சினிமா செய்திகள்

கொரோனா தடுப்பூசி போட்ட ரஜினிகாந்த் + "||" + Rajinikanth vaccinated against corona

கொரோனா தடுப்பூசி போட்ட ரஜினிகாந்த்

கொரோனா தடுப்பூசி போட்ட ரஜினிகாந்த்
நாடு முழுவதும் கொரோனா 2-வது அலை தீவிரமாக பரவி வருகிறது. அரசியல் தலைவர்கள், நடிகர்-நடிகைகள் உள்ளிட்ட பிரபலங்களும் இந்த வைரஸ் தொற்றில் சிக்குகின்றனர்.
நாடு முழுவதும் கொரோனா 2-வது அலை தீவிரமாக பரவி வருகிறது. அரசியல் தலைவர்கள், நடிகர்-நடிகைகள் உள்ளிட்ட பிரபலங்களும் இந்த வைரஸ் தொற்றில் சிக்குகின்றனர். கொரோனா பரவலை தடுக்க ஊரடங்கு பிறப்பிக்கப்பட்டு உள்ளது. இன்னொரு புறம் கொரோனா தடுப்பூசி போடும் பணியும் விறுவிறுப்பாக நடக்கிறது.

நடிகர்-நடிகைகள் கொரோனா தடுப்பூசி போட்டுக்கொண்டு புகைப்படங்களை சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிட்டு விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தி வருகிறார்கள். இந்த நிலையில் ஒரு மாதமாக ஐதராபாத்தில் நடந்த அண்ணாத்த படப்பிடிப்பில் கலந்து கொண்டு விட்டு நேற்று முன்தினம் சென்னை திரும்பிய ரஜினிகாந்தும் நேற்று ஆஸ்பத்திரிக்கு சென்று கோவிஷீல்டு 2-வது தவணை தடுப்பூசி போட்டுக்கொண்டார்.

ரஜினிக்கு தடுப்பூசி போடும் புகைப்படத்தை அவரது மகள் சவுந்தர்யா தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில் வெளியிட்டு “நமது தலைவர் கொரோனா தடுப்பூசி போட்டுக்கொண்டார். கொரோனாவுக்கு எதிரான போரில் ஒன்றிணைந்து வெல்வோம். அனைவரும் முககவசம் அணியுங்கள். வீட்டில் இருங்கள். பாதுகாப்பாக இருங்கள்'' என்ற பதிவையும் பகிர்ந்துள்ளார். ரஜினி கொரோனா தடுப்பூசி போட்டுக்கொண்ட புகைப்படம் சமூக வலைத்தளத்தில் வைரலாகிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கேரளா, மராட்டியத்தை தொடர்ந்து தமிழகத்திலும் ஒரு பெண்ணுக்கு ‘டெல்டா பிளஸ்’ கொரோனா தொற்று
கேரளா, மராட்டியம், மத்தியபிரதேசத்தை தொடர்ந்து தமிழகத்தில் பெண் ஒருவருக்கு உருமாறிய ‘டெல்டா பிளஸ்’ கொரோனா தொற்று கண்டறியப்பட்டு உள்ளதாக மருத்துவம் மற்றும் மக்கள் நல்வாழ்வுத்துறை செயலாளர் டாக்டர் ஜெ.ராதாகிருஷ்ணன் தகவல் தெரிவித்துள்ளார்.
2. தமிழகத்தில் 6,596 பேருக்கு கொரோனா கடந்த மாதத்தைவிட 30 ஆயிரம் பாதிப்பு குறைந்தது
தமிழகத்தில் நேற்று 6,596 பேருக்கு கொரோனா ஏற்பட்டுள்ளது. கடந்த மாதத்தின் இதே நாளை ஒப்பிடுகையில் பாதிப்பு 30 ஆயிரத்திற்கு மேல் சரிந்து குறைந்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.
3. புதிதாக 91 பேருக்கு கொரோனா
விருதுநகர் மாவட்டத்தில் புதிதாக 91 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியான நிலையில் பலி எண்ணிக்கை 521 ஆக உயர்ந்துள்ளது.
4. கரூர் மாவட்டத்தில் புதிதாக 87 பேருக்கு கொரோனா தொற்று
கரூர் மாவட்டத்தில் புதிதாக 87 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது.
5. 92 பேருக்கு கொரோனா தொற்று
சிவகங்கை மாவட்டத்தில் 92 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.