சினிமா செய்திகள்

3 புதிய படங்களில் நயன்தாரா + "||" + Nayanthara acting in 3 new films

3 புதிய படங்களில் நயன்தாரா

3 புதிய படங்களில் நயன்தாரா
நயன்தாரா நடித்த நிழல் மலையாள படம் கடந்த ஏப்ரல் மாதம் வெளியானது. தற்போது நெற்றிக்கண், அண்ணாத்த, காத்து வாக்குல ரெண்டு காதல் ஆகிய படங்கள் கைவசம் உள்ளன.
இவற்றில் நெற்றிக்கண் படப்பிடிப்பு முடிந்து விரைவில் வெளியாக உள்ளது. இதில் பார்வையற்றவராக நடித்து இருக்கிறார். அண்ணாத்த படத்திலும் நடித்து முடித்து விட்டார். இந்த படத்தில் வக்கீல் வேடத்தில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது. 
காத்துவாக்குல ரெண்டு காதல் படத்தை அவரது காதலர் விக்னேஷ் சிவன் இயக்குகிறார். இதில் விஜய்சேதுபதி ஜோடியாக நடிக்கிறார். படப்பிடிப்பு இறுதிகட்டத்தில் உள்ளது. இதையடுத்து மேலும் 3 புதிய படங்களில் நடிக்க இருக்கிறார். 

அதில் ஒருபடம் மலையாளத்தில் வெளியான லூசிபர் படத்தின் தெலுங்கு ரீமேக் ஆகும். மலையாளத்தில் மஞ்சுவாரியர் நடித்த கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க உள்ளார். மற்ற 2 படங்களும் கதாநாயகிக்கு முக்கியத்துவம் அளிக்கும் கதையம்சம் கொண்டவை. தமிழில் தயாராகும் இந்த படங்கள் பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாக உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புதிய இந்தி படத்தில் இணைந்து நடிக்கும் நயன்தாரா, பிரியாமணி
தமிழில் ராஜாராணி, தெறி, மெர்சல், பிகில் படங்களை இயக்கி பிரபலமான அட்லி இந்திக்கு சென்றுள்ளார். அங்கு ஷாருக்கான் கதாநாயகனாக நடிக்கும் படத்தை இயக்க உள்ளார்.
2. 200 கோடி பட்ஜெட்: பாகுபலி வெப் சீரிஸில் நடிக்கும் நயன்தாரா
சிவகாமி தேவியின் இளம் வயது வாழ்க்கையை தற்போது வெப் சீரிஸுக்காக 200 கோடி ரூபாய் பட்ஜெட்டில் எடுக்கவிருக்கிறார்கள்.
3. பிரபுதேவா- நயன்தாராவுடன் 8 புதிய படங்கள்
சசி இயக்கத்தில், சித்தார்த், ஜீ.வி.பிரகாஷ் நடித்த ‘சிவப்பு மஞ்சள் பச்சை’ படத்தை தயாரித்தவர், ரமேஷ் பி.பிள்ளை. இவர் இப்போது எழில் இயக்கத்தில் ஜீ.வி.பிரகாஷ் நடிக்கும் ‘ஆயிரம் ஜென்மங்கள், ’ மோகன்லால்-திரிஷா நடிக்கும் ‘ராம்’ ஆகிய படங்களை தயாரித்து வருகிறார்.
4. இந்தியில் ஷாருக்கான் ஜோடியாக நயன்தாரா?
இந்தியில் ஷாருக்கான் ஜோடியாக நயன்தாரா?