சினிமா செய்திகள்

தடை செய்ய வற்புறுத்தல் பேமிலி மேன் 2 தொடரில் சர்ச்சை காட்சிகளா? டைரக்டர்கள் விளக்கம் + "||" + Forced to ban Controversial scenes in Family Man 2 series? Description of Directors

தடை செய்ய வற்புறுத்தல் பேமிலி மேன் 2 தொடரில் சர்ச்சை காட்சிகளா? டைரக்டர்கள் விளக்கம்

தடை செய்ய வற்புறுத்தல் பேமிலி மேன் 2 தொடரில் சர்ச்சை காட்சிகளா? டைரக்டர்கள் விளக்கம்
தடை செய்ய வற்புறுத்தல் பேமிலி மேன் 2 தொடரில் சர்ச்சை காட்சிகளா? டைரக்டர்கள் விளக்கம்.
நடிகை சமந்தா பேமிலி மேன் 2 வெப் தொடரில் நடித்துள்ளார். மனோஜ் பாஜ்பாய், பிரியாமணி ஆகியோரும் உள்ளனர். சமந்தா இலங்கை தமிழ் பெண்ணாகவும், மனித வெடிகுண்டாகவும் நடிப்பதாக ஏற்கனவே தகவல்கள் வந்தன. இந்த நிலையில் பேமிலிமேன் 2 வெப் தொடரின் டிரெய்லர் சமீபத்தில் வெளியாகி சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது. அதில் சமந்தா போராளி சீருடையில் குண்டுகளை வெடிக்கும் காட்சிகள் உள்ளன. டிரெய்லரில் இலங்கை தமிழர்களையும், விடுதலைப்புலிகளையும் தவறாக சித்தரித்து இருப்பதாக அரசியல் கட்சிகள் எதிர்ப்பு தெரிவித்தன. ஈழதமிழர்களின் போராட்டத்தை கொச்சைப்படுத்தி உள்ள இந்த தொடரை மத்திய அரசு தடை செய்ய வேண்டும் என்று தமிழக அரசு சார்பிலும் வற்புறுத்தப்பட்டு உள்ளது.


சர்ச்சைக்கு விளக்கம் அளித்து பேமிலி மேன் 2 வெப் தொடர் இயக்குனர்கள் ராஜ் மற்றும் டீகே ஆகியோர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “டிரெய்லரில் இடம்பெற்றுள்ள சில காட்சிகளின் அடிப்படையில் யூகமான கருத்துகள் எழுந்துள்ளன. இந்த தொடரின் முன்னணி நடிகர்கள் மற்றும் திரைக்கதை எழுத்தாளர்கள் தமிழர்கள். தமிழ் மக்களையும் தமிழ் கலாசாரத்தையும் நன்கு அறிவோம். தமிழ் மக்கள் மீது அன்பும் மரியாதையும் உள்ளது. இந்த தொடருக்காக பல வருடங்கள் உழைத்துள்ளோம். அனைவரும் தொடர் வெளியாவதுவரை பொறுத்திருந்து பார்க்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம். தொடரை பார்த்த பிறகு நீங்கள் பாராட்டுவீர்கள் என்பது எங்களுக்கு தெரியும்'' என்று கூறியுள்ளனர்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விமர்சனத்துக்கு கனகா விளக்கம்
விமர்சனத்துக்கு கனகா விளக்கம்.
2. சட்டசபையில் இருந்து வெளிநடப்பு செய்தது ஏன்? எடப்பாடி பழனிசாமி விளக்கம்
தமிழக சட்டசபையில் இருந்து வெளிநடப்பு செய்தது ஏன்? என்பது பற்றி எதிர்க்கட்சித் தலைவர் எடப்பாடி பழனிசாமி விளக்கம் அளித்தார்.
3. தமிழகம்-கேரளா இடையே பேருந்து போக்குவரத்து ரத்து? அமைச்சர் விளக்கம்
நிபா வைரசால் தமிழகம்-கேரளா இடையே பேருந்து போக்குவரத்து ரத்து செய்யப்படுவது பற்றி அமைச்சர் விளக்கம் அளித்து உள்ளார்.
4. தமிழ்-திராவிடம் கருத்து கலகம் முற்றுப்பெறுவது எப்படி? கவிஞர் வைரமுத்து விளக்கம்
தமிழ்-திராவிடம் கருத்து கலகம் முற்றுப்பெறுவது எப்படி? கவிஞர் வைரமுத்து விளக்கம்.
5. திருமணம் எப்போது? சுருதிஹாசன் விளக்கம்
திருமணம் எப்போது? சுருதிஹாசன் விளக்கம்.