ஆரோக்கியம் அழகு

ஆரோக்கியமான உடல் எடை அதிகரிப்புக்கு... + "||" + For a healthy weight gain...

ஆரோக்கியமான உடல் எடை அதிகரிப்புக்கு...

ஆரோக்கியமான உடல் எடை அதிகரிப்புக்கு...
உடல் எடை அதிகரிப்பில், தேங்காய் சார்ந்த உணவுகளுக்கு எப்போதுமே முதலிடம் உண்டு. வாரத்திற்கு இரண்டு முறை தேங்காய்ப்பால் பருகுவது, உடல் எடை சீராக அதிகரிப்பதற்கு உதவும். மேலும் இதன் மூலம் சருமம் பளபளக்கும்.
வ்வொருவரும் தங்கள் உயரத்துக்கு ஏற்ற, ஆரோக்கியமான உடல் எடையை பராமரிப்பது முக்கியமானது. அதிகமான உடல் எடையைக் குறைப்பதைப் போலவே, எடை குறைவாக இருப்பவர்கள் தங்களது சராசரி எடையை அடைவதிலும் கவனம் செலுத்த வேண்டும்.

உடல் எடையை அதிகரிப்பதற்காக, கொழுப்பு நிறைந்த உணவுகளை சாப்பிடுவதும், மருத்துவரிடம் ஆலோசனை பெறாமல் மருந்துகள் உட்கொள்வதும், முறையற்ற உடற்பயிற்சி செய்வதும் உடல்நலனை பாதிக்கும். உடல் எடையை ஆரோக்கியமான முறையில் அதிகரிப்பதில் உணவு முறை முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. அதைப் பற்றி இங்கு பார்க்கலாம்.

உடல் எடை அதிகரிப்பில், தேங்காய் சார்ந்த உணவுகளுக்கு எப்போதுமே முதலிடம் உண்டு. வாரத்திற்கு இரண்டு முறை தேங்காய்ப்பால் பருகுவது, உடல் எடை சீராக அதிகரிப்பதற்கு உதவும். மேலும் இதன் மூலம் சருமம் பளபளக்கும்.

பசும்பால், தயிர், நெய் போன்ற உணவுப் பொருட்களை தினமும் உணவில் சேர்த்துக்கொள்ளலாம். காலை உணவுக்கு முன்பு ஒரு டீ ஸ்பூன் பசு நெய் சாப்பிடுவது சிறந்த பலனை தரும்.

தினமும் காலை உணவு இடைவேளையில் செவ்வாழை சாப்பிடுவது ஆரோக்கியமான உடல் எடை அதிகரிப்பிற்கு உதவும். அது பசியைக் கட்டுப்படுத்து வதோடு, நொறுக்குத்தீனி சாப்பிடுவதையும் தடுக்கும். வாழைப்பழம் ஆரோக்கியமான எடை அதிகரிப்புக்கு உதவும் என்பதால், குழந்தைகளுக்கு அதைக் கொண்டு பலவிதமான உணவுகள் தயாரித்துக் கொடுக்கலாம்.

காலை உணவுக்கு முன்பு ஊற வைத்த பாதாம் சாப்பிடலாம். உடல் எடை அதிகரிப்பதற்கு எள் சிறந்த உணவாக இருக்கும். எள் உருண்டை, எள் சட்னி, எள் பொடி, எள் தோசை போன்ற உணவுகள் ருசியாக இருப்பது மட்டுமில்லாமல், உடல் எடை அதிகரிப்பதற்கும் உதவும்.

முடிந்தவரை வெள்ளை அரிசியைத் தவிர்த்து கம்பு, ராகி போன்ற கூழ் வகை உணவுகளைச் சாப்பிடலாம்.

இவை அனைத்தையும் விட மருத்துவர் மற்றும் ஊட்டச்சத்து நிபுணரின் ஆலோசனையைக் கேட்பது முக்கியமானதாகும். உங்களது உடல் அமைப்பு, ஆரோக்கியம் தொடர்பான பிரச்சினைகள், வாழ்க்கை முறை போன்றவற்றைக் கருத்தில்கொண்டு, அவர்கள் பரிந்துரைக்கும் வழிகளை பின்பற்றி உடல் எடையை அதிகரிக்கலாம்.

உடல் எடையைக் குறைப்பது போலவே, எடை அதிகரிப்பதற்கும் உடற்பயிற்சி செய்வது உதவும். பயிற்சியாளரின் வழிகாட்டுதலின்படி முறையாக உடற்பயிற்சி செய்வது உடல் ஆரோக்கியத்தையும், எடையையும் அதிகரிக்கும்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மாதவிடாய் வலியைக் குறைக்கும் சுப்த பத்தகோனாசனம்
வடமொழியில் ‘சுப்த’ என்றால் ‘படுத்திருத்தல்’, ‘பத்த கோனாசனம்’ என்றால் ‘கட்டப்பட்ட ஆசன நிலை’ என்று பொருள். எனவே தான் இந்த ஆசனத்தை ‘சுப்த பத்தகோனாசனம்’ என அழைக்கிறார்கள்.
2. மாடலிங்கில் கலக்கும் கிராமத்து தேவதை - ஸ்டெபி கிட்டில்
கிராமத்தில் இருந்து வந்ததால், சாராசரி பெண்ணுக்கு இருக்கும் மேக்கப் நுணுக்கங்கள்கூட அப்போது எனக்கு தெரியாது. சரியாக மேக்கப் போடத் தெரியாது. மாடலிங், நடிப்பு போன்றவற்றில் பயிற்சி பெற்றது இல்லை. மிகவும் சிரமப்பட்டு ஒவ்வொன்றாகக் கற்றேன்.
3. ஓரிகாமி நகைகள்
ஓரிகாமி நகைகள் ஜப்பானியர்களின் காகிதக் கலை வடிவத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டு உருவாக்கப்படுகின்றன.
4. நேரமின்மையால் உணர்வுகளை இழக்க வேண்டாம்..
நம் சுயநலத்துக்காகவும், பிற்காலத்தில் கிடைக்கப்போகும் சிறு பலனுக்காகவும் நிகழ்கால வாழ்வை மறந்து விடுகிறோம். கடிவாளம் கட்டிய குதிரையைப் போல, எதையோ நோக்கி, ஒரு நேர்கோட்டில் ஓடிக் கொண்டிருக்கிறோம்.
5. பெண்களை அதிகம் பாதிக்கும் ஒற்றைத் தலைவலி
ஆண்களை விட, பெண்களையே ஒற்றைத் தலைவலி அதிகம் பாதிக்கிறது. இது குறித்த மருத்துவ ஆய்வுகளின் அடிப்படையில், அதிக ஈஸ்ட்ரோஜன் அளவுக்கும், குறைவான சோடியம் புரோட்டான் எக்ஸ்சேஞ்சர் அளவுக்கும் உள்ள தொடர்பே இந்த மாறுபாட்டுக்குக் காரணமாக இருக்கலாம் என கூறப்படுகிறது.