சினிமா செய்திகள்

விஜய் சேதுபதியின் 46-வது படம் + "||" + Vijay Sethupathi's 46th film

விஜய் சேதுபதியின் 46-வது படம்

விஜய் சேதுபதியின் 46-வது படம்
விஜய்சேதுபதி 2010-ல் வெளியான ‘தென்மேற்கு பருவக்காற்று’ படத்தில் கதாநாயகனாக அறிமுகமாகி முன்னணி நடிகராக உயர்ந்துள்ளார்.
விஜய்சேதுபதி 2010-ல் வெளியான ‘தென்மேற்கு பருவக்காற்று’ படத்தில் கதாநாயகனாக அறிமுகமாகி முன்னணி நடிகராக உயர்ந்துள்ளார். பீட்சா, சூது கவ்வும், நானும் ரவுடிதான். சேதுபதி, தர்மதுரை, விக்ரம் வேதா, 96 உள்ளிட்ட படங்கள் அவருக்கு திருப்புமுனையை ஏற்படுத்தின. தற்போது வில்லனாகவும் நடிக்கிறார். விஜய்யின் மாஸ்டர் படத்தில் நடித்த வில்லன் கதாபாத்திரம் பேசப்பட்டது. மறைந்த ஜனநாதன் இயக்கத்தில் நடித்துள்ள லாபம் படம் விரைவில் திரைக்கு வர உள்ளது. யாதும் ஊரே யாவரும் கேளிர் பட வேலைகளும் இறுதிக்கட்டத்தில் உள்ளன. இந்தநிலையில் விஜய்சேதுபதி அடுத்து நடிக்க உள்ள புதிய படம் பற்றிய அறிவிப்பு வெளியாகி உள்ளது. இந்த படத்தை பொன்ராம் இயக்குகிறார். இவர் சிவகார்த்திகேயன் நடித்த வருத்தப்படாத வாலிபர் சங்கம், ரஜினி முருகன், சீமராஜா ஆகிய படங்களை இயக்கியவர். பொன்ராம் இயக்கும் படத்தில் விஜய்சேதுபதி போலீஸ் அதிகாரியாக நடிப்பதாக தகவல் பரவி வருகிறது. இது அவருக்கு 46-வது படம். ஜோடியாக நடிக்க அனு கீர்த்தியிடம் பேசுவதாகவும் கூறப்படுகிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அஜித் குமாரின் 61-வது படம்
வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் 60-வது படமான வலிமை படப்பிடிப்பு இறுதிக் கட்டத்தில் உள்ளது.
2. தனுஷ் படம் ஓ.டி.டி.யில் ஜூன் மாதம் ரிலீஸ்
கொரோனா 2-வது அலை தீவிரமானதால் தியேட்டர்கள் மூடப்பட்டு உள்ளன. இதனால் திரைக்கு வர தயாராக இருந்த விஜய்சேதுபதியின் துக்ளக் தர்பார், நயன்தாரா நடித்துள்ள நெற்றிக்கண், திரிஷா நடித்துள்ள ராங்கி மற்றும் பீட்சா 2-ம் பாகம் உள்ளிட்ட பல படங்களை ஓ.டி.டி.யில் வெளியிட முயற்சிகள் நடக்கின்றன.
3. வரலாற்று பின்னணியில் சன்னி லியோன் நடிக்கும் நகைச்சுவை திகில் படம்
நகைச்சுவை-திகில் படங்களுக்கு தமிழ் ரசிகர்கள் மத்தியில் எப்போதுமே நல்ல வரவேற்பு இருக்கும். நகைச்சுவை, திகில் இரண்டும் சரிசம விகிதத்தில் கலந் திருக்கும் படங்கள் பெரிய வெற்றியை பெற்றுள்ளன.
4. விஷால் படம் ஓ.டி.டி.யில் ரிலீஸ்?
கொரோனா திரைத்துறைக்கு பெரிய பாதிப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது. தியேட்டர்களுக்கு ரசிகர்கள் வரத்தும் குறைந்துள்ளது. இதனால் பல படங்கள் ஓ.டி.டி. தளத்தில் வெளியாகி வருகின்றன.
5. விஷால் நடிக்கும் 31-வது படம்
விஷால் நடித்து 2019-ல் அயோக்யா, ஆக்‌ஷன், சக்ரா படங்கள் வந்தன. கொரோனாவால் கடந்த வருடம் அவருக்கு படங்கள் இல்லை, துப்பறிவாளன் 2-ம் பாகத்தில் நடித்து வந்தார்.