சினிமா செய்திகள்

வைரலாகும் புகைப்படம் நடிகை நயன்தாராவுக்கு திருமண நிச்சயதார்த்தம்? + "||" + Viral photo Actress Nayantara is engaged to be married?

வைரலாகும் புகைப்படம் நடிகை நயன்தாராவுக்கு திருமண நிச்சயதார்த்தம்?

வைரலாகும் புகைப்படம் நடிகை நயன்தாராவுக்கு திருமண நிச்சயதார்த்தம்?
நயன்தாராவும் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனும் தமிழ் பட உலகில் பரபரப்பாக பேசப்படும் காதல் ஜோடியாக வலம் வருகிறார்கள்.
நயன்தாராவும் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனும் தமிழ் பட உலகில் பரபரப்பாக பேசப்படும் காதல் ஜோடியாக வலம் வருகிறார்கள். 2015-ல் நானும் ரவுடிதான் படப்பிடிப்பில் நெருக்கமாகி 6 வருடமாக காதலை தொடர்கிறார்கள். ஜோடியாக சுற்றும் புகைப்படங்களை அடிக்கடி வெளியிடுகிறார்கள். இருவரும் விரைவில் திருமணம் செய்து கொள்ளுங்கள் என்று ரசிகர்களும் வலைத்தளத்தில் கோரிக்கை வைத்து வருகின்றனர். இந்த வருடத்தில் அவர்கள் திருமணம் நடக்கலாம் என்ற எதிர்பார்ப்பு நிலவி வந்தது. இந்த நிலையில் விக்னேஷ் சிவன் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஒரு புகைப்படத்தை தற்போது வெளியிட்டு உள்ளார். அந்த படத்தில் விக்னேஷ் சிவன் மார்பில் நயன்தாரா சாய்ந்து இருக்கிறார். நயன்தாராவின் கையில் பிளாட்டினம் மோதிரம் பளிச்சிடுகிறது. இருவரின் முகமும் மறைந்துள்ளது. அந்த மோதிர புகைப்படத்தின் கீழ், “விரலோடு உயிர்கூட கோர்த்து'' என்ற பதிவையும் விக்‌னேஷ் சிவன் பகிர்ந்துள்ளார். இந்த புகைப்படத்தை வைத்து நயன்தாரா கையில் அணிந்து இருப்பது நிச்சயதார்த்த மோதிரம் என்றும் விக்னேஷ் சிவனுக்கும் அவருக்கும் திருமண நிச்சயதார்த்தம் முடிந்து விட்டது என்றும் சமூக வலைத்தளத்தில் தகவல் பரவி வருகிறது. அந்த புகைப்படத்தின் கீழ் நிச்சயதார்த்தம் முடிந்த இருவருக்கும் எங்கள் வாழ்த்துக்கள் என்று ரசிகர்கள் பதிவிட்டு வருகிறார்கள். ஆனாலும் நிச்சயதார்த்தம் நடந்ததா? என்பதை இருவரும் உறுதிப்படுத்தவில்லை. நயன்தாரா தற்போது ரஜினியுடன் அண்ணாத்த, விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் காத்து வாக்குல ரெண்டு காதல் உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்து வருகிறார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேர்வு வாரிய குளறுபடி அனுபமா புகைப்படம் ஏற்படுத்திய சர்ச்சை
தேர்வு வாரிய குளறுபடி அனுபமா புகைப்படம் ஏற்படுத்திய சர்ச்சை.
2. வைரலாகும் புகைப்படம் மீண்டும் எடை கூடிய அனுஷ்கா
தமிழ், தெலுங்கில் அதிக படங்களில் நடித்துள்ள அனுஷ்கா இஞ்சி இடுப்பழகி படத்தில் கதாபாத்திரத்துக்காக எடை கூடி தோற்றத்தையே மாற்றினார். அந்த படத்துக்கு பிறகு அவரால் எடையை குறைக்க முடியவில்லை.
3. ஓ.பன்னீர்செல்வம் தாயாரிடம் ஆசிபெற்ற முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகும் புகைப்படம்
ஓ.பன்னீர்செல்வம் தாயாரிடம் ஆசிபெற்ற முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகும் புகைப்படம்.
4. வைரலாகும் புகைப்படம் புளிய மரத்தில் தொங்கிய கார்த்தி
நடிகர் கார்த்தி இயற்கையோடு ஒன்றிய வாழ்க்கையில் விருப்பம் உள்ளவர். இயற்கை விவசாயத்தை ஊக்குவிக்கும் கருத்துக்களையும் சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிட்டு வருகிறார்.
5. கவர்ச்சி புகைப்படம் கேட்ட ரசிகர்களை திட்டிய லட்சுமி மேனன்
தமிழில் கும்கி, சுந்தரபாண்டியன், பாண்டிய நாடு, மஞ்சப்பை, ஜிகர்தண்டா, கொம்பன், வேதாளம் உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ள லட்சுமி மேனன் இப்போது படங்களில் நடிப்பதை குறைத்து படிப்பு, நடனத்தில் கவனம் செலுத்தி வருகிறார்.