சினிமா செய்திகள்

கொரோனா சர்ச்சை பேச்சு பெண் டைரக்டர் மீது வழக்கு + "||" + Corona controversy case lawsuit against female director

கொரோனா சர்ச்சை பேச்சு பெண் டைரக்டர் மீது வழக்கு

கொரோனா சர்ச்சை பேச்சு பெண் டைரக்டர் மீது வழக்கு
பிரபல மலையாள பெண் டைரக்டர் ஆயிஷா சுல்தானா. இவர் சமீபத்தில் தொலைக்காட்சி விவாத நிகழ்ச்சியொன்றில் பங்கேற்றபோது, லட்சத்தீவில் இதுவரை கோரொனா தொற்று இல்லாமல் இருந்தது என்றும், தற்போது அங்கு கொரோனாவை மத்திய அரசு பரப்பி உள்ளது என்றும் பேசியது சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது.
பிரபல மலையாள பெண் டைரக்டர் ஆயிஷா சுல்தானா. இவர் சமீபத்தில் தொலைக்காட்சி விவாத நிகழ்ச்சியொன்றில் பங்கேற்றபோது, லட்சத்தீவில் இதுவரை கோரொனா தொற்று இல்லாமல் இருந்தது என்றும், தற்போது அங்கு கொரோனாவை மத்திய அரசு பரப்பி உள்ளது என்றும் பேசியது சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது.


ஏற்கனவே லட்சத்தீவில் நில உரிமைகள் தொடர்பான விதிகளில் அரசு மாற்றம் கொண்டு வந்து நெருக்கடி கொடுத்து வருவதாக போராட்டங்கள் நடக்கின்றன. லட்சத்தீவில் இருந்து கேரளாவுக்கு நடைபெற்ற சரக்கு போக்குவரத்து மங்களூருக்கு மாற்றப்பட உள்ளது. இதனால் மலையாள நடிகர், நடிகைகள் பலர் மத்திய அரசை சாடி வருகிறார்கள்.

இந்த நிலையில் பெண் இயக்குனர் ஆயிஷாவின் கொரோனா பற்றிய பேச்சு பரபரப்பாகி அவருக்கு எதிர்ப்பை கிளப்பி உள்ளது. ஆயிஷா மீது நடவடிக்கை எடுக்கும்படி லட்சத்தீவை சேர்ந்த பா.ஜனதா தலைவர் அப்துல் காதர் போலீசில் புகார் அளித்தார். இதையடுத்து ஆயிஷா மீது 124 ஏ மற்றும் 153 பி ஆகிய பிரிவுகளின் கீழ் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளனர். ஆயிஷாவிடம் விசாரணை நடத்த போலீசார் முடிவு செய்துள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஜெய் பீம் விவகாரம் - சூர்யா, இயக்குனர் ஞானவேல் மீது வழக்கு
ஜெய் பீம் பட விவகாரம் தொடர்பாக நடிகர் சூர்யா, இயக்குனர் ஞானவேல் ஆகியோர் மீது வழக்கு தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளது.
2. உரிய விதிமுறைகள் பின்பற்றாமல் செயல்பட்ட 63 மசாஜ் கிளப்புகள் மீது போலீசார் வழக்கு
சென்னையில் உரிய விதிமுறைகள் பின்பற்றாமல் செயல்பட்ட 63 மசாஜ் கிளப்புகள் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து நடவடிக்கை எடுத்துள்ளனர். 55 கிளப்புகளை மூடிவிட்டு அதன் உரிமையாளர்கள் தப்பி ஓடிவிட்டனர்.
3. ராமாபுரம் எம்.ஜி.ஆர். தோட்டத்தில் சட்டவிரோத கட்டுமானத்தை எதிர்த்து வளர்ப்பு மகள் வழக்கு
ராமாபுரம் எம்.ஜி.ஆர். தோட்டத்தில் அனுமதியின்றி சட்டவிரோதமாக கட்டப்படும் கட்டுமானத்தை எதிர்த்து வளர்ப்பு மகள் தொடர்ந்த வழக்கிற்கு சென்னை மாநகராட்சி பதில் அளிக்க ஐகோர்ட்டு உத்தரவிட்டுள்ளது.
4. விபசார கும்பலிடம் லஞ்சம் வாங்கியதாக வழக்கு: 2 போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர்கள் வீடுகளில் லஞ்ச ஒழிப்பு சோதனை
விபசார கும்பலிடம் லஞ்சம் வாங்கியதாக கூறப்பட்ட குற்றச்சாட்டின் அடிப்படையில் சென்னையில் 2 போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர்கள் மீது வழக்குப்பதிவு செய்த லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் அவர்களின் வீடுகளில் அதிரடி சோதனை நடத்தினார்கள்.
5. பா.ம.க. பிரமுகர் ராமலிங்கம் கொலை வழக்கு: 5 பேர் பற்றி துப்பு கொடுத்தால் தலா ரூ.5 லட்சம் பரிசு
பா.ம.க. பிரமுகர் ராமலிங்கம் கொலை வழக்கில் தேடப்படும் குற்றவாளிகளாக அறிவிக்கப்பட்ட 5 பேர் பற்றி துப்பு கொடுத்தால் தலா ரூ.5 லட்சம் ரொக்கப்பரிசு வழங்கப்படும், என்று என்.ஐ.ஏ. போலீசார் அறிவிப்பு வெளியிட்டுள்ளனர்.