சினிமா செய்திகள்

துன்புறுத்தியதாக புகார் ரம்யா கிருஷ்ணனுடன் நடிகை வனிதா மோதல்? + "||" + Actress Vanitha clashes with Ramya Krishnan over harassment allegations?

துன்புறுத்தியதாக புகார் ரம்யா கிருஷ்ணனுடன் நடிகை வனிதா மோதல்?

துன்புறுத்தியதாக புகார் ரம்யா கிருஷ்ணனுடன் நடிகை வனிதா மோதல்?
துன்புறுத்தியதாக புகார் ரம்யா கிருஷ்ணனுடன் நடிகை வனிதா மோதல்?.
நடிகை வனிதா 3-வது திருமண சர்ச்சையில் சிக்கி மீண்டு டி.வி.யில் ஒளிபரப்பாகும் பிக்பாஸ் ஜோடிகள் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்று வந்தார். தற்போது அந்த நிகழ்ச்சியில் தன்னை அவமதித்து துன்புறுத்தியதாக குற்றம் சாட்டி வெளியேறி இருக்கிறார். இதுகுறித்து வனிதா வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “பிக்பாஸ் ஜோடிகள் நிகழ்ச்சியில் இருந்து வெளியேறுகிறேன். அதிகார துஷ்பிரயோகம், துன்புறுத்தல்களை நான் ஏற்பது இல்லை. ஆனால் பணி செய்த இடத்தில் எனது வளர்ச்சியை பொறுத்துக்கொள்ள முடியாத நபரால் துன்புறுத்தப்பட்டேன். அவமானப்படுத்தப்பட்டேன். நியாயமற்ற முறையிலும் நடத்தப்பட்டேன். வேலை செய்யும் இடத்தில் பெண்களை ஆண்கள் மட்டும் மோசமாக நடத்தவில்லை. பெண்களும் அதுபோல் நடந்து பொறாமைப்படுவதும், வாய்ப்புகளை அழிக்க முயற்சிப்பதும் மோசமான செயல். வயதில் மூத்தவர் முன்னேற கஷ்டப்படுபவர்களை இழிவாக பார்ப்பதும், அவமானப்படுத்துவதும் நடக்கிறது. கணவரின் ஆதரவு இல்லாமல் சாதிக்க துடிக்கும் என்னையும் துன்புறுத்துகிறார்’’ என்று கூறியுள்ளார். நடிகை ரம்யா கிருஷ்ணனைத்தான் வனிதா மறைமுகமாக சாடி இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.


பிக்பாஸ் ஜோடிகள் நிகழ்ச்சியில் வனிதா நடிப்பு சிறப்பாக இல்லை என்று நடுவராக இருந்த ரம்யா கிருஷ்ணன் பத்துக்கு ஒன்று அல்லது இரண்டு மதிப்பெண்கள் மட்டுமே அளித்ததாகவும், இதனால்தான் வனிதா நிகழ்ச்சியில் இருந்து வெளியேறி உள்ளார் என்றும் சமூக வலைத்தளத்தில் தகவல் பரவி வருகிறது. இதுகுறித்து ரம்யாகிருஷ்ணனிடம் கேள்வி எழுப்பியபோது அவர் கருத்து சொல்லவில்லை.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. எடப்பாடி பழனிசாமி வரவேற்பு நிகழ்ச்சியில் அ.தி.மு.க.வினர் கோஷ்டி மோதல் ராஜேந்திரபாலாஜி உள்பட 15 பேர் மீது வழக்கு
முன்னாள் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி வரவேற்பு நிகழ்ச்சியில் அ.தி.மு.க.வினர் இடையே திடீர் மோதல் ஏற்பட்டது. இதில் முன்னாள் அமைச்சர் கே.டி.ராஜேந்திர பாலாஜி உள்பட 15 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்தனர்.
2. சரிவில் இருந்து மீளுமா ஐதராபாத் அணி? டெல்லி கேப்பிட்டல்சுடன் இன்று மோதல்
ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் சரிவில் இருந்து மீளும் முனைப்புடன் உள்ள ஐதராபாத் அணி, பலம் வாய்ந்த டெல்லி கேப்பிட்டல்சுடன் இன்று பலப்பரீட்சை நடத்துகிறது.
3. சாலையை மறித்து காரை நிறுத்தியதை கண்டித்ததால் ஆத்திரம் இருதரப்பினர் இடையே கோஷ்டி மோதல்
சென்னையை அடுத்த பனையூரில் சாலையை மறித்து காரை நிறுத்தியதை கண்டித்ததால் இருதரப்பினர் இடையே ஏற்பட்ட கோஷ்டி மோதலில் மோட்டார்சைக்கிளுக்கு தீ வைக்கப்பட்டது. 2 கார் கண்ணாடிகள் உடைக்கப்பட்டது.
4. டெல்லி திகார் சிறையில் கைதிகள் மோதல்
டெல்லி திகார் சிறையில் கைதிகளுக்கு இடையே நடந்த மோதலை தொடர்ந்து போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்துள்ளனர்.
5. கோடநாடு விவகாரம்: மு.க.ஸ்டாலின் - எடப்பாடி பழனிசாமி சட்டசபையில் நேரடி மோதல்
கோடநாடு விவகாரத்தில், சட்டசபையில் முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின், எதிர்க்கட்சி தலைவர் எடப்பாடி பழனிசாமி ஆகியோர் நேரடி மோதலில் ஈடுபட்டனர்.