சினிமா செய்திகள்

டைரக்டருக்கு கொரோனா + "||" + Corona to the director

டைரக்டருக்கு கொரோனா

டைரக்டருக்கு கொரோனா
தெலுங்கில் அர்த்தங்கி, ஸ்ரீ கிரிஷ்ணா, ராஜன்னா, ஸ்ரீ வள்ளி ஆகிய படங்களை இயக்கியவர் விஜயேந்திர பிரசாத். பாகுபலி படத்துக்கு திரைக்கதை எழுதி பிரபலமானார்.
தெலுங்கில் அர்த்தங்கி, ஸ்ரீ கிரிஷ்ணா, ராஜன்னா, ஸ்ரீ வள்ளி ஆகிய படங்களை இயக்கியவர் விஜயேந்திர பிரசாத். பாகுபலி படத்துக்கு திரைக்கதை எழுதி பிரபலமானார். தற்போது கங்கனா ரணாவத் நடிப்பில் தயாராகி உள்ள மறைந்த முதல்-அமைச்சர் ஜெயலலிதா வாழ்க்கை கதையான தலைவி படத்துக்கு திரைக்கதை எழுதி உள்ளார். விஜய்யின் மெர்சல் படத்துக்கும் திரைக்கதை எழுதி இருந்தார். கங்கனா ரணாவத் நடிப்பில் வந்த ஜான்சி ராணி லட்சுமி பாய் வாழ்க்கை கதையான மணிகர்ணிகா, தெலுங்கில் வெற்றி பெற்ற மகதீரா, எமதுங்கா, சத்ரபதி உள்ளிட்ட பல படங்களுக்கு திரைக்கதை எழுதி உள்ளார்.

விஜயேந்திர பிரசாத்துக்கு உடல் நலக்குறைவு ஏற்பட்டு பரிசோதனையில் கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதியானது. இதையடுத்து தனிமைப்படுத்திக்கொண்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். தன்னுடன் கடந்த சில நாட்களில் தொடர்பில் இருந்தவர்கள் பரிசோதனை செய்து கொள்ளும்படி வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார். கொரோனா இரண்டாவது அலையில் நடிகர் நடிகைகள் பலர் சிக்கி உள்ளனர். அமீர்கான், அக்‌ஷய்குமார், மாதவன், அலியாபட், கத்ரினா கைப் உள்ளிட்ட பலருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மதுரையில் 27 பேருக்கு கொரோனா
மதுரையில் 27 பேருக்கு கொரோனா
2. கர்நாடகத்தில் புதிதாக 1,708 பேருக்கு கொரோனா- 36 பேர் பலி
கர்நாடகத்தில் புதிதாக 1,708 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு ஏற்பட்டுள்ளதாக சுகாதாரத்துறை தெரிவித்துள்ளது.
3. புதிதாக 22 பேருக்கு கொரோனா
விருதுநகர் மாவட்டத்தில் மேலும் 22 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது.
4. புதிதாக 18 பேருக்கு கொரோனா தொற்று
புதிதாக 18 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது.
5. கொரோனா தினசரி பாதிப்பு குறைய தொடங்கியது
சிவகங்கை மாவட்டத்தில் கொரோனா தினசரி பாதிப்பு குறைய தொடங்கியது. புதிதாக 27 பேருக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.