சினிமா செய்திகள்

வித்தியாசமான தோற்றத்தில் மீண்டும் இரட்டை வேடத்தில் கார்த்தி + "||" + Karthi in a double role again in a different look

வித்தியாசமான தோற்றத்தில் மீண்டும் இரட்டை வேடத்தில் கார்த்தி

வித்தியாசமான தோற்றத்தில் மீண்டும் இரட்டை வேடத்தில் கார்த்தி
கார்த்தி நடித்து 2019-ல் தேவ், கைதி, தம்பி ஆகிய 3 படங்கள் திரைக்கு வந்தன. கைதி வசூல் சாதனை நிகழ்த்தியது.
கொரோனாவால் கடந்த வருடம் படங்கள் இல்லை. கடந்த ஏப்ரல் மாதம் கார்த்தியின் சுல்தான் படம் திரைக்கு வந்து வசூல் ரீதியாகவும் விமர்சன ரீதியாகவும் வரவேற்பை பெற்றது. தற்போது மணிரத்னம் இயக்கும் பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் நடித்து வருகிறார். இதன் படப்பிடிப்பு 70 சதவீதம் முடிந்துள்ளது. கொரோனாவால் பொன்னியின் செல்வன் படப்பிடிப்பை நிறுத்தி வைத்துள்ளனர். 

இந்த நிலையில் கார்த்தி அடுத்து புதிய படத்தில் நடிக்க தயாராகி உள்ளார். லட்சுமன்குமார் தயாரிக்க பி.எஸ்.மித்ரன் இயக்கும் இந்த படத்துக்கு சர்தார் என்று பெயர் வைத்துள்ளனர். இதில் கார்த்தி இரட்டை வேடங்களில் நடிக்கிறார். ஒரு வேடத்தில் வயதானவராக வித்தியாசமான தோற்றத்தில் வருகிறார். ஏற்கனவே சிறுத்தை படத்தில் இரு வேடங்களில் நடித்து இருந்தார். விஷால் நடித்த இரும்புத்திரை சிவகார்த்திகேயனின் ஹீரோ படங்களை இயக்கியவர் பி.எஸ்.மித்ரன் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. சர்தார் படத்தில் கார்த்தி ஜோடியாக ராஷி கன்னா நடிக்கிறார். சிம்ரன், சங்கி பாண்டே, ரஜிஷா விஜயன், முரளிசர்மா, முனிஷ் காந்த் ஆகியோரும் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் வருகிறார்கள். அதிரடி சண்டை படமாக தயாராகிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. போராட்டத்திற்கு கிடைத்திருக்கும் வரலாற்று வெற்றி - கார்த்தி
மத்திய அரசு கொண்டு வந்த மூன்று வேளாண் சட்டங்களையும் ஒரு வருட போராட்டத்துக்குப் பின் பிரதமர் மோடி திரும்பப் பெற்றுள்ளார்.
2. கைதி 2-ம் பாகத்துக்கு தயாராகும் கார்த்தி
தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி நடிகராக வலம் வரும் கார்த்தி, பொன்னியின் செல்வன், விருமன், சர்தார் போன்ற படங்களை கைவசம் வைத்துள்ளார்.
3. பொன்னியின் செல்வனில் நடித்து முடித்த கார்த்தி
மணிரத்னம் இயக்கும் பொன்னியின் செல்வன் படப்பிடிப்பு கொரோனா பரவலுக்கு முன்பே தொடங்கியது. ஊரடங்கினால் முடங்கிய படப்பிடிப்பை தளர்வுக்கு பிறகு மீண்டும் விறுவிறுப்பாக நடத்தி வருகிறார்கள்.
4. பிரபல நடிகருக்காக ஒன்று சேர்ந்த சூர்யா - கார்த்தி
முன்னணி நடிகர்களாக இருக்கும் சூர்யா மற்றும் கார்த்தி இருவரும் பிரபல நடிகருக்காக ஒன்று சேர்ந்து இருக்கிறார்கள்.
5. பொன்னியின் செல்வன் கதாபாத்திரத்தை உறுதி செய்த கார்த்தி
இந்திய திரையுலகமே எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் படம், ‘பொன்னியின் செல்வன்.’ மணிரத்னம் டைரக்டு செய்கிறார். பிரபு, விக்ரம், ஜெயம் ரவி, கார்த்தி, ஐஸ்வர்யாராய், திரிஷா உள்பட திரையுலகின் பல பிரபலங்கள் படப்பிடிப்பில் கலந்துகொண்டு நடித்து வருகிறார்கள்.