விமர்சனம்
மகுடம் சூடியதா 'தலைவி' - விமர்சனம்

மகுடம் சூடியதா 'தலைவி' - விமர்சனம்
அரவிந்த்சாமி கங்கனா ரனாவத் ஏ.எல்.விஜய் ஜிவி பிரகாஷ்குமார் விஷால் விட்டல்
ஜெயலலிதா வாழ்க்கை வரலாற்று கதை என்பதால் மிகுந்த எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்திய படம்.
Chennai
சட்டசபை கலாட்டாவில் ஆரம்பித்து, அவர் முதல்-அமைச்சராக பொறுப்பேற்பது வரை, பல்வேறு காலகட்டங்களில் அவருடைய வாழ்க்கையில் நடந்த சாதனைகளையும், சோதனைகளையும் கவித்துவமான கதையாக்கி இருக்கிறார், டைரக்டர் விஜய்.

ஜெயலலிதாவாக கங்கனா ரணாவத் நடித்து இருக்கிறார். பல காட்சிகளில் அவர் அழகாக தெரிகிறார். சில காட்சிகளில் ஒப்பனையே இல்லாமல், சுமார் முகம் காட்டுகிறார். நடிப்பில், உச்சம் தொட்டு இருக்கிறார். படப்பிடிப்பு அரங்குக்குள் எம்.ஜி.ஆரை பார்த்தும் பார்க்காதது போல் கால் மீது கால் போட்டு அமர்ந்திருப்பது; இறந்து போன மனைவி சதானந்தவதி போல் அலங்கரித்துக்கொண்டு எம்.ஜி.ஆர். முன்னால் போய் நிற்பது; பள்ளி மாணவர்களுக்கு வழங்கப்படும் கெட்டுப்போன சாப்பாட்டை பார்த்து கண்கலங்குவது; சட்டசபை கலாட்டாவுக்குப்பின், ‘‘இதே சட்டசபைக்குள் முதல்-அமைச்சராகத்தான் நுழைவேன்’’ என்று சபதம் செய்வது ஆகிய காட்சிகளில் கங்கனா கதாபாத்திரமாகவே மாறியிருக்கிறார்.

அரவிந்தசாமியை எம்.ஜி.ஆராக மாற்ற ஒப்பனையாளர் மிகுந்த சிரமப்பட்டிருப்பது, திரையில் தெரிகிறது. அதற்காக அரவிந்தசாமியும் நிறையவே முயற்சி மேற்கொண்டிருக்கிறார். ஆர்.எம்.வீரப்பனாக சமுத்திரக்கனி, வி.என்.ஜானகியாக மதுபாலா, சரோஜாதேவியாக ரெஜினா கசன்ட்ரா ஆகியோர் நடித்து இருக்கிறார்கள்.

ஜீ.வி.பிரகாஷ்குமாரின் இசையில் பாடல்களை விட, பின்னணி இசை ஹாலிவுட் தரத்தில் உள்ளது. சர்ச்சைக்குரிய சம்பவங்களை காட்சிப்படுத்துவதையும், ஜெயலலிதாவின் கதாபாத்திரத்தை நேர்மையாக சித்தரிப்பதிலும் கவனமாக இருந்திருக்கிறார், டைரக்டர் விஜய். சிவாஜிகணேசன் கதாபாத்திரத்துக்கு வேறு நடிகர் கிடைக்கவில்லையா என்ன?

பொதுவாக வாழ்க்கை வரலாறு படங்களில் திரைக்கதை வேகக்குறைவாக இருக்கும். அந்த குறை இல்லாமல், விறுவிறுப்பாக கதை சொல்லியிருக்கிறார், டைரக்டர் விஜய்.

முன்னோட்டம்

சூ மந்திரகாளி

ஈஸ்வர் கொற்றவை இயக்கத்தில் கார்த்திகேயன் வேலு, சஞ்சனா புர்லி நடிப்பில் உருவாகி இருக்கும் ‘சூ மந்திரகாளி’ படத்தின் முன்னோட்டம்.

பதிவு: செப்டம்பர் 14, 07:08 PM

பகவான்

காளிங்கன் இயக்கத்தில் ஆரி அர்ஜுனன், பூஜிதா பொன்னாடா நடிப்பில் உருவாகி இருக்கும் பகவான் படத்தின் முன்னோட்டம்.

பதிவு: செப்டம்பர் 14, 04:14 PM

வாஸ்கோடகாமா

நகுல் நடிப்பில் உருவாக இருக்கும் வாஸ்கோடகாமா படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை 100 பிரபலங்கள் வெளியிட்டுள்ளனர்.

பதிவு: செப்டம்பர் 14, 03:11 PM
மேலும் முன்னோட்டம்