சினிமா துளிகள்

மீண்டும் காதலில் ஓவியா? + "||" + Ovia in Love again

மீண்டும் காதலில் ஓவியா?

மீண்டும் காதலில் ஓவியா?
தமிழில் களவாணி படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமான ஓவியாவுக்கு நிறைய படங்கள் குவிந்தன. மலையாள படங்களிலும் நடித்துள்ளார்.
 பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்று மேலும் பிரபலமானார். இந்த நிகழ்ச்சியில் சக போட்டியாளர் ஆரவ்வுடன் ஓவியாவுக்கு காதல் மலர்ந்தது. இதனை வெளிப்படையாக அறிவித்தார். ஆனால் ஓவியாவின் காதலை ஆரவ் நிராகரித்ததால் அங்குள்ள நீச்சல் குளத்தில் குதித்து தற்கொலைக்கு முயன்றதாக பரபரப்பு ஏற்பட்டது. இதையடுத்து பிக்பாஸ் அரங்கில் போலீசார் நுழைந்து விசாரணை நடத்திய சம்பவமும் நடந்தது. பிக்பாஸ் முடிந்த பிறகு ஓவியாவுக்கும் ஆரவ்வுக்கும் மீண்டும் நெருக்கம் ஏற்பட்டது. இருவரும் ஜோடியாக சுற்றினார்கள். அதன்பிறகு பிரிந்து விட்டனர். ஆரவ் நடிகை ராஹியை திருமணம் செய்து கொண்டார். இந்த நிலையில் தற்போது இளைஞர் ஒருவரின் தலையில் முத்தமிடும் புகைப்படத்தை டுவிட்டர் பக்கத்தில் ஓவியா வெளியிட்டுள்ளார். அதற்கு காதல் என்ற தலைப்பையும் பதிவு செய்துள்ளார். அந்த இளைஞரை ஓவியா காதலிப்பதாக தகவல் பரவியுள்ளது. அவர் உங்கள் காதலரா என்று வலைத்தளத்தில் ரசிகர்கள் கேள்வி எழுப்பி வருகிறார்கள். ஓவியாவுக்கு சிலர் வாழ்த்தும் தெரிவித்துள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மீண்டும் விக்ரம் ஜோடியாக சிம்ரன்
கோப்ரா படப்பிடிப்பு சமீபத்தில் ரஷியாவில் நடந்தது. இது இறுதி கட்டத்தை நெருங்கி உள்ளது. அடுத்து கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கும் படத்தில் விக்ரம் நடிக்கிறார்.
2. மீண்டும்
படத்தின் சினிமா முன்னோட்டம் சரவணன் சுப்பையா இயக்கத்தில் ‘மீண்டும்’ சினிமா முன்னோட்டம்.
3. மீண்டும் நடிக்கும் தீபன்
பாரதிராஜா இயக்கிய முதல் மரியாதை படத்தில் சிவாஜி கணேசனுடன் நடித்து பிரபலமானவர் தீபன். அந்த படத்தில் தீபன் நடித்த ‘அந்த நிலாவதான் கையில பிடிச்சேன் என் ராஜாவுக்காக’... பாடல் பட்ட தொட்டியெங்கும் ஒலித்தது.
4. மீண்டும்
சரவணன் சுப்பையா இயக்கத்தில் ‘மீண்டும்’ படத்தின் சினிமா முன்னோட்டம்.
5. நியூசிலாந்தில் மீண்டும் ஊரடங்கு
உலகம் முழுவதும் கொரோனா பாதிப்பு உச்சத்தில் இருந்தபோதிலும் சிறிய தீவு நாடான நியூசிலாந்து வைரஸ் பரவலை கட்டுக்குள் கொண்டுவந்து கொரோனா இல்லாத நாடாக உருவெடுத்தது.