சினிமா செய்திகள்

தனுஷ் நடிக்கும் 10 புதிய படங்கள் + "||" + Dhanush acting 10 new films

தனுஷ் நடிக்கும் 10 புதிய படங்கள்

தனுஷ் நடிக்கும் 10 புதிய படங்கள்
தனுஷ் நடித்த கர்ணன் படம் கடந்த ஏப்ரல் மாதம் திரைக்கு வந்து வரவேற்பை பெற்றது. அடுத்து தனுஷ் கைவசம் 10 படங்கள் உள்ளன.
அவற்றில் கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கத்தில் ஜெகமே தந்திரம் படம் முடிந்து அடுத்த மாதம் ஓ.டி.டி. தளத்தில் வெளியாக உள்ளது.இந்தியில் அக்‌ஷய்குமாருடன் அந்த்ராங்கி ரே படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார். தற்போது த கிரே மேன் என்ற ஹாலிவுட் படத்தில் நடிக்க அமெரிக்கா சென்றுள்ளார். ஹாலிவுட் படப்பிடிப்பை முடித்து விட்டு சென்னை திரும்பியதும் கார்த்திக் நரேன் இயக்கும் படத்தில் நடிக்கிறார். இது தனுசுக்கு 43-வது படம். இதில் கதாநாயகியாக நடிக்க மாளவிகா மோகனனை ஒப்பந்தம் செய்துள்ளனர். தொடர்ந்ந்து செல்வராகவன் இயக்கும் நானே வருவேன் படத்தில் நடிக்க உள்ளார்.

நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு செல்வராகவன் தனுஷ் கூட்டணியில் உருவாகும் இந்த படத்துக்கு எதிர்பார்ப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. அதன்பிறகு மித்ரன் ஜவஹர் மற்றும் மாரி செல்வராஜ் ஆகியோர் இயக்கும் படங்களில் நடிக்க உள்ளார். தொடர்ந்து ராட்சசன் படத்தை எடுத்து பிரபலமான ராம்குமார் இயக்கும் படத்தில் நடிக்கிறார். வெற்றி மாறன் இயக்கும் படமொன்றிலும் நடிக்க இருக்கிறார். இறுதியில் ஆயிரத்தில் ஒருவன் 2-ம் பாகத்தில் நடிக்கிறார். இந்த படத்தை செல்வராகவன் இயக்குகிறார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தனுசின் 'நானே வருவேன்' படப்பிடிப்பு தொடங்கியது
நடிகர் தனுஷ் நடிக்கும் 'நானே வருவேன்' திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பு இன்று முதல் தொடங்கியுள்ளதாக அதன் தயாரிப்பாளர் தெரிவித்து உள்ளார்.
2. அனிருத் பிறந்தநாள் - திரைப் பிரபலங்கள் வாழ்த்து
இசையமைப்பாளர் அனிருத் இன்று பிறந்தநாள் கொண்டாடும் நிலையில் திரைப்பிரபலங்கள் பலரும் டுவிட்டரில் வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளனர்.
3. டோனிக்கு தனுஷ் -லோகேஷ் கனகராஜ் பாராட்டு
சிறப்பான பேட்டிங் மூலம் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியை 9வது முறையாக இறுதிப்போட்டிக்கு கொண்டு சென்ற கேப்டன் மகேந்திர சிங் டோனியை நடிகர் தனுஷ் மற்றும் இயக்குநர் லோகேஷ் கனகராஜ் பாராட்டியுள்ளனர்.
4. அது ஒரு இம்சை... தனிமையே பேரின்பம் - செல்வராகவன்
தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி இயக்குனராக இருக்கும் செல்வராகவன், தனது சமூக வலைத்தள பக்கத்தில் தனிமை பற்றி ஒரு பதிவு செய்திருக்கிறார்.
5. தனுஷ் நடிக்கும் ஆயிரத்தில் ஒருவன்-2 படம் கைவிடப்பட்டதா?
செல்வராகவன் இயக்கத்தில் கார்த்தி, பார்த்திபன், ரீமா சென், ஆண்ட்ரியா ஆகியோர் நடித்து 2010-ல் திரைக்கு வந்த ஆயிரத்தில் ஒருவன் படம் வித்தியாசமான கதை மற்றும் காட்சி அமைப்புகளுடன் இருந்ததாக பாராட்டுகள் கிடைத்தன.