சினிமா செய்திகள்

நடிகை சமீராரெட்டி கொரோனா தொற்று + "||" + Actress Sameerareddy Corona infection

நடிகை சமீராரெட்டி கொரோனா தொற்று

நடிகை சமீராரெட்டி கொரோனா தொற்று
‘எனக்கு கொரோனா தொற்று அறிகுறிகள் தெரிந்தன. இதனால் பரிசோதனை செய்து கொண்டேன். அப்போது கொரோனா உறுதி செய்யப்பட்டது.
நடிகர் அதர்வா, நடிகை சமீரா ரெட்டி ஆகியோருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டு உள்ளது. அதர்வா பாணா காத்தாடி படத்தில் அறிமுகமாகி முப்பொழுதும் கற்பனைகள். பரதேசி, இரும்புக்குதிரை, கணிதன், இமைக்கா நொடிகள் உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்து இருக்கிறார். அதர்வாவுக்கு உடல் நலக்குறைவு ஏற்பட்டு பரிசோதனையில் கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதியாகி உள்ளது.

இதுகுறித்து அதர்வா டுவிட்டரில் வெளியிட்டுள்ள பதிவில், ‘எனக்கு கொரோனா தொற்று அறிகுறிகள் தெரிந்தன. இதனால் பரிசோதனை செய்து கொண்டேன். அப்போது கொரோனா உறுதி செய்யப்பட்டது. தற்போது வீட்டில் என்னை தனிமைப்படுத்திக்கொண்டு இருக்கிறேன். கொரோனா விதிமுறைகளையும் கடைபிடிக்கிறேன். விரைவில் குணம் அடைந்து மீண்டும் பணிகளை தொடங்குவேன்'' என்று கூறியுள்ளார்.

நடிகை சமீரா ரெட்டி தமிழில் சூர்யாவுடன் வாரணம் ஆயிரம், அஜித்குமாரின் அசல், விஷாலுடன் வெடி, ஆர்யாவுடன் வேட்டை உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். சமீரா ரெட்டி சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிட்டுள்ள பதிவில், ‘எனக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியாகி உள்ளது. வீட்டில் தனிமைப்படுத்திக்கொண்டு இருக்கிறேன். நேர்மறையோடு வலுவாக இருக்க வேண்டிய தருணம் இது.’ என்று கூறியுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா தொற்று காரணமாக டிஎன்பிஎஸ்சி தேர்வுகள் ஒத்திவைப்பு
கொரோனா பெருந்தொற்று பரவல் காரணமாக டிஎன்பிஎஸ்சி தேர்வுகள் ஒத்திவைக்கப்படுவதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
2. நடிகை மனிஷாவுக்கு கொரோனா தொற்று
தமிழில் வழக்கு எண் 18 படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானவர் மனிஷா யாதவ்.
3. ஐபிஎல் 2021- பெங்களுரூ அணி வீரர் தேவ்தத் படிக்கலுக்கு கொரோனா தொற்று
ஐபிஎல் கிரிக்கெட் தொடர் வரும் 9 ஆம் தேதி துவங்க உள்ளது.
4. நடிகை ராய் லட்சுமிக்கு கொரோனா தொற்று
தமிழில் கற்க கசடற படம் மூலம் அறிமுகமானவர் ராய் லட்சுமி. தர்மபுரி, நெஞ்சை தொடு, தாம்தூம், வாமணன், நான் அவனில்லை 2. காஞ்சனா உள்பட பல படங்களில் நடித்து இருக்கிறார்.
5. ‘தமிழகத்தில் கொரோனா தொற்று இரண்டாம் அலை வீச வாய்ப்பில்லை’ தமிழக சுகாதாரத்துறை செயலாளர் உறுதி
‘தமிழகத்தில் கொரோனா நோய் தொற்று இரண்டாம் அலை வீச வாய்ப்பில்லை’ என்றும், தமிழகத்தில் கொரோனா நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை படிப்படியாக குறைந்து வருவதாகவும், தமிழக சுகாதாரத்துறை செயலாளர் உறுதிப்பட தெரிவித்துள்ளார்.