சினிமா செய்திகள்

நடிகரான இயக்குனர் விஜய்க்கு வில்லனாக செல்வராகவன் + "||" + Selvaraja is the villain for actor-director Vijay

நடிகரான இயக்குனர் விஜய்க்கு வில்லனாக செல்வராகவன்

நடிகரான இயக்குனர் விஜய்க்கு வில்லனாக செல்வராகவன்
நடிகரான இயக்குனர் விஜய்க்கு வில்லனாக செல்வராகவன்.
தமிழ் பட உலகில் காதல் கொண்டேன் படத்தில் இயக்குனராக அறிமுகமாகி முன்னணி டைரக்டராக உயர்ந்தவர் செல்வராகவன், 7 ஜி ரெயின்போ காலனி, புதுப்பேட்டை, ஆயிரத்தில் ஒருவன், மயக்கம் என்ன, இரண்டாம் உலகம், என்.ஜி.கே உள்ளிட்ட படங்கள் அவரது இயக்கத்தில் வந்தன. செல்வராகவன் தற்போது முழு நடிகராக மாறி வருகிறார். சாணி காயிதம் என்ற படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். இதில் கீர்த்தி சுரேசும் நடிக்கிறார். 1980-களில் நடந்த உண்மை சம்பவங்களை மையமாக வைத்து அதிரடி படமாக தயாராகிறது. இந்த நிலையில் விஜய் நடிக்கும் பீஸ்ட் படத்தில் நடிக்கவும் செல்வராகவன் ஒப்பந்தமாகி உள்ளார். இதில் அவரது கதாபாத்திரம் வில்லனாக இருக்கலாம் என்று தகவல் பரவி வருகிறது. பீஸ்ட் படத்தில் நாயகியாக பூஜா ஹெக்டே நகைச்சுவை கதாபாத்திரத்தில் யோகிபாபு நடிக்கின்றனர். தொடர்ந்து மேலும் சில படங்களிலும் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்க செல்வராகவனை இயக்குனர்கள் அணுகி பேசி வருகிறார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தனுஷ் நடிக்கும் ஆயிரத்தில் ஒருவன்-2 படம் கைவிடப்பட்டதா?
செல்வராகவன் இயக்கத்தில் கார்த்தி, பார்த்திபன், ரீமா சென், ஆண்ட்ரியா ஆகியோர் நடித்து 2010-ல் திரைக்கு வந்த ஆயிரத்தில் ஒருவன் படம் வித்தியாசமான கதை மற்றும் காட்சி அமைப்புகளுடன் இருந்ததாக பாராட்டுகள் கிடைத்தன.
2. வில்லனாக - கதாநாயகனாக சத்யராஜின் 43 வருட சாதனை
தமிழ் பட உலகுக்கு பெருமை சேர்க்கும் நடிகர்களில் முக்கியமானவர், சத்யராஜ். இவர் திரையுலகுக்கு வந்து 43 வருடங்கள் ஆகின்றன.
3. வில்லனாக ஜெய்
கதாநாயகர்கள் வில்லன்களாக நடிக்க ஆர்வம் காட்டுகின்றனர். விக்ரம் வேதா, மாஸ்டர் படங்களில் விஜய்சேதுபதி வில்லனாக வந்தார். என்னை அறிந்தால் படத்தில் அருண் விஜய் வில்லன் வேடம் ஏற்றார். கார்த்திக், அர்ஜுன் ஆகியோரும் வில்லன்களாக நடித்துள்ளனர்.
4. மீண்டும் வில்லனாக அர்ஜுன்
கதாநாயகர்கள் வில்லனாக நடிக்க ஆர்வம் காட்டுகின்றனர்.
5. தனுஷ் நடிக்கும் 10 புதிய படங்கள்
தனுஷ் நடித்த கர்ணன் படம் கடந்த ஏப்ரல் மாதம் திரைக்கு வந்து வரவேற்பை பெற்றது. அடுத்து தனுஷ் கைவசம் 10 படங்கள் உள்ளன.