விமர்சனம்
ஏமாற்றிய காதலிகளை பழிவாங்க துடிக்கும் இளைஞர்கள் - தேவதாஸ் பிரதர்ஸ் விமர்சனம்

ஏமாற்றிய காதலிகளை பழிவாங்க துடிக்கும் இளைஞர்கள் - தேவதாஸ் பிரதர்ஸ் விமர்சனம்
துருவா சஞ்சிதா ஷெட்டி ஜானகிராமன் தரண் குமார் கணேஷ் சந்திரா
வெவ்வேறு ஊர்களில் வசித்து வரும் துருவா, பாலசரவணன், அஜய் பிரசாத், ஹரிகிருஷ்ணன் ஆகிய நான்கு பேரையும் சஞ்சிதா ஷெட்டி, ஷில்பா மஞ்சுநாத், தீப்தி மன்னே, ஆரா ஆகிய நான்கு பெண்கள் துரத்தி துரத்தி காதலிக்கிறார்கள்.
Chennai
வெவ்வேறு ஊர்களில் வசித்து வரும் துருவா, பாலசரவணன், அஜய் பிரசாத், ஹரிகிருஷ்ணன் ஆகிய நான்கு பேரையும் சஞ்சிதா ஷெட்டி, ஷில்பா மஞ்சுநாத், தீப்தி மன்னே, ஆரா ஆகிய நான்கு பெண்கள் துரத்தி துரத்தி காதலிக்கிறார்கள்.

திருமணம் செய்து கொள்ளலாம் என்று முடிவு செய்யும் பொழுது நான்கு பெண்களும் இவர்களை விட்டு பிரிகிறார்கள். மன வருத்தத்தில் இருக்கும் 4 ஹீரோக்களும் ஒயின்ஷாப்பில் சந்தித்து நண்பர்களாக மாறுகிறார்கள்.

காதலில் தோல்வி அடைந்த 4 பேரும் ஒன்று சேர்ந்து நான்கு பெண்களையும் பழிவாங்கத் திட்டமிடுகிறார்கள். இறுதியில் இவர்களின் காதல் என்ன ஆனது? நான்கு பெண்களையும் பழி வாங்கினார்களா? இல்லையா? என்பதே படத்தின் மீதிக்கதை.

நாயகன் துருவா இராணுவ பயிற்சி பெறும் இளைஞர் கதாபாத்திரத்திற்கு கச்சிதமாக பொருந்துகிறார். பாலசரவணன் கிராமத்து இளைஞனாகவும், அஜய் பிரசாத் மாடர்ன் வாலிபராகவும், ஹரி கிருஷ்ணன் வடசென்னை இளைஞனாகவும் நடித்திருக்கிறார்கள். இவர்களை காதலிக்கும் பெண்களாக சஞ்சிதா ஷெட்டி, ஷில்பா மஞ்சுநாத், தீப்தி மன்னே, ஆரா ஆகிய நான்கு கதாநாயகிகளும் கொடுத்த வேலையை செய்திருக்கிறார்கள்.

கதாபாத்திரங்களின் நடிப்பு அதிக இடங்களில் செயற்கைத்தனமாக அமைந்திருக்கிறது. காதலை மையமாக வைத்து படம் இயக்கி இருக்கும் இயக்குனர் கே.ஜானகி ராமன், கதாபாத்திரங்களிடையே வேலை வாங்க மறந்துவிட்டார். தேவையில்லாத காட்சிகள், தேவையற்ற வசனங்கள் படத்தின் திரைக்கதைக்கு பலவீனமாக அமைந்துள்ளது.

தரன் இசையில் பாடல்கள் அனைத்தும் அதிகம் கவரவில்லை. பின்னணி இசையில் கூடுதல் கவனம் செலுத்தி இருக்கலாம். கணேஷ் சந்திராவின் ஒளிப்பதிவை ஓரளவிற்கு ரசிக்க முடிகிறது.

மொத்தத்தில் 'தேவதாஸ் பிரதர்ஸ்' கூட்டணி சரியில்லை.

முன்னோட்டம்

நதி

அறிமுக இயக்குனர் தாமரைச் செல்வன் இயக்கத்தில் சாம் ஜோன்ஸ், ஆனந்தி நடிப்பில் உருவாகி வரும் ‘நதி’ படத்தின் முன்னோட்டம்.

பதிவு: அக்டோபர் 01, 07:54 PM

யானை

ஹரி இயக்கத்தில் அருண் விஜய், பிரியா பவானி சங்கர், பிரகாஷ் ராஜ், ராதிகா நடிப்பில் உருவாகி வரும் ‘யானை’ படத்தின் முன்னோட்டம்.

பதிவு: அக்டோபர் 01, 05:06 PM

ருத்ர தாண்டவம்

மோகன் ஜி இயக்கத்தில் ரிஷி ரிச்சர்ட், தர்ஷா குப்தா, ராதா ரவி நடிப்பில் உருவாகி இருக்கும் ருத்ர தாண்டவம் படத்தின் முன்னோட்டம்.

பதிவு: செப்டம்பர் 30, 08:05 PM
மேலும் முன்னோட்டம்