மாவட்ட செய்திகள்

மானாமதுரையில் டாக்டர் வி‌ஷம் குடித்து தற்கொலை + "||" + The doctor committed suicide by drinking poison

மானாமதுரையில் டாக்டர் வி‌ஷம் குடித்து தற்கொலை

மானாமதுரையில் டாக்டர் வி‌ஷம் குடித்து தற்கொலை
சிவகங்கை மாவட்டம் மானாமதுரையில் டாக்டர் வி‌ஷம் குடித்து தற்கொலை செய்துகொண்டார்.

மானாமதுரை,

சிவகங்கை மாவட்டம், மானாமதுரை ரெயில்வே காலனியைச் சேர்ந்தவர்கள் மனோகரன்–கிருஷ்ணவேணி தம்பதியினர். இவர்கள் இருவருமே அரசு பள்ளியில் தலைமை ஆசிரியர்களாக பணியாற்றி வருகின்றனர். இவர்களது மூத்த மகன் சிவநாதன்(வயது25). இவர் சென்னை இ.எஸ்.ஐ. மருத்துவ கல்லூரியில் மருத்துவ பட்டம் பெற்று அங்கேயே பயிற்சி மருத்துவராக பணியாற்றி வருகிறார்.

இந்நிலையில் இவர் நேற்று முன்தினம் சென்னையில் இருந்து புறப்பட்டு நள்ளிரவில் மானாமதுரைக்கு வந்து தனது பெற்றோர்களை சந்தித்துள்ளார். அதன் பின்னர் அவர் வி‌ஷம் குடித்துள்ளதாக அவரது பெற்றோரிடம் கூறியுள்ளார். இதையடுத்து அவரது பெற்றோர்கள் அவரை சிகிச்சைக்காக மானாமதுரை அரசு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றனர். அங்கு சிகிச்சை பலனின்றி அவர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.

இச்சம்பவம் குறித்து மானாமதுரை போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.