சினிமா செய்திகள்

மும்பை மேயர் பதவிக்கு சோனு சூட் போட்டி? + "||" + Sonu Suite to contest for Mumbai mayoral post?

மும்பை மேயர் பதவிக்கு சோனு சூட் போட்டி?

மும்பை மேயர் பதவிக்கு சோனு சூட் போட்டி?
தமிழில் கள்ளழகர், கோவில்பட்டி வீரலட்சுமி, சந்திரமுகி, ஒஸ்தி உள்ளிட்ட படங்களில் வில்லனாக நடித்துள்ள பிரபல இந்தி நடிகர் சோனுசூட் கொரோனா காலத்தில் நடை பயணமாக சென்ற புலம் பெயர்ந்த தொழிலாளர்களுக்கு வாகன வசதிகள் செய்து கொடுத்து இந்தியா முழுவதும் கவனம் பெற்றார்.
தமிழில் கள்ளழகர், கோவில்பட்டி வீரலட்சுமி, சந்திரமுகி, ஒஸ்தி உள்ளிட்ட படங்களில் வில்லனாக நடித்துள்ள பிரபல இந்தி நடிகர் சோனுசூட் கொரோனா காலத்தில் நடை பயணமாக சென்ற புலம் பெயர்ந்த தொழிலாளர்களுக்கு வாகன வசதிகள் செய்து கொடுத்து இந்தியா முழுவதும் கவனம் பெற்றார்.


வெளிநாட்டில் தவித்த மாணவர்களை தனி விமானம் அனுப்பி அழைத்து வந்தார். 3 லட்சம் தொழிலாளர்களுக்கு வைப்பு நிதி, இன்சூரன்ஸ் வசதியோடு வேலை வாய்ப்பும் ஏற்பாடு செய்து கொடுத்தார். அவரது சமூக சேவை பணிகளில் ஈர்க்கப்பட்ட ஒரு மாநில அரசு சமீபத்தில் மாநிலங்களவை எம்.பி, சீட் வழங்க முன்வந்ததாகவும், அதை ஏற்க சோனுசூட் மறுத்து விட்டதாகவும் கூறப்பட்டது.

இந்த நிலையில் சோனுசூட்டை அடுத்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் நடைபெற உள்ள மும்பை மாநகராட்சி தேர்தலில் மேயர் பதவிக்கு நிறுத்த மாராட்டிய மாநில காங்கிரஸ் கட்சி முயற்சி செய்து வருகிறது. சோனுசூட்டை மேயர் பதவி வேட்பாளராக களம் இறக்கும்படி கட்சியின் மாநில செயலாளர் கணேஷ்குமார் யாதவ் காங்கிரஸ் கட்சி மேலிடத்துக்கு கோரிக்கை மனு அனுப்பி உள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 9 மாவட்ட ஊரக உள்ளாட்சி தேர்தலில் பா.ம.க. தனித்து போட்டி
9 மாவட்ட ஊரக உள்ளாட்சி தேர்தலில் பா.ம.க. தனித்து போட்டியிடும் என அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.
2. 20 ஓவர் உலக கோப்பை போட்டிக்கான பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணி அறிவிப்பு சர்ப்ராஸ் அகமது இடம்பெறவில்லை
20 ஓவர் உலக கோப்பை போட்டிக்கான பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணி நேற்று அறிவிக்கப்பட்டது. முன்னாள் கேப்டன் சர்ப்ராஸ் அகமதுக்கு இடம் கிடைக்கவில்லை.
3. உள்ளாட்சி தேர்தலில் எல்லா இடங்களிலும் போட்டியிடுவோம்: சீமான்
கப்பலோட்டிய தமிழன் வ.உ.சிதம்பரனாரின் 150-வது பிறந்த நாள் விழாவை முன்னிட்டு நாம் தமிழர் கட்சி சார்பில் சென்னை சின்ன போரூரில் உள்ள கட்சியின் தலைமை அலுவலகத்தில் வ.உ.சிதம்பரனார் உருவப்படத்துக்கு தலைமை ஒருங்கிணைப்பாளர் சீமான் மலர்தூவி மரியாதை செலுத்தினார்.
4. டெல்லி முதல்-மந்திரி அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலுடன் நடிகர் சோனு சூட் சந்திப்பு
டெல்லி முதல்-மந்திரி அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலை நடிகர் சோனு சூட் இன்று சந்தித்தார்.
5. அகில இந்திய காவல்துறை போட்டி: வெற்றி பெற்ற தமிழக போலீஸ் வீரர்-வீராங்கனைகளுக்கு பரிசு
அகில இந்திய காவல்துறை போட்டி: வெற்றி பெற்ற தமிழக போலீஸ் வீரர்-வீராங்கனைகளுக்கு பரிசு கூடுதல் டி.ஜி.பி. வழங்கினார்.