சினிமா துளிகள்

ராதாமோகனுடன் எஸ்.ஜே.சூர்யா! + "||" + SJ Surya with Radhamohan!

ராதாமோகனுடன் எஸ்.ஜே.சூர்யா!

ராதாமோகனுடன் எஸ்.ஜே.சூர்யா!
எஸ்.ஜே.சூர்யா தமிழ் சினிமாவுக்கு டைரக்டராக அறிமுகமானார். இவர் டைரக்டு செய்த படங்கள் அனைத்தும் `ஹிட்' அடித்தன.
விஜய், அஜித் ஆகிய இரு பெரும் கதாநாயகர்களை வைத்து டைரக்டு செய்த இவர் பின்னர், கதாநாயகன் அவதாரம் எடுத்தார். இவர் கதாநாயகனாக நடித்த பெரும்பான்மையான படங்கள் வெற்றி பெற்றன. அதற்கு உதாரணம், சமீபத்தில் வெளிவந்த `மான்ஸ்டர்' படம்.

இதைத்தொடர்ந்து இவர், டைரக்டர் ராதாமோகனுடன் ஒரு புதிய படத்தில் கைகோர்க்க இருக்கிறார். ராதா மோகன் இதற்கு முன்பு, `காற்றின் மொழி' படத்தை டைரக்டு செய்திருக்கிறார். எஸ்.ஜே.சூர்யாவும், ராதாமோகனும் இணைந்து பணிபுரியும் படத்துக்கு இன்னும் பெயர் சூட்டப்படவில்லை.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ராதாமோகன் டைரக்‌ஷனில் எஸ்.ஜே.சூர்யாவின் 15-வது படம்
விஜய் நடித்த ‘குஷி,’ அஜித் நடித்த ‘வாலி’ ஆகிய வெற்றி படங்களை டைரக்டு செய்த எஸ்.ஜே.சூர்யா, ‘நியூ,’ ‘கள்வனின் காதலி,’ ‘திருமகள்,’ ‘வியாபாரி, ‘இசை,’ ‘மான்ஸ்டர்’ உள்பட பல படங்களில் கதாநாயகனாக நடித்தார்.
2. “விஜய், அஜித் அரசியலுக்கு வந்தால் சாதிப்பார்கள்” -நடிகர் எஸ்.ஜே.சூர்யா
நெல்சன் இயக்கத்தில் எஸ்.ஜே.சூர்யா கதாநாயகனாக நடித்துள்ள ‘மான்ஸ்டர்’ படம் திரைக்கு வந்து ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. இதைத்தொடர்ந்து எஸ்.ஜே.சூர்யா சென்னையில் நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அவர் கூறியதாவது:-