சினிமா செய்திகள்

நடிகர் அமீர்கான்-கிரண் ராவ் விவாகரத்து குறித்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு + "||" + Aamir Khan-Kiran Rao announce divorce, to co-parent son Azad

நடிகர் அமீர்கான்-கிரண் ராவ் விவாகரத்து குறித்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு

நடிகர் அமீர்கான்-கிரண் ராவ் விவாகரத்து குறித்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு
நடிகர் அமீர்கான் மற்றும் கிரண் ராவ் திருமணமான 15 வருடங்களுக்குப் பிறகு விவாகரத்து செய்வதாக அறிவித்து உள்ளனர்.
மும்பை

பிரபல நடிகர் அமீர்கான் தனது லால் சிங் சதா படத்தின் வெளியீட்டை எதிர்பார்த்து காத்திருக்கிறார்.  இது விருது பெற்ற டாம் ஹாங்க்ஸ் திரைப்படமான பாரஸ்ட் கம்பின் அதிகாரப்பூர்வ இந்தி ரீமேக் ஆகும். அத்வைத் சந்தன் இயக்கியுள்ள இப்படத்தில் கரீனா கபூர் கான் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார்.

இந்த நிலையில் அமீர்கான் மனைவி கிரண் ராவுடன் விவாகரத்து செய்வதாக அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கை வெளியிட்டுள்ளார். இந்த தம்பதிக்கு திருமணமாகி 15 ஆண்டுகள் ஆகின்றன, அவருக்கு ஒரு மகன் ஆசாத் ராவ் கான் உள்ளார்.

லகான் இந்திப்படம் படம் தொடங்கிய போது அதில் கிரண் ராவ் உதவி இயக்குனராக பணி புரிந்தார்.  அப்போது அமீர்கான் மற்றும் கிரண் ராவ் சந்தித்தனர். அவர்கள் காதலித்து டிசம்பர் 28, 2005 அன்று திருமணம் செய்து கொண்டனர்.  மகன் ஆசாத் ராவ் கானை டிசம்பர் 5, 2011 அன்று வாடகை தாய்மூலம் பெற்றுக் கொண்டனர்.

அமீர்கான்  முன்பு ரீனா தத்தாவை திருமணம் செய்து இருந்தார். 16 வருட திருமண பந்தத்திற்கு  பிறகு 2002 ஆம் ஆண்டில்  விவாகரத்து பெற்றார்.

பாலிவுட் நடிகர் அமீர் கான் மற்றும் கிரண் ராவ் ஆகியோர் இன்று ஒரு கூட்டு அறிக்கையை வெளியிட்டு உள்ளனர். அதில் கூறி இருப்பதாவது:-

இந்த 15 அழகான ஆண்டுகளில் நாங்கள் வாழ்நாள் அனுபவங்கள், மகிழ்ச்சி மற்றும் சிரிப்பு ஆகியவற்றைப் பகிர்ந்து கொண்டுள்ளோம். எங்கள் உறவு நம்பிக்கை, மரியாதை மற்றும் அன்பில் மட்டுமே வளர்ந்துள்ளது. இப்போது நாங்கள் எங்கள் வாழ்க்கையில் ஒரு புதிய அத்தியாயத்தைத் தொடங்க விரும்புகிறோம்.  இனி கணவன்-மனைவியாக அல்ல, ஆனால் பெற்றோர் மற்றும் குடும்பமாக.

சில காலத்திற்கு முன்பு நாங்கள் ஒரு திட்டமிட்டு பிரிந்தோம். இப்போது இந்த ஏற்பாட்டை முறைப்படுத்த வசதியாக உணர்கிறோம், தனித்தனியாக வாழ்வது, இன்னும் ஒரு நீட்டிக்கப்பட்ட விதத்தில் நம் வாழ்க்கையை பகிர்ந்து கொள்வது ஆகும். 

நாங்கள் எங்கள் மகன் ஆசாத்துக்கு அர்ப்பணிப்புள்ள பெற்றோர்களாக இருப்போம், நாங்கள் ஒன்றாக  வளர்ப்போம். திரைப்படங்கள், பானி அறக்கட்டளை மற்றும் பிற திட்டங்களில் நாங்கள் ஒத்துழைத்து தொடர்ந்து பணியாற்றுவோம். 

எங்கள் உறவின் இந்த பரிணாம வளர்ச்சியைப் பற்றிய ஆதரவிற்கும் புரிதலுக்கும் எங்கள் குடும்பங்கள் மற்றும் நண்பர்களுக்கும்  ஒரு பெரிய நன்றி.

உங்கள்  நல்வாழ்த்துக்கள் மற்றும் ஆசீர்வாதங்கள் தொடர்ந்து வேண்டும் என  எங்கள் நலம் விரும்பிகளை நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம், மேலும் - எங்களைப் போலவே - இந்த விவாகரத்தை நீங்கள் ஒரு முடிவாக அல்ல, ஒரு புதிய பயணத்தின் தொடக்கமாக  பார்ப்பீர்கள் என்று நம்புகிறோம் என கூறி உள்ளனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தாத்தாவாகும் வயதில் மணப்பெண் தேடுவதா? நடிகர் அமீர்கான் 3-வது திருமணத்துக்கு எதிர்ப்பு
அமீர்கானின் 3-வது திருமணத்துக்கு மத்திய பிரதேச மாநிலத்தை சேர்ந்த பா.ஜனதா எம்.பி சுதிர் குப்தா எதிர்ப்பு தெரிவித்துள்ளார்.