சினிமா செய்திகள்

வெங்கட் பிரபுவின் 10-வது படம் + "||" + Venkat Prabhu's 10th film

வெங்கட் பிரபுவின் 10-வது படம்

வெங்கட் பிரபுவின் 10-வது படம்
பின்னணி பாடகராகவும் நடிகராகவும் சினிமா வாழ்க்கையை தொடங்கிய வெங்கட்பிரபு சென்னை 28 படம் மூலம் டைரக்டரானார்.
பின்னணி பாடகராகவும் நடிகராகவும் சினிமா வாழ்க்கையை தொடங்கிய வெங்கட்பிரபு சென்னை 28 படம் மூலம் டைரக்டரானார். அந்த படம் பெரிய வெற்றி பெற்றதால் தொடர்ந்து சரோஜா, கோவா, அஜித்குமார் நடித்த மங்காத்தா, பிரியாணி, மாசு என்கிற மாசிலாமணி, சென்னை 28 இரண்டாம் பாகம் உள்ளிட்ட படங்களை இயக்கினார். ஜெய், ஷாம், சிவா உள்ளிட்டோர் நடித்த பார்ட்டி மற்றும் சிம்புவின் மாநாடு ஆகிய படங்களை இயக்கி முடித்துள்ளார். இந்த படங்கள் ரிலீசுக்கு தயாராக உள்ளன. இந்த நிலையில் வெங்கட்பிரபு இயக்கும் புதிய படம் குறித்த தகவல் வெளியாகி உள்ளது. இது வெங்கட் பிரபு இயக்கத்தில் வரும் 10-வது படம் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த படத்தில் அசோக் செல்வன் கதாநாயகனாகவும் ஸ்மிருதி வெங்கட், ரியா சுமன், சம்யுக்தா ஹெக்டே ஆகியோர் கதாநாயகிகளாகவும் நடிக்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது. படத்தை முருகானந்தம் தயாரிக்கிறார். இந்த படம் மற்றும் அதில் நடிக்கும் நடிகர் நடிகைகள் பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கொரோனா ஊரடங்கு முடிந்ததும் படப்பிடிப்பை தொடங்க உள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. எஸ்.ஏ.சந்திரசேகரனின் 71-வது படம் ‘நான் கடவுள் இல்லை’
எஸ்.ஏ.சந்திரசேகரனின் 71-வது படம் ‘நான் கடவுள் இல்லை’.
2. சிவகார்த்திகேயன் படம் ரிலீஸ் குழப்பம் தீர்ந்தது
சிவகார்த்திகேயன் நடித்துள்ள டாக்டர் படப்பிடிப்பு முடிந்து கொரோனாவால் பல மாதங்களாக ரிலீசாகாமல் முடங்கி உள்ளது.
3. சூர்யாவின் புதிய படம்
சூர்யா நடிப்பில் கடந்த வருடம் சூரரை போற்று படம் ஓ.டி.டி. தளத்தில் வெளியாகி வரவேற்பை பெற்றது.
4. மணிரத்னம், ஷங்கர் உள்பட 11 டைரக்டர்கள் தயாரிக்கும் படம்
தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி டைரக்டர்களாக உள்ள மணிரத்னம், ஷங்கர் ஆகியோர் இணைந்து பட தயாரிப்பு நிறுவனம் தொடங்கி உள்ளனர்.
5. தமிழில் வரும் மம்முட்டி படம்
தமிழில் வரும் மம்முட்டி படம்.