சினிமா செய்திகள்

பள்ளியில் பாலியல் தொல்லை: நடிகர் விஷால் கண்டனம் + "||" + Sexual harassment at school: Actor Vishal condemned

பள்ளியில் பாலியல் தொல்லை: நடிகர் விஷால் கண்டனம்

பள்ளியில் பாலியல் தொல்லை: நடிகர் விஷால் கண்டனம்
பள்ளியில் பாலியல் தொல்லை: நடிகர் விஷால் கண்டனம்.
சென்னையில் உள்ள பத்ம சேஷாத்திரி பள்ளி வணிகவியல் ஆசிரியர் ராஜகோபாலன் மாணவிகளுக்கு பாலியல் தொல்லை கொடுத்ததாகவும் ஒரு மாணவியை சினிமாவுக்கு அழைத்ததாகவும் குற்றச்சாட்டுகள் எழுந்தன. இதையடுத்து அவர் கைது செய்யப்பட்டு உள்ளார்.


அவர் மீது கடும் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று நடிகைகள் உள்ளிட்ட பலர் வற்புறுத்தி வருகிறார்கள். இந்த விவகாரம் குறித்து நடிகர் விஷால் தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ள பதிவில், “பி.எஸ்.பி.பி. பள்ளி ஆசிரியர் பாலியல் தொல்லை கொடுத்த சம்பவம் தலைகுனிய வைப்பது மட்டுமின்றி அந்த பள்ளியை மூட வேண்டும் என்பதையும் உணர வைக்கிறது. பாதிக்கப்பட்ட மாணவர்கள், பெற்றோர்களிடம் யாரும் ஒருமுறைகூட மன்னிப்பு கேட்கவில்லை. இந்த குற்றத்தை தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும். இதுபோன்ற சம்பவங்கள் மீண்டும் நடக்காமல் இருக்க கடும் நடவடிக்கை எடுக்கும்படி எனது நண்பர் அமைச்சர் அன்பில் மகேஷை கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

இந்த விவகாரத்தை சாதி பிரச்சினையாக்குவது இழிவானது. மாணவிகளுக்கு தொல்லை கொடுத்தவரை தூக்கில் போட வேண்டும். இதன் மூலம் எதிர்காலத்தில் ஆசிரியர்களுக்கும், பள்ளிகளுக்கும் இது கடுமையான குற்றம் என்பது தெரியவரும். குறைந்தது இப்போதாவது மாணவிகளிடமும், பெற்றோர்களிடமும் மன்னிப்பு கேளுங்கள். இதனை சாதி பிரச்சினையாக மாற்றாதீர்கள்'' என்று கூறியுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அ.தி.மு.க. ஆட்சியில் டாஸ்மாக் கடைகள் திறக்கப்பட்டதை விமர்சித்த தி.மு.க. இப்போது அதே தவறை செய்யலாமா? டாக்டர் ராமதாஸ் கண்டனம்
கடந்த ஆட்சியில் டாஸ்மாக் திறக்கப்பட்டதை விமர்சித்த தி.மு.க. இப்போது அதே தவறை செய்யலாமா? என்று டாக்டர் ராமதாஸ் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளார்.
2. கவர்ச்சியான உடைகள் அணிவதை விமர்சிப்பதா? நடிகை ரைசா கண்டனம்
கவர்ச்சியான உடைகள் அணிவதை விமர்சிப்பதா? நடிகை ரைசா கண்டனம்.
3. லட்சத்தீவு மக்கள் உணவு முறையில் தலையிடுவதா? மத்திய அரசுக்கு, ப.சிதம்பரம் கண்டனம்
லட்சத்தீவு மக்கள் உணவு முறையில் தலையிடுவதா? மத்திய அரசுக்கு, ப.சிதம்பரம் கண்டனம்.
4. லட்சத்தீவு மக்கள் மீது மத்திய அரசு அடக்குமுறை வைகோ கண்டனம்
லட்சத்தீவு மக்கள் மீது மத்திய அரசு அடக்குமுறை வைகோ கண்டனம்.
5. மாணவிகளுக்கு பாலியல் தொல்லை நடிகைகள் குஷ்பு, ஓவியா கண்டனம்
மாணவிகளுக்கு பாலியல் தொல்லை நடிகைகள் குஷ்பு, ஓவியா கண்டனம்.