சினிமா செய்திகள்

இந்தியில் சாய் பல்லவி + "||" + Sai Pallavi in Hindi

இந்தியில் சாய் பல்லவி

இந்தியில் சாய் பல்லவி
மலையாளத்தில் பிரேமம் படத்தில் நடித்து ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமான சாய்பல்லவிக்கு பட வாய்ப்புகள் குவிந்தன. தமிழில் விஜய் இயக்கிய தியா, தனுஷ் ஜோடியாக மாரி 2, சூர்யா ஜோடியாக என்.ஜி.கே. படங்களில் நடித்தார்.
மலையாளத்தில் பிரேமம் படத்தில் நடித்து ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமான சாய்பல்லவிக்கு பட வாய்ப்புகள் குவிந்தன. தமிழில் விஜய் இயக்கிய தியா, தனுஷ் ஜோடியாக மாரி 2, சூர்யா ஜோடியாக என்.ஜி.கே. படங்களில் நடித்தார்.

தெலுங்கில் நாக சைதன்யாவுடன் லவ் ஸ்டோரி, ராணாவுடன் விராட பருவம் ஆகிய படங்களில் நடித்து முடித்துள்ளார். இந்த படங்கள் விரைவில் திரைக்கு வர உள்ளன. நானியுடன் ஷியாம் சிங்க ராய் தெலுங்கு படத்தில் நடித்து வருகிறார். ஓ.டி.டி.யில் வெளியான பாவக்கதைகள் படத்திலும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் வந்தார்.

அடுத்து இந்தி படத்தில் நடிக்க சாய்பல்லவிக்கு வாய்ப்பு வந்துள்ளது. ராஜமவுலி இயக்கத்தில் பிரபாஸ் கதாநாயகனாகவும் ஸ்ரேயா கதாநாயகியாகவும் நடித்து 2005-ல் திரைக்கு வந்து பெரிய வெற்றி பெற்ற படம் சத்ரபதி. இந்த படம் தற்போது இந்தியில் ரீமேக் ஆக உள்ளது. இதில் பெல்ல கொண்ட ஸ்ரீநிவாஸ் நாயகனாக நடிக்கிறார். நாயகியாக நடிக்க சாய்பல்லவியிடம் பேசி வருவதாக கூறப்படுகிறது. இந்த படத்தில் சாய்பல்லவி நடிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இதன் மூலம் அவர் இந்திக்கு போகிறார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திரிஷ்யம் 2 இந்தியில் ரீமேக்
ஜீத்து ஜோசப் இயக்கத்தில் மோகன்லால் மீனா நடித்து மலையாளத்தில் வெளியான திரிஷ்யம் படம் வசூல் சாதனை நிகழ்த்தி இந்திய திரையுலகையே திரும்பி பார்க்க வைத்தது.
2. நடனத்தை விட நடிப்பில் பெயர் வாங்க விரும்பும் சாய் பல்லவி
நடிகை என்பதை தாண்டி சாய்பல்லவியின் நடனத்துக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரிய வரவேற்பு உள்ளது. திறமையான நடன கலைஞர் என்று பெயர் வாங்கி இருக்கிறார்.
3. விக்ரமின் இருமுகன் இந்தியில் 'ரீமேக்'
தென்னிந்திய மொழிகளில் வெற்றி பெற்ற படங்களை இந்தியில் ரீமேக் செய்ய ஆர்வம் காட்டுகின்றனர். மோகன்லாலின் திரிஷ்யம் 2 படத்தின் இந்தி ரீமேக் உரிமையை அதிக விலை கொடுத்து வாங்கி உள்ளனர்.