சினிமா துளிகள்

முதல் இடத்தை நோக்கி முந்துகிறார்! + "||" + Moving to first place!

முதல் இடத்தை நோக்கி முந்துகிறார்!

முதல் இடத்தை நோக்கி முந்துகிறார்!
தமிழ் திரையுலகின் `நம்பர்-1' கதாநாயகியாக இருப்பவர், நயன்தாரா. கடந்த 8 வருடங்களாக அவர் இந்த இடத்தை தக்கவைத்துக் கொண்டிருக்கிறார்.
அவருடைய சம்பளம், ரூ.6 கோடி. இவருக்கு அடுத்த இடத்தில், கீர்த்தி சுரேஷ் இருக்கிறார். தமிழ் பட உலகில் இரண்டாவது இடத்தில் இருந்தாலும், தெலுங்கு பட உலகில் கீர்த்தி சுரேஷ்தான் `நம்பர்-1' கதாநாயகியாக இருக்கிறார்.

அவர் நடித்த `நடிகையர் திலகம்' படம் தெலுங்கில், `மகாநதி' என்ற பெயரில் வெளியாகி, ஆந்திராவில் வசூல் சாதனை செய்தது. அதன் பிறகு கீர்த்தி சுரேஷ்தான் தெலுங்கு பட உலகில், `நம்பர்-1' இடத்தில் இருந்து வருவதாக தெலுங்கு திரைப்பட வினியோகஸ்தர்கள் கூறுகிறார்கள். அதோடு முதல் இடத்தை நோக்கி கீர்த்தி சுரேஷ் முந்தி வருகிறார் என்றும் அவர்கள் கூறினார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விஜய் படம், 65 சதவீதம் முடிவடைந்தது!
விஜய் ஜோடியாக நயன்தாரா நடித்து வருகிறார்
2. வில்லியாக மாறும் கதாநாயகிகள்
ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசன், விஜய், அஜித்குமார், சூர்யா, விக்ரம், கார்த்தி உள்பட முன்னணி கதாநாயகர்கள் வில்லன்களாக நடித்துள்ளனர்.
3. அதிக படங்களில் நயன்தாரா
தமிழ் பட உலகில் ‘நம்பர் ஒன்’ இடத்தை தொடர்ந்து தக்க வைத்து வருகிறார் நயன்தாரா.
4. முதன் முதலாக 2 வேடங்களில் நயன்தாரா!
தமிழ் பட உலகின் ‘பிரபல’ கதாநாயகியான நயன்தாரா, முதன் முதலாக ஒரு படத்தில் 2 வேடங்களில் நடிக்கிறார். அந்த படத்தின் பெயர், ‘ஐரா.’
5. நேரம் தவறாத நயன்தாரா!
தென்னிந்திய சினிமாவில் அதிக சம்பளம் வாங்கி முன்னணியில் இருக்கும் கதாநாயகி, நயன்தாரா. தனது படங்கள் வரிசையாக வெற்றி பெறுவதால், புதிய படங்களை ஒப்புக்கொள்வதில் மிகுந்த கவனம் செலுத்துகிறார். அதைவிட, படப்பிடிப்புக்கு சரியான நேரத்துக்கு வருவதில் கவனம் செலுத்தி வருகிறார். டைரக்டர் சொன்ன நேரத்துக்கு முன்பே படப்பிடிப்பு தளத்துக்கு வந்து விடுகிறார்.