சினிமா செய்திகள்

திருமண வதந்தியால் கீர்த்தி சுரேஷ் காட்டம் + "||" + Keerthi Suresh shows up due to marriage rumors

திருமண வதந்தியால் கீர்த்தி சுரேஷ் காட்டம்

திருமண வதந்தியால் கீர்த்தி சுரேஷ் காட்டம்
தமிழ், தெலுங்கில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் கீர்த்தி சுரேஷ் மறைந்த நடிகை சாவித்திரி வாழ்க்கை கதையான நடிகையர் திலகம் படத்தில் நடித்து தேசிய விருது பெற்றார்.
தமிழ், தெலுங்கில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் கீர்த்தி சுரேஷ் மறைந்த நடிகை சாவித்திரி வாழ்க்கை கதையான நடிகையர் திலகம் படத்தில் நடித்து தேசிய விருது பெற்றார். தற்போது ரஜினிகாந்துடன் அண்ணாத்த படத்தில் நடித்து வருகிறார். கீர்த்தி சுரேசுக்கு விரைவில் திருமணம் நடக்க உள்ளதாக சமூக வலைத்தளத்தில் தொடர்ந்து தகவல்கள் பரவி வருகின்றன. இசையமைப்பாளர் அனிரூத்துடன் கீர்த்தி சுரேஷ் நெருக்கமாக இருக்கும் புகைப்படம் வெளியாகி இருவரும் காதலிப்பதாக கிசுகிசுக்கள் வந்தன. இருவரும் நண்பர்கள்தான் காதல் இல்லை என்று நெருக்கமானவர்கள் மறுத்தார்கள். பின்னர் கேரளாவை சேர்ந்த தொழில் அதிபருடன் கீர்த்தி சுரேசுக்கு திருமணம் நிச்சயமாகி உள்ளதாக தகவல் பரவியது. இதனை அவர் மறுத்தார். எனக்கு இப்போது திருமணம் செய்து கொள்ளும் எண்ணம் இல்லை என்றார். ஆனாலும் தொடர்ந்து திருமண வதந்திகள் பரவி வருகின்றன. இதனால் காட்டமான கீர்த்தி சுரேஷ் கூறும்போது, “எனக்கு திருமணம் நடக்க உள்ளதாக தொடர்ந்து வதந்திகள் பரவி வருவது அதிர்ச்சி அளிக்கிறது. சில இணைய தளங்களில் நான் திருமணம் செய்து கொண்டதாக 3, 4 தடவை செய்திகள் வந்துள்ளன. ஒவ்வொரு முறையும் வெவ்வேறு நபருடன் திருமணம் நடந்துள்ளதாக குறிப்பிட்டு உள்ளனர். இதுபோன்ற வதந்திகளை பரப்ப வேண்டாம். நான் திருமணம் செய்து கொள்ள இன்னும் காலம் இருக்கிறது'' என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விவாகரத்து எப்போது என்று கேட்பதா? நடிகை வித்யுலேகா காட்டம்
விவாகரத்து எப்போது என்று கேட்பதா? நடிகை வித்யுலேகா காட்டம்.
2. நடிகர் சித்தார்த் காட்டம்
நடிகர் சித்தார்த் சமூக வலைத்தளத்தில் அரசியல் சமூக விஷயங்களில் தனது பார்வையை கருத்துக்களாக தொடர்ந்து பதிவு செய்து வருகிறார்.
3. 66-வது படத்தில் விஜய் ஜோடியாக கீர்த்தி சுரேஷ்
விஜய் மாஸ்டர் படத்துக்கு பிறகு திலீப்குமார் இயக்கத்தில் நடிக்கிறார். இது அவருக்கு 65-வது படம். ஜோடியாக பூஜா ஹெக்டே வருகிறார்.