சினிமா செய்திகள்

மிதாலி ராஜ் வாழ்க்கை படத்தின் டைரக்டர் விலகல் + "||" + Director resigns from Mithali Raj Life

மிதாலி ராஜ் வாழ்க்கை படத்தின் டைரக்டர் விலகல்

மிதாலி ராஜ் வாழ்க்கை படத்தின் டைரக்டர் விலகல்
மிதாலி ராஜ் வாழ்க்கை படத்தின் டைரக்டர் விலகல்.
கிரிக்கெட் வீராங்கனை மிதாலி ராஜ் வாழ்க்கை சபாஷ் மிது என்ற பெயரில் படமாகிறது. இதில் மிதாலி ராஜ் கதாபாத்திரத்தில் கிரிக்கெட் பயிற்சிகள் எடுத்து டாப்சி நடித்து வருகிறார். இந்த படத்தை ராகுல் தோலக்கியா இயக்கி வந்தார். இந்த நிலையில் சபாஷ் மிது படத்தை இயக்க மறுத்து ராகுல் தோலக்கியா திடீரென்று விலகி உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “சபாஷ் மிது கதையை படித்ததுமே இந்த படத்தை நிச்சயம் இயக்க வேண்டும் என்ற ஆர்வம் ஏற்பட்டது. படப்பிடிப்பை 2019-ல் தொடங்கினோம். தற்போது இந்த படத்தை தொடர்ந்து இயக்க முடியாத நிலையில் இருக்கிறேன். ஆனாலும் சபாஷ் மிது படமாக தயாராக படக்குழுவினருக்கு உதவியாக இருப்பேன். கொரோனா பரவல் எல்லோருடையை வேலைகளிலும் பாதிப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது. நானும் அதில் இருந்து தப்பவில்லை. படக்குழுவினருக்கு எனது வாழ்த்துக்கள்’' என்று கூறியுள்ளார். இது பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.


தற்போது ராகுல் தோலக்கியாவுக்கு பதிலாக சபாஷ் மிது படத்தை இயக்க ஸ்ரீஜித் முகர்ஜி ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டு உள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பரோடா அணியில் இருந்து விலகி, ராஜஸ்தான் அணியில் இணைந்தார் தீபக் ஹூடா
பரோடா அணியில் இருந்து விலகிய தீபக் ஹூடா, ராஜஸ்தான் அணியில் விளையாட முடிவு செய்துள்ளார்.
2. சூப்பர் மேன் பட டைரக்டர் மரணம்
சூப்பர் மேன் பட டைரக்டர் மரணம்.
3. கொரோனா சர்ச்சை பேச்சு பெண் டைரக்டர் மீது வழக்கு
பிரபல மலையாள பெண் டைரக்டர் ஆயிஷா சுல்தானா. இவர் சமீபத்தில் தொலைக்காட்சி விவாத நிகழ்ச்சியொன்றில் பங்கேற்றபோது, லட்சத்தீவில் இதுவரை கோரொனா தொற்று இல்லாமல் இருந்தது என்றும், தற்போது அங்கு கொரோனாவை மத்திய அரசு பரப்பி உள்ளது என்றும் பேசியது சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது.
4. டைரக்டர் சொர்ணம் மரணம் மு.க.ஸ்டாலின் நேரில் அஞ்சலி
டைரக்டர் சொர்ணம் மரணம் அடைந்தார். அவரது உடலுக்கு முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் நேரில் அஞ்சலி செலுத்தினார்.
5. பிரெஞ்சு ஓபன் டென்னிஸ் போட்டி: ரோஜர் பெடரர் காயத்தினால் விலகல்
பிரெஞ்சு ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியில் இருந்து சுவிட்சர்லாந்து வீரர் ரோஜர் பெடரர் காயத்தினால் விலகியுள்ளார்.