சினிமா செய்திகள்

அஜித் குமாரின் 61-வது படம் + "||" + Ajith Kumar's 61st film

அஜித் குமாரின் 61-வது படம்

அஜித் குமாரின் 61-வது படம்
வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் 60-வது படமான வலிமை படப்பிடிப்பு இறுதிக் கட்டத்தில் உள்ளது.
வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் 60-வது படமான வலிமை படப்பிடிப்பு இறுதிக் கட்டத்தில் உள்ளது. வெளிநாட்டில் படமாக்க வேண்டிய சில முக்கிய காட்சிகள் மட்டுமே பாக்கி உள்ளது. கொரோனா 2-வது அலை பரவலால் அந்த காட்சிகளை படமாக்குவதில் தாமதம் ஏற்பட்டு உள்ளது.

அஜித்தின் வலிமை முதல் தோற்ற போஸ்டர் அவரது 50-வது பிறந்த நாளான மே 1-ந்தேதி வெளியாகும் என்று ஏற்கனவே படக்குழுவினர் அறிவித்து இருந்தனர். ஆனால் கொரோனா தீவிரத்தினால் அதை தள்ளி வைத்து இருப்பதாக படத்தின் தயாரிப்பாளர் போனிகபூர் தெரிவித்து உள்ளார்.

இந்த நிலையில் அஜித்குமார் நடிக்கும் 61-வது படத்தையும் வினோத் இயக்குவதாகவும் போனிகபூர் தயாரிப்பதாகவும் தகவல்கள் பரவி வருகின்றன. 61-வது படத்துக்கான திரைக்கதையை வினோத் தயார் செய்து அஜித்குமாரிடம் சொன்னதாகவும், அவருக்கு கதை பிடித்து விட்டதால் நடிக்க சம்மதம் சொல்லி விட்டதாகவும் கூறப்படுகிறது.

வலிமை படத்தின் வெளிநாட்டு படப்பிடிப்பு தள்ளிப்போவதால் 61-வது படத்துக்கான படப்பிடிப்பை உடனடியாக தொடங்கலாமா என்று ஆலோசிப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது. ஆனாலும் இந்த தகவலை படக்குழுவினர் தரப்பில் உறுதிப்படுத்தவில்லை.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அஜித்துடன் பைக் பந்தயத்தில் நவ்தீப்
நடிகர் அஜித்குமார் ஓய்வு கிடைக்கும்போது பைக்கில் நீண்ட தூரம் பயணம் செய்வதை வழக்கமாக வைத்துள்ளார்.
2. எஸ்.ஏ.சந்திரசேகரனின் 71-வது படம் ‘நான் கடவுள் இல்லை’
எஸ்.ஏ.சந்திரசேகரனின் 71-வது படம் ‘நான் கடவுள் இல்லை’.
3. சிவகார்த்திகேயன் படம் ரிலீஸ் குழப்பம் தீர்ந்தது
சிவகார்த்திகேயன் நடித்துள்ள டாக்டர் படப்பிடிப்பு முடிந்து கொரோனாவால் பல மாதங்களாக ரிலீசாகாமல் முடங்கி உள்ளது.
4. ரஷியாவில் அஜித் பைக் பயணம்
அஜித்குமார் நடிக்கும் வலிமை படத்தின் இறுதிகட்ட காட்சிகளை படமாக்க படக்குழுவினர் சில தினங்களுக்கு முன்பு ரஷியா சென்றனர்.
5. சூர்யாவின் புதிய படம்
சூர்யா நடிப்பில் கடந்த வருடம் சூரரை போற்று படம் ஓ.டி.டி. தளத்தில் வெளியாகி வரவேற்பை பெற்றது.