சினிமா செய்திகள்

அவதூறால் வருந்தும் ரகுல் பிரீத் சிங் + "||" + Rahul Preet Singh regrets the slander

அவதூறால் வருந்தும் ரகுல் பிரீத் சிங்

அவதூறால் வருந்தும் ரகுல் பிரீத் சிங்
தமிழ், தெலுங்கு திரையுலகில் பிரபல நடிகையாக இருக்கும் ரகுல்பிரீத் சிங் அளித்துள்ள பேட்டி வருமாறு:-
“தெலுங்கில் படங்கள் குறையும்போது தமிழ், இந்தி, கன்னட படங்களில் நடிக்க வாய்ப்புகள் வருகின்றன. அதனால்தான் தொடர்ந்து சினிமாவில் நீடிக்கிறேன். எந்த மொழியில் நல்ல கதைகள் கிடைக்கிறதோ அங்கு போய் விடுகிறேன். சினிமாவுக்கு மொழி பேதம் கிடையாது. இந்தி திரையுலக போதை பொருள் வழக்கில் என்மீது குற்றச்சாட்டுகள் வந்தன. இதைவைத்து நிறைய பேர் என்னை தொடர்ந்து அவதூறு செய்தார்கள். தலையும் வாலும் இல்லாமல் எந்த ஆதாரமும் இல்லாமல் வந்த கிசுகிசுக்களால் எனக்கு நிறைய இழப்பு ஏற்பட்டது. அதற்காக மிகவும் கஷ்டப்பட்டேன். தாங்க முடியாத அளவு வேதனையும் இருந்தது. ஆதாரம் இல்லாத குற்றச்சாட்டுகளுக்கு நான் பதில் கொடுத்தும் அதை நிறுத்தவில்லை. அதனால் என் மீதான கிசுகிசுகளுக்கு விளக்கம் சொல்வதை நிறுத்தி விட்டேன். இப்போது எனக்கு எதிரான கிசுகிசுக்கள் குறைந்துள்ளன.''

இவ்வாறு ரகுபிரீத் சிங் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. உறுதியோடு இருங்கள் என சமந்தாவுக்கு ரகுல் பிரீத் சிங், மஞ்சிமா மோகன் ஆதரவு
சமந்தா வெளியிட்டுள்ள பதிவுக்கு உறுதியோடு இருங்கள் என ரகுல் பிரீத் சிங், மஞ்சிமா மோகன் ஆதரவு அளித்து உள்ளனர்.
2. கைவசம் அரை டஜன் படங்கள்: பாலிவுட்டை கலக்கும் ரகுல் பிரீத் சிங்
பத்து ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக சினிமாத்துறையில் நிலைத்து நின்று வருபவர் ரகுல் பிரீத் சிங். வசீகரமாக முகத்தோற்றம் கொண்ட இவர், கல்லூரி காலத்திலேயே மாடலிங் துறையில் நுழைந்து பல டைட்டில்களைப் பெற்றவர். அதன் மூலமாக சினிமாத் துறையில் நுழையும் வாய்ப்பு அவருக்கு கிடைத்தது.
3. கோடை வெயிலில் தப்பிக்க ரகுல் பிரீத் சிங் யோசனை
கோடை வெயிலில் தப்பிக்க ரகுல் பிரீத் சிங் யோசனை.