்தில் ஒருவன்-2 படம் கைவிடப்பட்டதா?
செல்வராகவன் இயக்கத்தில் கார்த்தி, பார்த்திபன், ரீமா சென், ஆண்ட்ரியா ஆகியோர் நடித்து 2010-ல் திரைக்கு வந்த ஆயிரத்தில் ஒருவன் படம் வித்தியாசமான கதை மற்றும் காட்சி அமைப்புகளுடன் இருந்ததாக பாராட்டுகள் கிடைத்தன.
2. ‘அண்ணாத்த’ படத்தை அடுத்து தனுஷ் இயக்கத்தில், ரஜினிகாந்த்
ரஜினிகாந்த் நடித்து வரும் ‘அண்ணாத்த’ படத்தின் படப்பிடிப்பு ஐதராபாத்தில் நடந்தபோது, அவருடைய உடல்நிலை திடீரென்று பாதிக்கப்பட்டது.