சினிமா செய்திகள்

விக்ரமின் ‘கோப்ரா' ஓ.டி.டி.யில் ரிலீசா? + "||" + Will Vikram's 'Cobra' be released on OTT?

விக்ரமின் ‘கோப்ரா' ஓ.டி.டி.யில் ரிலீசா?

விக்ரமின் ‘கோப்ரா' ஓ.டி.டி.யில் ரிலீசா?
கொரோனாவால் தியேட்டர்களுக்கு ரசிகர்கள் வரத்து குறைந்துள்ளது. இதனால் புதிய படங்களை தியேட்டர்களுக்கு பதிலாக நேரடியாக ஓ.டி.டி தளங்களில் வெளியிட்டு வருகிறார்கள்.
ஏற்கனவே சூர்யாவின் சூரரை போற்று, ஜெயம் ரவியின் பூமி. விஜய்சேதுபதி நடித்துள்ள க.பெ.ரணசிங்கம், மாதவனின் சைலன்ஸ், ஜோதிகாவின் பொன்மகள் வந்தாள், நயன்தாராவின் மூக்குத்தி அம்மன், கீர்த்தி சுரேசின் பென்குயின், யோகிபாபுவின் மண்டேலா உள்ளிட்ட படங்கள் ஓ.டி.டி தளங்களில் வெளிவந்தன. திரிஷா நடித்துள்ள பரம பதம் விளையாட்டு படமும் ஓ.டி.டியில் வருகிறது. இந்த நிலையில் விக்ரம் நடித்துள்ள கோப்ரா படமும் ஓ.டி.டி தளத்தில் வெளியாக உள்ளாகவும் இந்த படத்தை ஓ.டி.டி தளம் பெரிய விலை கொடுத்து வாங்கி இருப்பதாகவும் சமூக வலைத்தளத்தில் தகவல் 
வெளியாகி பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. 

இது தியேட்டர் அதிபர்கள் மத்தியில் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியது. ஆனால் இந்த தகவல் உண்மை அல்ல என்று கோப்ரா பட நிறுவனம் மறுத்துள்ளது. கோப்ரா படம் தியேட்டரில் வெளியாகுமா அல்லது ஓ.டி.டியில் வருமா என்பது சில வாரங்களுக்கு பிறகே தெரிய வரும் என்று கூறப்படுகிறது. இந்த படத்தை அஜய் ஞானமுத்து இயக்கி உள்ளார். ஶ்ரீநிதி ஷெட்டி நாயகியாக வருகிறார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஓ.டி.டி.யில் வெளியாகும் புதிய படங்கள்
கொரோனா 2-வது அலை பரவலை கட்டுப்படுத்த தமிழக அரசு அனைத்து தியேட்டர்களையும் மூடி உள்ளது.
2. ‘விக்ரம்' படத்தில் போலீஸ் அதிகாரி வேடத்தில் கமல்
தேர்தல் பணிகளை முடித்துள்ள கமல்ஹாசன் புதிய படத்தில் நடிக்க தயாராகி உள்ளார்.
3. நீண்ட தூரம் நடந்துசென்று ஓட்டு போட்ட நடிகர் விக்ரம்
நடிகர் விக்ரம் சென்னை பெசன்ட் நகரில் உள்ள தனது வீட்டில் இருந்து நேற்று காலை ஓட்டு போட கிளம்பினார். காரை தவிர்த்து விட்டு ஒன்றே கால் கிலோ மீட்டர் தொலைவில் அமைந்துள்ள வேளச்சேரிக்கு உட்பட்ட தியோசப்பிக்கல் பள்ளி வாக்குச்சாவடிக்கு நடந்தே சென்றார்.
4. பொங்கல் விருந்தாக விஜய் நடித்த ‘மாஸ்டர்’ ஓ.டி.டி.யில் வெளியாகிறது
விஜய் நடித்த ‘மாஸ்டர்’ படம் பொங்கல் விருந்தாக ஓ.டி.டி.யில் வெளியாகிறது.
5. தீபாவளி விருந்தாக தியேட்டர், ஓ.டி.டி.யில் இன்று வரும் படங்கள்
தீபாவளி விருந்தாக தியேட்டர், ஓ.டி.டி.யில் இன்று வரும் வெளியாகும் படங்கள்.