சினிமா செய்திகள்

பிரபல இந்தி நடிகை அலியா பட்டுக்கு கொரோனா + "||" + Corona to famous Hindi actress Alia Pattu

பிரபல இந்தி நடிகை அலியா பட்டுக்கு கொரோனா

பிரபல இந்தி நடிகை அலியா பட்டுக்கு கொரோனா
பிரபல இந்தி நடிகை அலியாபட். இவர் சஞ்சய் லீலா பன்சாலி இயக்கும் கங்குபாய் கத்தியாவாடி என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த நிலையில் அவருக்கு உடல்நலக்குறைவு ஏற்பட்டது. பரிசோதனையில் அலியாபட்டுக்கு கொரொனா தொற்று இருப்பது உறுதியானது.
பிரபல இந்தி நடிகை அலியாபட். இவர் சஞ்சய் லீலா பன்சாலி இயக்கும் கங்குபாய் கத்தியாவாடி என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த நிலையில் அவருக்கு உடல்நலக்குறைவு ஏற்பட்டது. பரிசோதனையில் அலியாபட்டுக்கு கொரொனா தொற்று இருப்பது உறுதியானது. இதுகுறித்து அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிட்ட பதிவில், “எனக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதியாகி இருக்கிறது. இதனால் வீட்டில் தனிமைப்படுத்திக் கொண்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறேன். மருத்துவர்கள் ஆலோசனையின் பேரில் பாதுகாப்பு வழிமுறைகளை பின்பற்றி வருகிறேன். அனைவரும் பாதுகாப்பாக இருங்கள்'' என்று கூறியுள்ளார்.

சில வாரங்களுக்கு முன்பு இயக்குனர் சஞ்சய் லீலா பன்சாலிக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டு சிகிச்சைக்கு பின் குணமடைந்தார். கடந்த மாதம் அலியாபட்டின் காதலரான ரன்பீர் கபூருக்கும் கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டது. மராட்டிய மாநிலத்தில் கொரோனா இரண்டாவது அலை வேகமாக பரவுவதால் மும்பையில் வசிக்கும் இந்தி பட உலகினர் கொரோனா தொற்றில் சிக்குகிறார்கள்.

சில தினங்களுக்கு முன்பு இந்தி முன்னணி நடிகர் அமீர்கானுக்கு கொரோனா பாதிப்பு ஏற்பட்டது சூர்யாவின் சூரரை போற்று படத்தில் வில்லனாக நடித்த பவேஷ் ராவல், இந்தி பாடகரும் இசையமைப்பாளருமான பப்பி லஹரி ஆகியோருக்கும் கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஒரே நாளில் 892 பேருக்கு கொரோனா; 10 பேர் பலி
குமரி மாவட்டத்தில் கொரோனா பாதிப்பு மீண்டும் புதிய உச்சத்தை தொட்டது. ஒரே நாளில் 892 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டனர். மொத்த பாதிப்பு 26 ஆயிரத்தை கடந்தது.
2. மாவட்டத்தில் புதிதாக 291 பேருக்கு கொரோனா தொற்று
கரூர் மாவட்டத்தில் புதிதாக 291 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது.
3. கொரோனா பரவல் கட்டுப்பாடுகளால் பலகோடி மதிப்பிலான டெக்ஸ்டைல்ஸ் ஏற்றுமதி பொருட்கள் தேக்கம்
கரூரில் கொரோனா பரவல் கட்டுப்பாடுகளால் பலகோடி மதிப்பிலான டெக்ஸ்டைல்ஸ் ஏற்றுமதி பொருட்கள் தேக்கம் அடைந்துள்ளன.
4. இந்திய ஆக்கி அணியின் முன்னாள் வீரர்கள் கொரோனாவுக்கு பலி
இந்திய ஆக்கி அணியின் முன்னாள் வீரரான ரவிந்தர் பால் சிங் கொரோனா பாதிப்பு காரணமாக தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டார்.
5. 27,397 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு: தமிழகத்தில் ஒரே நாளில் 241 பேர் உயிரிழப்பு
தமிழகத்தில் நேற்று ஒரே நாளில் 241 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். 27,397 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.