சினிமா செய்திகள்

சவால் விட்டவர் கதறி அழுதார்...கைதுக்கு முன் வீடியோ வெளியிட்ட மீரா மிதுன் + "||" + The challenger cried ... Posted video before arrest Meera Mithun

சவால் விட்டவர் கதறி அழுதார்...கைதுக்கு முன் வீடியோ வெளியிட்ட மீரா மிதுன்

சவால் விட்டவர் கதறி அழுதார்...கைதுக்கு முன் வீடியோ வெளியிட்ட மீரா மிதுன்
கைதுக்கு முன் மீரா மிதுன் தனது செல்போனில் வீடியோவாக பதிவு செய்து தனது யூடியூப் சேனலில் வெளியிட்டுள்ளார்.
சென்னை

நடிகை மீரா மிதுன் டுவிட்டர் பக்கத்தில், தாழ்த்தப்பட்ட மக்கள் பற்றியும், சினிமாவில் பணியாற்றும் தாழ்த்தப்பட்ட சமுதாயத்தை சேர்ந்த இயக்குனர்கள் பற்றியும் இழிவான கருத்துகள் பதிவிட்டதாகவும், அவர் மீது நடவடிக்கை எடுக்க கோரியும் போலீஸ் கமிஷனர் அலுவலகத்தில் புகார் அளிக்கப்பட்டது.

இந்த புகாரின் அடிப்படையில் மீராமிதுன் மீது 7 சட்ட பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டது. இந்த வழக்கில் நேற்று விசாரணைக்கு ஆஜராகும்படி மீராமிதுனுக்கு போலீசார் சம்மன் அனுப்பி இருந்தனர். இருந்த போதிலும் மீராமிதுன் விசாரணைக்கு ஆஜராகவில்லை. அதேவேளையில் என்னை கைது செய்ய முடியாது என்று மீரா மிதுன் போலீசாருக்கு சவால் விட்டிருந்தார்.

இந்த நிலையில், நடிகை மீரா மிதுனை மத்திய குற்றப்பிரிவு சைபர் கிரைம் போலீசார் கேரளாவில் வைத்து கைது செய்துள்ளனர்.  

நடிகை மீரா மிதுனை கைது செய்ய போலீசார் அவர் தங்கியிருந்த அறைக்கு சென்ற போது, அங்கு போலீசாரை கைது செய்ய விடாமல் மீரா மிதுன் தகராறில் ஈடுபட்டுபட்டுள்ளார். மேலும், அங்கு நடந்த சம்பவத்தை மீரா மிதுன் தனது செல்போனில் வீடியோவாகவும் பதிவு செய்து தனது யூடியூப் சேனலில் வெளியிட்டுள்ளார். அந்த வீடியோ தற்போது வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது.

இந்த ஆண்கள் எல்லோரும் என்னை துன்புறுத்துகின்றனர். முதல்-அமைச்சர் அவர்களே ஒரு பொண்ணுக்கு இப்படி தான் நடக்கனுமா? ஒரு பொண்ணுக்கு நிஜமாகவே இப்படி தான் நடக்கனுமா? எல்லோரையும் வெளியே போக சொல்லுங்க.. போலீஸ்னா அராஜகம் பன்னுவீங்களா..

என் போன தர முடியாது. கத்திய எடுங்க.. என்ன குத்திட்டு இங்க இருந்து என்ன வெளியே எடுத்துட்டு போங்க.. நான் இங்கேயே குத்திட்டு செத்துருவேன்.. முதல்-அமைச்சர் அவர்களே, பிரதமர் மோடி அவர்களே, இந்த தமிழ்நாடு போலீஸ் என்ன ரொம்ப டார்ச்சர் பன்றாங்க என்று அதில் கூறுகிறார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நான் ஒரு போலீஸ் குடும்பத்தை சேர்ந்தவன் : நடிகர் சிவகார்த்திகேயன்
சென்னை எழும்பூரில் உள்ள போலீஸ் அருங்காட்சியகத்தை இன்று பார்வையிட சென்றிருந்தார் நடிகர் சிவகார்த்திகேயன்.
2. பிரபல நடிகைக்கு மீண்டும் கொரோனா பாதிப்பு
பிரபல நடிகைக்கு 2-வது முறையாக கொரோனா பாதிப்பு ஏற்பட்டு உள்ளது.
3. பெட்ரோல் விலை உயர்வு: ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள்"-சைக்கிளுடன் சன்னிலியோன்
உங்கள் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள் என பெட்ரோல் விலை உயர்வு குறித்து சூசகமாக சைக்கிளுடன் போஸ் கொடுக்கும் சன்னிலியோன்
4. நடிகர் கார்த்தி கொரோனா தடுப்பூசி போட்டுக் கொண்டார்
நடிகர் கார்த்தி முதல் டோஸ் கொரோனா தடுப்பூசி போட்டுக் கொண்டார்.
5. நடிகை தீபிகா படுகோனே குடும்பத்துடன் கொரோனா தொற்றால் பாதிப்பு
பாலிவுட்டின் முன்னணி நடிகை தீபிகா படுகோனே கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார்.தந்தை பிரகாஷ் படுகோனே மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு உள்ளார்.