சினிமா துளிகள்

தெலுங்கில் புருவ அழகி + "||" + In Telugu Eyebrow brunette

தெலுங்கில் புருவ அழகி

தெலுங்கில் புருவ அழகி
தனது ஒரே ஒரு புருவ அசைவால் சமீபத்தில் மிகப்பிரபலமானவர் பிரியா வாரியர்.
பிரியா வாரியர் மலையாளத்தில் ‘ஒரு ஆதார் லவ்’ என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார். அந்தப் படத்தில் இடம்பெற்ற ஒரு பாடலில்தான் தனது புருவத்தை உயர்த்தும் செயல்களால் ரசிகர்களின் மனதில் இடம் பிடித்தார் அவர். இந்தப் படம் இன்னும் வெளிவரத நிலையில், பிரியா வாரியருக்கு மலையாளம் மட்டுமல்லாது தெலுங்கில் இருந்தும் வாய்ப்புகள் வரத் தொடங்கியிருக்கிறதாம். ஆசிஷ்ராஜ் நடிப்பில் வெளியான படம் ‘ஈகோ’. இந்தப் படத்தை தயாரித்த நிறுவனத்தின் அடுத்தப் படத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்க பிரியா வாரியரை ஒரு பெரிய தொகை கொடுத்து ஒப்பந்தம் செய்திருக்கிறார்களாம். இந்தப்படத்திலும் ஆசிஷ்ராஜ் தான் கதாநாயகனாக நடிக்கிறாராம். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கண் சிமிட்டல் மூலம் பிரபலம் : இந்தி படத்தில் பிரியா வாரியர்
புருவ அசைவு மற்றும் கண்சிமிட்டல் மூலம் இந்திய பட உலகையும், ரசிகர்களையும் தன் பக்கம் திருப்பியவர் பிரியா வாரியர்.
2. ஸ்ரீதேவி பங்களாவில், பிரியா வாரியர்!
சமூக வலைத்தளங்களில் ஒரே நாளில் பிரபலமானவர், பிரியா பிரகாஷ் வாரியர். இவருக்கு திரைப்பட வாய்ப்புகள் வந்தன. அவைளுக்கு பிரியா பிரகாஷ் வாரியர் உடனே சம்மதம் சொல்லவில்லை. பட வாய்ப்புகளை ஏற்க தயங்கினார். டைரக்டர் மற்றும் பட அதிபரை சந்திக்க அவர் மறுத்து விட்டார். இது, 6 மாதங்களுக்கு முன்பு நடந்த கதை.
3. 2018-ல் கூகுளில் அதிகம் தேடப்பட்ட பிரியா வாரியர்!!
2018-ல் கூகுளில் அதிகம் தேடப்பட்ட நபராக பிரியா வாரியர் என்று கூகுள் தெரிவித்துள்ளது.