சினிமா செய்திகள்

கொரோனா நோயாளிக்கு ஆம்புலன்ஸ் விமானம் அனுப்பிய சோனு சூட் + "||" + Sonu Suite who sent an ambulance to the Corona patient

கொரோனா நோயாளிக்கு ஆம்புலன்ஸ் விமானம் அனுப்பிய சோனு சூட்

கொரோனா நோயாளிக்கு ஆம்புலன்ஸ் விமானம் அனுப்பிய சோனு சூட்
தமிழில் கள்ளழகர், கோவில்பட்டி வீரலட்சுமி, சந்திரமுகி, ஒஸ்தி உள்ளிட்ட படங்களில் வில்லனாக நடித்துள்ள பிரபல இந்தி நடிகர் சோனுசூட் கடந்த வருடம் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்ட புலம் பெயர்ந்த தொழிலாளர்களுக்கு வாகன வசதிகள் செய்து கொடுத்து இந்தியா முழுவதும் கவனம் பெற்றார்.
தமிழில் கள்ளழகர், கோவில்பட்டி வீரலட்சுமி, சந்திரமுகி, ஒஸ்தி உள்ளிட்ட படங்களில் வில்லனாக நடித்துள்ள பிரபல இந்தி நடிகர் சோனுசூட் கடந்த வருடம் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்ட புலம் பெயர்ந்த தொழிலாளர்களுக்கு வாகன வசதிகள் செய்து கொடுத்து இந்தியா முழுவதும் கவனம் பெற்றார். தற்போது கொரோனா 2-வது அலை பரவலிலும் உதவிகள் செய்து வருகிறார். சமீபத்தில் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை ஆம்புலன்ஸ் விமானம் மூலம் சிகிச்சைக்காக நாக்பூரில் இருந்து ஐதராபாத்துக்கு அழைத்து வந்து உதவினார். உத்திரபிரதேச மாநிலம் ஜான்சி பகுதியை சேர்ந்த இன்னொரு கொரோனா நோயாளியை உள்ளூர் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை அளிக்க வசதி இல்லாமல் பெரிய ஆஸ்பத்திரிக்கு போகுமாறு கூறினர். ஆனால் பெரிய ஆஸ்பத்திரிகளிலும் இடம் இல்லை.

அந்த நோயாளி சமூக வலைத்தளம் மூலம் சோனுசூட்டிடம் உதவி கேட்டார். சோனு சூட் உடனடியாக ஆம்புலன்ஸ் விமானம் மூலம் அந்த நோயாளியை ஐதராபாத்துக்கு அழைத்து வந்து பெரிய ஆஸ்பத்திரியில் சேர்த்தார். அங்கு அந்த நோயாளிக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது. இதனால் சோனு சூட்டுக்கு சமூக வலைத்தளத்தில் பாராட்டுகள் குவிகிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனாவால் உயிரிழந்த தாய்: உடலை பார்க்க வர மறுத்த மகள்..!
கொரோனாவால் இறந்த தாயின் உடலை பார்க்க வர மகள் மறுத்த நெஞ்சை உலுக்கும் சம்பவம் நடந்துள்ளது.
2. மேலும் 280 பேருக்கு கொரோனா
விருதுநகர் மாவட்டத்தில் நேற்று 280 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது.
3. 141 பேருக்கு கொரோனா
141 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டு உள்ளது.
4. ஈரோடு மாவட்டத்தில் புதிதாக 777 பேருக்கு கொரோனா
ஈரோடு மாவட்டத்தில் புதிதாக 777 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது. மேலும் முதியவர் ஒருவர் தொற்றுக்கு பலியாகி உள்ளார்.
5. தாம்பரம் சித்த மருத்துவமனையில் 100 படுக்கை வசதிகளுடன் கொரோனா சிகிச்சை மையம்
தாம்பரம் சித்த மருத்துவமனையில் 100 படுக்கை வசதிகளுடன் கொரோனா சிறப்பு சிகிச்சை மையத்தை அமைச்சர் மா.சுப்பிரமணியன் திறந்து வைத்தார்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை