சினிமா செய்திகள்

மீண்டும் வில்லனாக வினய் + "||" + Vinay as the villain again

மீண்டும் வில்லனாக வினய்

மீண்டும் வில்லனாக வினய்
கதாநாயகர்கள் வில்லன் வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.
கதாநாயகர்கள் வில்லன் வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். விஜய்சேதுபதிக்கு வில்லன் வாய்ப்புகள் குவிகிறது. ஏற்கனவே ரஜினிகாந்தின் பேட்ட, மாதவனின் விக்ரம் வேதா, விஜய்யுடன் மாஸ்டர் ஆகிய படங்களில் வில்லனாக நடித்து இருக்கிறார். இதுபோல் உன்னாலே உன்னாலே, ஜெயம் கொண்டான், மோதி விளையாடு, மிரட்டல் உள்ளிட்ட படங்களில் கதாநாயகனாக நடித்த வினய் ஏற்கனவே நேத்ரா, விஷாலின் துப்பறிவாளன் ஆகிய படங்களில் வில்லனாக வந்தார். தற்போது சூர்யா படத்திலும் வில்லனாக நடிக்க பேசி வருகிறார்கள். இது சூர்யாவுக்கு 40-வது படம். பாண்டிராஜ் இயக்குகிறார். இதில் கதாநாயகியாக பிரியங்கா அருள் மோகன் நடிக்கிறார். சத்யராஜும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் வருகிறார். இதன் படப்பிடிப்பு சமீபத்தில் தொடங்கியது. சூர்யாவுக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டதால் அவர் இல்லாத காட்சிகளை முதலில் படமாக்கினார்கள். கொரோனாவில் குணமடைந்து சூர்யாவும் தற்போது படப்பிடிப்பில் பங்கேற்க தயாராகி உள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வில்லனாக - கதாநாயகனாக சத்யராஜின் 43 வருட சாதனை
தமிழ் பட உலகுக்கு பெருமை சேர்க்கும் நடிகர்களில் முக்கியமானவர், சத்யராஜ். இவர் திரையுலகுக்கு வந்து 43 வருடங்கள் ஆகின்றன.
2. வில்லனாக ஜெய்
கதாநாயகர்கள் வில்லன்களாக நடிக்க ஆர்வம் காட்டுகின்றனர். விக்ரம் வேதா, மாஸ்டர் படங்களில் விஜய்சேதுபதி வில்லனாக வந்தார். என்னை அறிந்தால் படத்தில் அருண் விஜய் வில்லன் வேடம் ஏற்றார். கார்த்திக், அர்ஜுன் ஆகியோரும் வில்லன்களாக நடித்துள்ளனர்.
3. மீண்டும் வில்லனாக அர்ஜுன்
கதாநாயகர்கள் வில்லனாக நடிக்க ஆர்வம் காட்டுகின்றனர்.
4. 'விக்ரம்' படத்தில் கமலுக்கு வில்லனாக பகத் பாசில்?
தேர்தல் முடிந்துள்ளதால் கமல்ஹாசன் புதிய படத்தில் நடிக்க தயாராகிறார். இந்த படத்தை லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்குகிறார்.
5. இந்தி படத்தில் வில்லனாக விஷால்
தமிழ் நடிகர்கள் இந்தி படங்களில் நடிக்க ஆர்வம் காட்டுகின்றனர்.