அக்கா தயாரிப்பாளர்; தங்கை கதாநாயகி!


அக்கா தயாரிப்பாளர்; தங்கை கதாநாயகி!
x
தினத்தந்தி 14 Nov 2021 10:12 AM GMT (Updated: 2021-11-14T15:42:15+05:30)

கீர்த்தி சுரேசின் அப்பா ஒரு தயாரிப்பாளர் என்பது பெரும்பாலானவர்களுக்கு தெரிந்த தகவல். அவருடைய அக்கா ரேவதியும் தயாரிப்பாளர் என்பது நிறைய தயாரிப்பாளருக்கு தெரியாத தகவல்.

இவர், ரேவதி கலாமந்திர் என்ற பட நிறுவனத்தை நடத்தி வருகிறார். இந்த பட நிறுவனம் சார்பில் ஓசையே இல்லாமல், ரேவதி 33 படங்களை தயாரித்து இருக்கிறார்.

அடுத்து தயாரிக்கும் 34-வது படத்துக்கு ‘வாசி’ என்று பெயர் சூட்டப்பட்டுள்ளது. இது, கதாநாயகிக்கு முக்கியத்துவம் உள்ள கதையம்சம் கொண்ட படம். கதாநாயகி, கீர்த்தி சுரேஷ். இவருக்கு ஜோடியாக டொவினோ தாமஸ் நடிக்கிறார். கீர்த்தி சுரேசின் அக்கா ரேவதி தயாரிக்கிறார். இயக்குபவர், விஷ்ணு. படப்பிடிப்பு இம்மாதம் தொடங்குகிறது.

கீர்த்தி சுரேஷ் தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் ஆகிய 3 மொழி படங்களில் நடித்து வருகிறார். இந்த 3 மொழிகளில், தெலுங்கு படங்களுக்கு அவர் அதிக முக்கியத்துவம் கொடுக்கிறார். அங்கேதான் அதிக சம்பளம் கொடுக்கிறார்களாம்.


Next Story