சினிமா செய்திகள்

வருமானவரி சோதனை டாப்சியை சாடிய கங்கனா ரணாவத் + "||" + Kangana Ranaut slams income tax check

வருமானவரி சோதனை டாப்சியை சாடிய கங்கனா ரணாவத்

வருமானவரி சோதனை டாப்சியை சாடிய கங்கனா ரணாவத்
நடிகை டாப்சி, இந்தி பட இயக்குனர் அனுராக் காஷ்யப் ஆகியோர் வீடுகளில் சில தினங்களுக்கு முன்பு வருமான வரி துறையினர் சோதனை நடத்தினர்.
நடிகை டாப்சி, இந்தி பட இயக்குனர் அனுராக் காஷ்யப் ஆகியோர் வீடுகளில் சில தினங்களுக்கு முன்பு வருமான வரி துறையினர் சோதனை நடத்தினர். டாப்சியிடம் இருந்து ரூ.5 கோடிக்கு பண ரசீது கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டது. இருவரும் டெல்லியில் நடந்த விவசாயிகள் போராட்டத்துக்கு ஆதரவு தெரிவித்ததால் இந்த சோதனை நடந்துள்ளதாக விமர்சனங்களும் கிளம்பின இந்த நிலையில் டாப்சி ‘டுவிட்டரில்’ கேலியாக வெளியிட்ட பதிவில், ''3 நாட்கள் 3 விஷயங்களை தேடி சோதனை நடந்துள்ளது. பாரிஸ் நகரில் எனக்கு சொந்தமாக பங்களா இருப்பதாக கருதி அதன் சாவியை தேடினார்கள். நான் ஏற்கனவே வேண்டாம் என்று மறுத்த ரு.5 கோடி ரசீது. அதை எடுத்து ‘பிரேம்’ போட்டு எனக்கு தரப்போகிறார்கள். 2013-ம் ஆண்டு நடந்த வருமான வரி சோதனை பற்றிய என் நினைவுகளை தேடினார்கள். நான் மலிவானவள் இல்லை'' என்று குறிப்பிட்டு இருந்தார். டாப்சிக்கு பதிலடி கொடுக்கும் வகையில் கங்கனா ரணாவத் வெளியிட்டுள்ள பதிவில், ''நீங்கள் மலிவானவர்தான். நீங்கள் பாலியல் குற்றவாளிகளை ஆதரிக்கும் பெண்ணியவாதி. உங்கள் எஜமானர் காஷ்யப் வீட்டில் வரி ஏய்ப்பு காரணமாக 2013-ல் சோதனை நடந்தது. அதிகாரிகள் உங்களிடம் நடந்த சோதனை அறிக்கையை வெளியிட்டு உள்ளனர். நீங்கள் குற்றமற்றவராக இருந்தால் சோதனைக்கு எதிராக கோர்ட்டுக்கு சென்று நிரபராதி என்று நிரூபியுங்கள்'' என்று கூறியுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டு இருந்த போலீசார் மீது மோதுவதுபோல் காரில் வேகமாக வந்த வாலிபர்
வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டு இருந்த போலீசார் மீது மோதுவதுபோல் காரில் வேகமாக வந்த வாலிபர், தனக்கு குடும்ப பிரச்சினை உள்ளதால் காரை வைத்து கொண்டு ரூ.1லட்சம் தரும்படி கேட்டு போலீசாரிடம் வாக்குவாதம் செய்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. 3-வது கட்ட கொரோனா தடுப்பூசி சோதனைக்கு இந்தியாவிடம் அனுமதி கேட்கும் ஜான்சன் அண்டு ஜான்சன்
ஒரே டோஸாக செலுத்தக்கூடிய கொரோனா தடுப்பூசியின் 3-வது கட்ட சோதனைக்கு, இந்தியாவிடம் ஜான்சன் அண்டு ஜான்சன் நிறுவனம் அனுமதி கேட்டுள்ளது.
3. காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் பறக்கும் படை சோதனையில் சிக்கிய ரூ.1 கோடியே 15 லட்சம் உரியவர்களிடம் ஒப்படைப்பு
காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் பறக்கும் படையினரால் பறிமுதல் செய்யப்பட்ட பணத்தில் ரூ.1 கோடியே 15 லட்சத்து 15 ஆயிரத்து 84 உரியவர்களிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது.
4. ஓ.பன்னீர்செல்வத்தின் வீடு அருகே அ.தி.மு.க. பிரமுகர் வீட்டில் வருமானவரி சோதனை 3 மணி நேரம் நடந்தது
போடியில் அ.தி.மு.க. பிரமுகர் வீட்டில் வருமானவரித்துறை அதிகாரிகள் 3 மணி நேரம் சோதனை நடத்தினர்.
5. வருமானவரித்துறை அதிகாரிகள் அதிரடி மு.க.ஸ்டாலின் மகள் வீட்டில் சோதனை தி.மு.க.வினர் திரண்டதால் பரபரப்பு
சென்னையில் உள்ள மு.க.ஸ்டாலின் மகள் செந்தாமரை வீடு, அண்ணா நகர், கரூர் தி.மு.க. ேவட்பாளர்கள் வீடுகள் உள்பட 20-க்கும் மேற்பட்ட இடங்களில் தமிழகத்தில் வருமான வரித்துறை சார்பில் ேநற்று திடீர் சோதனை நடந்தது.