வலிமை டிரைலர் படைத்த சாதனை - ரசிகர்கள் கொண்டாட்டம்


வலிமை டிரைலர் படைத்த சாதனை - ரசிகர்கள் கொண்டாட்டம்
x
தினத்தந்தி 31 Dec 2021 5:58 PM GMT (Updated: 2021-12-31T23:28:10+05:30)

அஜித் நடிப்பில் உருவாகி இருக்கும் வலிமை படம் விரைவில் வெளியாக இருக்கும் நிலையில் அதன் டிரைலர் வெளியாகி புதிய சாதனை படைத்துள்ளது.

அஜித் நடிப்பில் உருவாகி இருக்கும் திரைப்படம் வலிமை. ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் எதிர்ப்பார்ப்பை ஏற்படுத்தி இருக்கும் மேக்கிங் வீடியோ சமீபத்தில் வெளியாகி வரவேற்பு பெற்றது. இதையடுத்து இப்படத்தின் டிரைலரை படக்குழுவினர் நேற்று வெளியிட்டனர்.  

வெளியான சில மணி நேரங்களில் 8 மில்லியன் பார்வையாளர்களை கடந்து சாதனை செய்தது. தற்போது வரைக்கும் 9 மில்லியன் பார்வையாளர்களை கடந்து யூடியூப் டிரெண்டிங்கில் முதல் இடம் பிடித்து சாதனை படைத்துள்ளது. இதை அஜித் ரசிகர்கள் சமூக வலைத்தளத்தில் கொண்டாடி வருகிறார்கள்.

Next Story