சினிமா செய்திகள்

புதிய தோற்றத்தில் விக்ரம் பிரபு + "||" + Vikram Prabhu in new look

புதிய தோற்றத்தில் விக்ரம் பிரபு

புதிய தோற்றத்தில் விக்ரம் பிரபு
கும்கி படத்தில் கதாநாயகனாக அறிமுகமாகி அதிக படங்களில் நடித்துள்ள விக்ரம் பிரபு தனி ரசிகர் கூட்டத்தை சேர்த்து வளர்ந்து வருகிறார்.
கும்கி படத்தில் கதாநாயகனாக அறிமுகமாகி அதிக படங்களில் நடித்துள்ள விக்ரம் பிரபு தனி ரசிகர் கூட்டத்தை சேர்த்து வளர்ந்து வருகிறார். இவரது நடிப்பில் கடந்த வருடம் வானம் கொட்டட்டும், அசுர குரு ஆகிய படங்கள் வந்தன. முத்தையா இயக்கத்தில் நடித்த புலிக்குத்தி பாண்டி படம் கடந்த ஜனவரியில் நேரடியாக தொலைக்காட்சியில் வெளியானது. மணிரத்னத்தின் பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். இந்த நிலையில் வெற்றிமாறனிடம் உதவி இயக்குனராக பணியாற்றிய தமிழரசன் இயக்கத்தில் டாணாக்காரன் என்ற படத்தில் விக்ரம் பிரபு நடித்துள்ளார். தமிழகத்தில் நடந்த ஒரு உண்மை சம்பவத்தை மையமாக வைத்து இந்த படத்தை எடுத்துள்ளனர். இதில் விக்ரம் பிரபு வித்தியாசமான போலீஸ் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். கையில் துப்பாக்கியுடன் நிற்கும் அவரது முதல் தோற்ற புகைப்படம் சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தமிழகத்தில் 83 ஆயிரம் பேருக்கு வேலைவாய்ப்பு கிடைக்கும் ரூ.28,500 கோடியில் புதிய தொழில் திட்டங்கள்
தமிழகத்தில் ரூ.28,500 கோடியில் புதிய தொழில் திட்டங்களுக்கான ஒப்பந்தங்கள் முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் முன்னிலையில் கையெழுத்தானது.
2. பெரம்பூர், வியாசர்பாடியில் ரூ.78½ கோடியில் புதிய குடியிருப்புகளுக்கான கட்டுமான பணிகள்
சென்னை பெரம்பூர், வியாசர்பாடி பகுதிகளில் ரூ.78.47 கோடி திட்ட மதிப்பீட்டில் கட்டப்படவுள்ள 480 புதிய குடியிருப்புகளுக்கான கட்டுமான பணிகளுக்கு அமைச்சர் தா.மோ.அன்பரசன், உதயநிதி ஸ்டாலின் எம்.எல்.ஏ. ஆகியோர் அடிக்கல் நாட்டினர்.
3. கூட்டி கழித்து பார்த்து அமைக்கப்பட்ட புதிய மந்திரி சபை !
பிரதமர் நரேந்திரமோடி எப்போதுமே, “என் வழி.. தனி வழி..” என்று செயல்படுவார். அந்தவகையில், இப்போது யாரும் எதிர்பார்க்காத நேரத்தில், பல கூட்டல், கழித்தல் கணக்குகளை போட்டு, தன் மந்திரி சபையை மாற்றியமைத்திருக்கிறார்.
4. ‘பகையே காத்திரு’ படத்தில் ‘சஸ்பென்ஸ்’ கதாபாத்திரத்தில் விக்ரம் பிரபு
‘பகையே காத்திரு’ படத்தில் ‘சஸ்பென்ஸ்’ கதாபாத்திரத்தில் விக்ரம் பிரபு.
5. புதிய போலீஸ் சூப்பிரண்டாக வி.வருண்குமார் பொறுப்யேற்பு புகார்களை பதிவு செய்ய தொலைபேசி எண் அறிவிப்பு
திருவள்ளூர் மாவட்டத்தில் போலீஸ் சூப்பிரண்டாக பணியாற்றி வந்த அரவிந்தன் இடமாற்றம் செய்யப்பட்ட நிலையில் புதிய போலீஸ் சூப்பிரண்டு பொறுப்யேற்றார்.