சினிமா செய்திகள்

கொரோனா பரவல்: கீர்த்தி சுரேஷ், ராஷ்மிகா விழிப்புணர்வு வீடியோ + "||" + Corona Spread: Keerthi Suresh, Rashmika Awareness Video

கொரோனா பரவல்: கீர்த்தி சுரேஷ், ராஷ்மிகா விழிப்புணர்வு வீடியோ

கொரோனா பரவல்: கீர்த்தி சுரேஷ், ராஷ்மிகா விழிப்புணர்வு வீடியோ
நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் கொரோனா பரவலை தடுக்க விழிப்புணர்வு வீடியோ வெளியிட்டுள்ளார்.
நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் கொரோனா பரவலை தடுக்க விழிப்புணர்வு வீடியோ வெளியிட்டுள்ளார். அதில் அவர் பேசும்போது, “கொரோனா வைரஸை முழுமையாக கட்டுப்படுத்துவதற்கு நாமே சிறுசிறு வழிமுறைகளை ஒழுங்காக பின்பற்றினாலே போதும். தேவையில்லாமல் வெளியே போகாதீர்கள். அப்படியே போனீர்கள் என்றால் கண்டிப்பாக முககவசம் அணிந்து கொள்ளுங்கள்.


அவசியமான இடத்தில் இரண்டு முககவசங்கள் அணிந்து கொள்ளுங்கள். சமூக இடைவெளியை கடைபிடியுங்கள். கைகளை சுத்தமாக வைத்துக்கொள்ளுங்கள். நான் எனது முதல் தவணை தடுப்பூசி போட்டுக்கொண்டேன். நீங்கள் இன்னும் போட்டுக்கொள்ளவில்லை என்றால் தடுப்பூசி கண்டிப்பாக போட்டுக்கொள்ளுங்கள். நம்மையும், நம்மை சுற்றி இருப்பவர்களையும் பாதுகாப்பாக பார்த்துக்கொள்ள வேண்டியது நமது பொறுப்பு. கொரோனாவை வெல்வோம், மக்களை காப்போம். கொரோனா இல்லாத தமிழ்நாட்டை உருவாக்குவோம்’' என்று கூறியுள்ளார்.

நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா டுவிட்டர் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ள வீடியோவில், “கொரோனா தொற்று காலத்தில் அனைவரும் பாதுகாப்பாக இருப்பீர்கள் என்று நம்புகிறேன். தற்போதைய சூழ்நிலையில் நேர்மறை உணர்வுகளை பரப்புங்கள். இப்போதைய கஷ்டம் விரைவில் முடிவுக்கு வரும். நோய் தொற்று முடிவது வரை அனைவரும் பாதுகாப்பாக இருங்கள். கொரோனா தொற்று நாம் நினைத்து பார்க்க முடியாத வழிகளில் சவால் விடுகிறது. இந்த தருணங்களில் நேர்மறையான எண்ணங்களோடு இருப்பதே இந்த போரை வெல்வதற்கான வழியில் நம்மை செலுத்தும்'’ என்று கூறியுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வைரலாகும் துல்கர் சல்மான் பாடல் வீடியோ
திரைப்பட நடன இயக்குனர் பிருந்தா மாஸ்டர் இயக்கத்தில் துல்கர் சல்மான் நடித்துவரும் ‘ஹே சினாமிகா’ படத்தில் இடம்பெறும் துல்கர் சல்மான் பாடிய பாடலின் சிறிய தொகுப்பு வைரலாகி வருகிறது.
2. தீவிர உடற்பயிற்சியில் சமந்தா... வைரலாகும் வீடியோ
முன்னணி நடிகையாக இருக்கும் சமந்தா, தனது சமூக வலைத்தள பக்கத்தில் பகிர்ந்திருக்கும் வீடியோவிற்கு அதிக லைக்குகள் குவிந்து வருகிறது.
3. வைரலாகும் பீஸ்ட் நடிகையின் உடற்பயிற்சி வீடியோ
நெல்சன் இயக்கத்தில் விஜய் நடிப்பில் உருவாகி வரும் பீஸ்ட் படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்திருக்கும் பூஜா ஹெக்டேவின் வீடியோ வைரலாகி வருகிறது.
4. தன் ஜோடியை புதைத்த இடம் வரை சென்று அங்கேயே காத்திருந்த மயில்.! உருக்கமான காட்சி
17 லட்சம் பேர் பார்த்து வருத்தப்பட்ட வீடியோ இப்போது வைரலாகி வருகிறது.
5. முககவசம் அணியச்சொல்லி விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்திய மு.க.ஸ்டாலின்
தலைமைச்செயலகத்தில் இருந்து வீடு திரும்பிய போது சாலைகள், பஸ் நிறுத்தங்களில் முககவசம் அணியாமல் இருந்த பொதுமக்களிடம் அதனை அணியச்சொல்லி வலியுறுத்தி முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தினார். அப்போது முககவசம் இல்லாதவர்களுக்கு, தன்னுடைய வாகனத்தில் இருந்து அதனை எடுத்து கொடுத்தார்.