சினிமா செய்திகள்

டென்னிஸ் வீராங்கனை சானியா மிர்சா வாழ்க்கை கதை படத்தில் டாப்சி + "||" + Topsy in the life story film of tennis player Sania Mirza

டென்னிஸ் வீராங்கனை சானியா மிர்சா வாழ்க்கை கதை படத்தில் டாப்சி

டென்னிஸ் வீராங்கனை சானியா மிர்சா வாழ்க்கை கதை படத்தில் டாப்சி
விளையாட்டு வீரர்கள் வாழ்க்கை வரலாற்று படங்கள் அதிகம் தயாராகின்றன. கிரிக்கெட் வீரர்கள் சச்சின் தெண்டுல்கர், டோனி வாழ்க்கை படங்கள் வந்தன.
விளையாட்டு வீரர்கள் வாழ்க்கை வரலாற்று படங்கள் அதிகம் தயாராகின்றன. கிரிக்கெட் வீரர்கள் சச்சின் தெண்டுல்கர், டோனி வாழ்க்கை படங்கள் வந்தன. குத்துச்சண்டை வீராங்கனை மேரிகோம் வாழ்க்கை பிரியங்கா சோப்ரா நடிப்பில் வெளியானது. பேட்மிண்டன் வீராங்கனைகள் சாய்னா நெய்வால், பி.வி.சிந்து, துப்பாக்கி சுடும் வீரர் அபிநவ் பிந்த்ரா, மகளிர் கிரிக்கெட் வீராங்கனை மிதாலி ராஜ் ஆகியோர் வாழ்க்கை வரலாறு சினிமா படமாக தயாராகிறது. இந்த வரிசையில் பிரபல இந்திய டென்னிஸ் வீராங்கனை சானியா மிர்சா வாழ்க்கையும் படமாகிறது. சானியா குட்டை பாவாடை அணிந்து விளையாடியது விமர்சனங்களை கிளப்பியது. இரட்டையர் பிரிவில் விம்பிள்டன் சாம்பியன் பட்டம் வென்றார். இந்தியாவின் உயரிய பத்மஶ்ரீ, பத்ம பூஷன் விருதுகள் பெற்றுள்ளார். பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வீரர் சோயிப் மாலிக்கை திருமணம் செய்து கொண்டார். சானியாவின் சிறுவயது வாழ்க்கை, டென்னிஸ் விளையாட்டில் நிகழ்த்திய சாதனைகள் போன்றவற்றை படத்தில் கொண்டு வருகிறார்கள். இந்த படத்தில் சானியா மிர்சா வேடத்தில் நடிக்க பரிணிதி சோப்ராவை பரிசீலித்தனர். இப்போது அவருக்கு பதில் டாப்சியை நடிக்க வைக்க அவரிடம் பேச்சு வார்த்தை நடத்துகிறார்கள். டாப்சி ஏற்கனவே ஓட்டப்பந்தய வீராங்கனையாக ராஷ்மி ராக்கெட் படத்தில் நடித்து வருகிறார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கிரிக்கெட் வீரர் கங்குலி வாழ்க்கை சினிமா படமாகிறது
கிரிக்கெட் வீரர்கள் டோனி, சச்சின் தெண்டுல்கர் வாழ்க்கை ஏற்கனவே திரைப்படமாக வெளிவந்து வரவேற்பை பெற்றன.
2. சினிமா வாழ்க்கை போராட்டமாக உள்ளது நடிகை ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ்
சினிமா வாழ்க்கை போராட்டமாக உள்ளது நடிகை ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ்.
3. இரட்டை சகோதரிகளை சந்திக்கும் சானியா ஜோடி
டோக்கியோ ஒலிம்பிக் டென்னிசுக்கான போட்டி அட்டவணை நேற்று வெளியிடப்பட்டது. இதில் ஆண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் ஆடும் இந்திய வீரர் சுமித் நாகல் முதல் சுற்றில் உஸ்பெகிஸ்தான் வீரர் டெனிஸ் இஸ்தோமினை சந்திக்கிறார்.
4. 3 தேசிய விருது பெற்றவர் படமாகும் டான்ஸ் மாஸ்டர் வாழ்க்கை
இந்தி திரையுலகின் புகழ் பெற்ற நடன இயக்குனர் சரோஜ்கான். இவர் அனைத்து முன்னணி நடிகர், நடிகைகள் படங்களிலும் பணியாற்றி உள்ளார்.
5. 4-வது முறையாக ஒலிம்பிக்கில் ஆடுகிறார், சானியா
சானியா மிர்சா ஒலிம்பிக்கில் 4-வது முறையாக ஆடுகிறார்.