சினிமா செய்திகள்

ஆன்லைனில் தேர்தல் பிரசாரம் கொரோனா பரவலை தடுக்க நடிகை யோசனை + "||" + Actress idea to prevent the spread of corona in the online election campaign

ஆன்லைனில் தேர்தல் பிரசாரம் கொரோனா பரவலை தடுக்க நடிகை யோசனை

ஆன்லைனில் தேர்தல் பிரசாரம் கொரோனா பரவலை தடுக்க நடிகை யோசனை
தமிழகத்தில் கொரோனா தொற்றில் பாதிக்கப்படுவோர் எண்ணிக்கை அதிகமாகி வருகிறது. சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்கவும் முககவசம் அணியவும், கைகளை கிருமிநாசினியால் கழுவவும் சுகாதார துறை அதிகாரிகள் வற்புறுத்தி வருகிறார்கள்.
தமிழகத்தில் கொரோனா தொற்றில் பாதிக்கப்படுவோர் எண்ணிக்கை அதிகமாகி வருகிறது. சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்கவும் முககவசம் அணியவும், கைகளை கிருமிநாசினியால் கழுவவும் சுகாதார துறை அதிகாரிகள் வற்புறுத்தி வருகிறார்கள். இந்த நிலையில் அரசியல் கட்சிகளின் தேர்தல் பிரசாரங்களிலும் வேட்பாளர்கள் ஓட்டு கேட்கும்போதும் கூட்டங்கள் கூடுவதால் கொரோனா பரவலாம் என்று விமர்சனங்கள் கிளம்பியுள்ளன. இதுகுறித்து பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி மூலம் பிரபலமான நகைச்சுவை மற்றும் குணசித்திர நடிகை ஆர்த்தி டுவிட்டரில் வெளியிட்ட பதிவில், “பிரசார கூட்டத்திற்கு வருபவர்களுக்கோ, கட்சிப்பணி ஆற்றுபவர்களுக்கோ கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு ஏற்பட்டால் அந்த கட்சி அவர்களுக்கு பொறுப்பேற்குமா? எதுக்கு மக்கள் கூட்டம் இந்த கொரோனா காலத்தில்? எல்லா அரசியல்வாதிகளும் ஆன்லைனில் பிரசாரம் செய்யலாமே. மக்கள் நலன்தானே முக்கியம்'' என்று தெரிவித்துள்ளார். மேலும் அவர் கூறும்போது 30, 40 பேர் இருக்கும் வகுப்புகளிலேயே கொரோனா பரவி பள்ளி, கல்லூரிகளை மூடும் நிலைமை இருக்கிறது. தினமும் ஆயிரக்கணக்கான மக்கள் கூடும் பிரசார கூட்டங்களில் கொரோனா எப்படி பரவாமல் இருக்கும்'' என்றார். ஆர்த்தியின் பதிவுக்கு ஆதரவாக பலரும் வலைத்தளத்தில் கருத்துகள் பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சட்டவிரோத குவாரிகளை கட்டுப்படுத்த கண்காணிப்பு குழுக்களை அமைக்க வேண்டும் தமிழக அரசுக்கு, ஐகோர்ட்டு யோசனை
சட்டவிரோத குவாரிகளை கட்டுப்படுத்த கண்காணிப்பு குழுக்களை அமைக்க வேண்டும் தமிழக அரசுக்கு, ஐகோர்ட்டு யோசனை.
2. சினிமாவில் ஆணாதிக்கம் -நடிகை ராஷிகன்னா
தமிழில் இமைக்கா நொடிகள், அயோக்யா, சங்கத்தமிழன் உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ள ராஷி கன்னா தெலுங்கிலும் முன்னணி நடிகையாக இருக்கிறார்.
3. பணம் திருடியதாக நடிகை மீது புகார்
பணம் திருடியதாக நடிகை மீது புகார்.
4. ஆரோக்கிய வாழ்வுக்கு ரகுல்பிரீத் சிங் யோசனை
தமிழ், தெலுங்கில் முன்னணி நடிகையாக இருக்கும் ரகுபிரீத் சிங் கைவசம் தற்போது இந்தியன் 2 மற்றும் 3 இந்தி படங்கள் உள்ளன.
5. ஊரடங்கில் ஊர் சுற்றிய நடிகர்-நடிகை மீது வழக்கு
கொரோனா பரவலை தடுக்க பல மாநிலங்களில் ஊரடங்கு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளன. ஊரடங்கை மீறி வெளியே வருபவர்கள் மீது வழக்குகள் பதிவு செய்யப்படுகிறது.