சினிமா செய்திகள்

ஆன்லைனில் தேர்தல் பிரசாரம் கொரோனா பரவலை தடுக்க நடிகை யோசனை + "||" + Actress idea to prevent the spread of corona in the online election campaign

ஆன்லைனில் தேர்தல் பிரசாரம் கொரோனா பரவலை தடுக்க நடிகை யோசனை

ஆன்லைனில் தேர்தல் பிரசாரம் கொரோனா பரவலை தடுக்க நடிகை யோசனை
தமிழகத்தில் கொரோனா தொற்றில் பாதிக்கப்படுவோர் எண்ணிக்கை அதிகமாகி வருகிறது. சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்கவும் முககவசம் அணியவும், கைகளை கிருமிநாசினியால் கழுவவும் சுகாதார துறை அதிகாரிகள் வற்புறுத்தி வருகிறார்கள்.
தமிழகத்தில் கொரோனா தொற்றில் பாதிக்கப்படுவோர் எண்ணிக்கை அதிகமாகி வருகிறது. சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்கவும் முககவசம் அணியவும், கைகளை கிருமிநாசினியால் கழுவவும் சுகாதார துறை அதிகாரிகள் வற்புறுத்தி வருகிறார்கள். இந்த நிலையில் அரசியல் கட்சிகளின் தேர்தல் பிரசாரங்களிலும் வேட்பாளர்கள் ஓட்டு கேட்கும்போதும் கூட்டங்கள் கூடுவதால் கொரோனா பரவலாம் என்று விமர்சனங்கள் கிளம்பியுள்ளன. இதுகுறித்து பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி மூலம் பிரபலமான நகைச்சுவை மற்றும் குணசித்திர நடிகை ஆர்த்தி டுவிட்டரில் வெளியிட்ட பதிவில், “பிரசார கூட்டத்திற்கு வருபவர்களுக்கோ, கட்சிப்பணி ஆற்றுபவர்களுக்கோ கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு ஏற்பட்டால் அந்த கட்சி அவர்களுக்கு பொறுப்பேற்குமா? எதுக்கு மக்கள் கூட்டம் இந்த கொரோனா காலத்தில்? எல்லா அரசியல்வாதிகளும் ஆன்லைனில் பிரசாரம் செய்யலாமே. மக்கள் நலன்தானே முக்கியம்'' என்று தெரிவித்துள்ளார். மேலும் அவர் கூறும்போது 30, 40 பேர் இருக்கும் வகுப்புகளிலேயே கொரோனா பரவி பள்ளி, கல்லூரிகளை மூடும் நிலைமை இருக்கிறது. தினமும் ஆயிரக்கணக்கான மக்கள் கூடும் பிரசார கூட்டங்களில் கொரோனா எப்படி பரவாமல் இருக்கும்'' என்றார். ஆர்த்தியின் பதிவுக்கு ஆதரவாக பலரும் வலைத்தளத்தில் கருத்துகள் பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அறுவை சிகிச்சையில் குணமாகி மகளுடன் புகைப்படம் எடுத்த நடிகை ரோஜா
நடிகை ரோஜாவுக்கு கர்ப்ப பையில் கட்டி இருந்ததால் சில வாரங்களுக்கு முன்பு சென்னையில் உள்ள தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டார். அவருக்கு கர்ப்ப பையில் அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டு கட்டி அகற்றப்பட்டு உள்ளது.
2. கோடை வெயிலில் தப்பிக்க ரகுல் பிரீத் சிங் யோசனை
கோடை வெயிலில் தப்பிக்க ரகுல் பிரீத் சிங் யோசனை.
3. ‘‘பெயர் மாற்றம் செய்யவில்லை’’ - நடிகை திரிஷா
நடிகை திரிஷா பெயர் மாற்றம் செய்து கொண்டதாக சினிமா வட்டாரத்தில் பரபரப்பாக பேசப்படுகிறது. ஆனால், ‘‘நான் பெயர் மாற்றம் செய்யவில்லை’’ என்று திரிஷா கூறுகிறார்.
4. நோய் தொற்று விகிதம் அதிகரிப்பதை கட்டுப்படுத்த ஒரே வழி கொரோனா பாதித்தவர்களை விரைவாக கண்டுபிடித்து சிகிச்சை அளிப்பதுதான்
நோய் தொற்று விகிதம் அதிகரிப்பதை கட்டுப்படுத்த ஒரே வழி, கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டவர்களை விரைவாக கண்டு பிடித்து சிகிச்சை அளிப்பதுதான் என்று டாக்டர் ராமதாஸ் யோசனை தெரிவித்துள்ளார்.
5. புராண கதையில் நடிக்க சம்பளத்தை குறைத்த நடிகை சமந்தா
சகுந்தலை புராண கதை சினிமா படமாக தயாராகிறது. இந்த படத்தில் சகுந்தலையாக சமந்தா நடிக்கிறார்.