சினிமா செய்திகள்

தயாரிப்பாளர் மீது நடிகை புகார் + "||" + Actress complains about producer

தயாரிப்பாளர் மீது நடிகை புகார்

தயாரிப்பாளர் மீது நடிகை புகார்
நடிகைகள் மீ டூவில் நடிகர்கள், இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள் மீது தொடர்ந்து பாலியல் புகார் கூறி வருகிறார்கள்.
நடிகைகள் மீ டூவில் நடிகர்கள், இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள் மீது தொடர்ந்து பாலியல் புகார் கூறி வருகிறார்கள். தற்போது இந்தி படங்கள் மற்றும் டி.வி. தொடர்களில் நடித்துள்ள திவ்யங்கா திரிபாதி தனக்கும் மோசமான அனுபவங்கள் ஏற்பட்டதாக கூறியுள்ளார். இதுகுறித்து அவர் அளித்துள்ள பேட்டியில், “நான் நடிக்க வந்த புதிதில் சில ஆண்கள் என்னிடம் அநாகரிகமான முறையில் அணுகினார்கள். இதன் மூலம் எனக்கு சில மோசமான அனுபவங்கள் ஏற்பட்டன. தொல்லைகளை சந்தித்தேன். முடியாது என்று சொன்னதால் வாய்ப்புகளை தடுக்க முயற்சி செய்தார்கள். எல்லா ஆண்களும் அப்படித்தான் என்று சொல்லவில்லை. மன ரீதியாக சித்ரவதையை உணர்ந்தேன். அந்த அழுத்தமும் விரக்தியும் என்னை வடிவமைத்தது. ஒரு நிகழ்ச்சியில் தயாரிப்பாளரின் அநாகரிகமான நடத்தையால் மனம் உடைந்தேன். எனது சுய கவுரவத்தை இழந்து தொழிலில் நீடிக்க விருப்பம் இல்லை. இதனால் ஒரு நிகழ்ச்சியைவிட்டே வெளியேறினேன். அந்த தயாரிப்பாளரின் பெயரை வெளியிட நான் விரும்பவில்லை'' என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா தடுப்பூசி கேட்டு மிரட்டல்: சீரம் நிறுவன தலைவர் போலீசில் புகார் அளிக்க வேண்டும்; மராட்டிய அரசு வலியுறுத்தல்
தடுப்பூசி விவகாரத்தில் மிரட்டல் வருவதாக சீரம் நிறுவன தலைமை செயல் அதிகாரி ஆதார் பூனாவாலா கூறியுள்ள நிலையில் அவர் போலீசில் புகார் அளிக்க வேண்டும் என்றும், அது குறித்து ஆழமான விசாரணை நடதப்படும் என்றும் மராட்டிய அரசு கூறியுள்ளது.
2. கோயம்பேடு பஸ் நிலையத்தில் பிளஸ்-1 மாணவரிடம் ரூ.63 ஆயிரத்தை பறித்ததாக போலீஸ்காரர்கள் மீது புகார்
கோயம்பேடு பஸ் நிலையத்தில் பிளஸ்-1 மாணவரிடம் ரூ.63 ஆயிரத்து 500 பணத்தை போலீஸ்காரர்கள் பறித்ததாக அவரது பெற்றோர் போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் செய்து உள்ளனர்.
3. அறுவை சிகிச்சையில் குணமாகி மகளுடன் புகைப்படம் எடுத்த நடிகை ரோஜா
நடிகை ரோஜாவுக்கு கர்ப்ப பையில் கட்டி இருந்ததால் சில வாரங்களுக்கு முன்பு சென்னையில் உள்ள தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டார். அவருக்கு கர்ப்ப பையில் அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டு கட்டி அகற்றப்பட்டு உள்ளது.
4. ‘‘பெயர் மாற்றம் செய்யவில்லை’’ - நடிகை திரிஷா
நடிகை திரிஷா பெயர் மாற்றம் செய்து கொண்டதாக சினிமா வட்டாரத்தில் பரபரப்பாக பேசப்படுகிறது. ஆனால், ‘‘நான் பெயர் மாற்றம் செய்யவில்லை’’ என்று திரிஷா கூறுகிறார்.
5. திருச்சி மேற்கு தொகுதி வாக்கு எண்ணும் மையத்தில் மடிக்கணினியுடன் சுற்றித்திரிந்த 2 பேரால் பரபரப்பு தேர்தல் அதிகாரியிடம் கே.என்.நேரு புகார்
திருச்சி மேற்கு தொகுதி வாக்கு எண்ணும் மையத்தில் மடிக்கணினியுடன் சுற்றித்திரிந்த 2 பேரால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. அவர்களால் வாக்குகள் மாற்றம் செய்திருக்கலாமா? என்ற சந்தேகம் எழுந்துள்ளதாக தேர்தல் அதிகாரியிடம் தி.மு.க. வேட்பாளர் கே.என்.நேரு புகார் தெரிவித்துள்ளார்.