சினிமா செய்திகள்

இந்தியில் ஷாருக்கான் ஜோடியாக நயன்தாரா? + "||" + Is Shah Rukh Khan paired with Nayant in Hindi?

இந்தியில் ஷாருக்கான் ஜோடியாக நயன்தாரா?

இந்தியில் ஷாருக்கான் ஜோடியாக நயன்தாரா?
இந்தியில் ஷாருக்கான் ஜோடியாக நயன்தாரா?
தென்னிந்திய கதாநாயகிகள் பலர் இந்தி படங்களில் நடிக்கின்றனர். திரிஷா காட்டா மிட்டா இந்தி படத்தில் அக்‌ஷய்குமார் ஜோடியாக நடித்துள்ளார். டாப்சி இந்தியில் அதிக படங்களில் நடித்து முன்னணி நடிகையாக இருக்கிறார். தமன்னா, ராஷிகன்னா ஆகியோரும் இந்தி படங்களில் நடித்துள்ளனர். ராஷ்மிகா தற்போது இந்தி படமொன்றில் அறிமுகமாகி உள்ளார். சமந்தா பேமிலிமேன்-2 வெப் தொடர் மூலம் இந்திக்கு போய் உள்ளார். இந்த நிலையில் நயன்தாராவையும் இந்தி படமொன்றில் நடிக்க வைக்க பேச்சுவார்த்தைகள் நடப்பதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. தமிழில் ராஜா ராணி, தெறி, மெர்சல், பிகில் படங்களை இயக்கிய அட்லி இந்தியில் ஷாருக்கான் நடிக்கும் புதிய படத்தை டைரக்டு செய்ய உள்ளார். இந்த படத்தில் ஷாருக்கான் ஜோடியாக நடிக்க நயன்தாராவிடம் பேசி வருவதாக கூறப்படுகிறது.


ஏற்கனவே இந்தி படங்களில் நடிக்க நயன்தாராவுக்கு வாய்ப்புகள் வந்தும் அவர் ஏற்கவில்லை. அட்லியின் ராஜா ராணி, பிகில் படங்களில் நயன்தாரா நடித்துள்ளதாலும், ஷாருக்கான் இந்தியில் முன்னணி கதாநாயகன் என்பதாலும் இந்த படத்தில் நடிக்க நயன்தாரா சம்மதிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நயன்தாரா கைவசம் தற்போது நெற்றிக்கண், அண்ணாத்த, காத்துவாக்குல ரெண்டு காதல் ஆகிய படங்கள் உள்ளன. நெற்றிக்கண் படத்தை ஓ.டி.டி.யில் வெளியிட பேசி வருகிறார்கள்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 200 கோடி பட்ஜெட்: பாகுபலி வெப் சீரிஸில் நடிக்கும் நயன்தாரா
சிவகாமி தேவியின் இளம் வயது வாழ்க்கையை தற்போது வெப் சீரிஸுக்காக 200 கோடி ரூபாய் பட்ஜெட்டில் எடுக்கவிருக்கிறார்கள்.
2. பிரபுதேவா- நயன்தாராவுடன் 8 புதிய படங்கள்
சசி இயக்கத்தில், சித்தார்த், ஜீ.வி.பிரகாஷ் நடித்த ‘சிவப்பு மஞ்சள் பச்சை’ படத்தை தயாரித்தவர், ரமேஷ் பி.பிள்ளை. இவர் இப்போது எழில் இயக்கத்தில் ஜீ.வி.பிரகாஷ் நடிக்கும் ‘ஆயிரம் ஜென்மங்கள், ’ மோகன்லால்-திரிஷா நடிக்கும் ‘ராம்’ ஆகிய படங்களை தயாரித்து வருகிறார்.
3. சமந்தா படம் இந்தியில் ரீமேக்
சமந்தா படம் இந்தியில் ரீமேக்.
4. 3 புதிய படங்களில் நயன்தாரா
நயன்தாரா நடித்த நிழல் மலையாள படம் கடந்த ஏப்ரல் மாதம் வெளியானது. தற்போது நெற்றிக்கண், அண்ணாத்த, காத்து வாக்குல ரெண்டு காதல் ஆகிய படங்கள் கைவசம் உள்ளன.
5. இந்தியில் சாய் பல்லவி
மலையாளத்தில் பிரேமம் படத்தில் நடித்து ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமான சாய்பல்லவிக்கு பட வாய்ப்புகள் குவிந்தன. தமிழில் விஜய் இயக்கிய தியா, தனுஷ் ஜோடியாக மாரி 2, சூர்யா ஜோடியாக என்.ஜி.கே. படங்களில் நடித்தார்.