நடிகை ராஷ்மி கவுதம் ரகசிய திருமணம்?


நடிகை ராஷ்மி கவுதம் ரகசிய திருமணம்?
x
தினத்தந்தி 24 Jan 2022 8:59 AM GMT (Updated: 2022-01-24T14:29:39+05:30)

தொழில் அதிபர் ஒருவரை நடிகை ராஷ்மி கவுதம் ரகசிய திருமணம் செய்துகொண்டதாக தெலுங்கு சினிமா வட்டாரத்தில் தகவல் வெளியாகி உள்ளன.

தமிழில், சாந்தனு, சந்தானம் நடித்த ’கண்டேன்’ படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்தவர் ராஷ்மி கவுதம். தெலுங்கு, கன்னடம், இந்தி படங்களிலும் நடித்துள்ளார். தெலுங்கில் டி.வி. நிகழ்ச்சிகளையும் தொகுத்து வழங்கி வருகிறார். தற்போது சிரஞ்சீவி நடிக்கும் ’போலா சங்கர்’ படத்தில் ஒரு பாடலுக்கு நடனம் ஆட உள்ளார். ராஷ்மி கவுதமும் தெலுங்கு நடிகர் சுடிகள்ளி சுதீரும் காதலிப்பதாக கிசுகிசுக்கள் வெளியாகி வந்தன. ஆனால், இதனை மறுத்த இருவரும் தாங்கள் நண்பர்களாகத்தான் பழகி வருகிறோம் என்றனர். இந்த நிலையில், தொழில் அதிபர் ஒருவரை நடிகை ராஷ்மி கவுதம் ரகசிய திருமணம் செய்துகொண்டதாக தெலுங்கு சினிமா வட்டாரத்தில் தகவல் வெளியாகி உள்ளன. இதுபற்றி ராஷ்மி விளக்கமோ மறுப்போ தெரிவிக்கவில்லை.

சமூக வலைதள பக்கத்தில் அடிக்கடி புகைப்படங்கள் பகிர்ந்து வரும் ராஷ்மி கவுதம், திருமணத்தை ஏன் மறைக்க வேண்டும் என்று ரசிகர்கள் கேள்வி எழுப்பி வருகின்றனர்.


Next Story