சினிமா செய்திகள்

சிவகார்த்திகேயன் படம் ரிலீஸ் குழப்பம் தீர்ந்தது + "||" + Sivakarthikeyan film release confusion resolved

சிவகார்த்திகேயன் படம் ரிலீஸ் குழப்பம் தீர்ந்தது

சிவகார்த்திகேயன் படம் ரிலீஸ் குழப்பம் தீர்ந்தது
சிவகார்த்திகேயன் நடித்துள்ள டாக்டர் படப்பிடிப்பு முடிந்து கொரோனாவால் பல மாதங்களாக ரிலீசாகாமல் முடங்கி உள்ளது.
சிவகார்த்திகேயன் நடித்துள்ள டாக்டர் படப்பிடிப்பு முடிந்து கொரோனாவால் பல மாதங்களாக ரிலீசாகாமல் முடங்கி உள்ளது. இதையடுத்து டாக்டர் படத்தை நேரடியாக ஓ.டி.டி. தளத்தில் வெளியிட பேச்சுவார்த்தைகள் நடந்தன. இது திரையரங்கு உரிமையாளர்களுக்கு அதிருப்தியை ஏற்படுத்தியது.


படங்களை ஓ.டி.டியில் வெளியிடும் முடிவுக்கு பட அதிபர்கள் தொடர்ந்து எதிர்ப்பு தெரிவித்து வருகிறார்கள். ஓ.டி.டி.யில் வெளியாகும் படங்களை தியேட்டர்களில் திரையிட மாட்டோம் என்றும் எச்சரித்து உள்ளனர். இதையும் மீறி சிவகார்த்திகேயன் படம் ஓ.டி.டி.யில் வெளியாகுமா என்ற பரபரப்பு நிலவியது.

தற்போது தியேட்டர்கள் 50 சதவீத இருக்கைகளுடன் திறக்கப்பட்டு உள்ளன. இதையடுத்து டாக்டர் படத்தை அடுத்த மாதம் தியேட்டரில் ரிலீஸ் செய்யப்போவதாக படக்குழு அறிவித்து உள்ளது. இதன் மூலம் டாக்டர் ரிலீஸ் குழப்பம் தீர்ந்தது. இது திரையரங்கு உரிமையாளர்களுக்கு மகிழ்ச்சியை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வண்டலூர் உயிரியல் பூங்காவில் சிங்கம், யானையை நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் தத்தெடுப்பு
வண்டலூர் உயிரியல் பூங்காவில் ஆண் சிங்கம் மற்றும் ஒரு பெண் யானையை நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் 6 மாத காலத்துக்கு தத்தெடுத்துள்ளார்.
2. சூர்யாவின் புதிய படம்
சூர்யா நடிப்பில் கடந்த வருடம் சூரரை போற்று படம் ஓ.டி.டி. தளத்தில் வெளியாகி வரவேற்பை பெற்றது.
3. மணிரத்னம், ஷங்கர் உள்பட 11 டைரக்டர்கள் தயாரிக்கும் படம்
தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி டைரக்டர்களாக உள்ள மணிரத்னம், ஷங்கர் ஆகியோர் இணைந்து பட தயாரிப்பு நிறுவனம் தொடங்கி உள்ளனர்.
4. தமிழில் வரும் மம்முட்டி படம்
தமிழில் வரும் மம்முட்டி படம்.
5. திருட்டு இணையதளத்தில் வந்த நயன்தாரா படம்
ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசன், விஜய், அஜித்குமார், சூர்யா, விக்ரம், கார்த்தி, விஷால், தனுஷ் உள்ளிட்ட முன்னணி நடிகர்கள் படங்கள் ஏற்கனவே தியேட்டர்களில் வெளியான உடனேயே திருட்டு இணையதளங்களில் வெளியாகி அதிர்ச்சி ஏற்படுத்தின.