மாவட்ட செய்திகள்

ஆற்று நீர் பாசன வாய்க்கால்களை தூர்வாரி நீர் செல்ல வழிவகை செய்ய வலியுறுத்தி பா.ம.க. சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + Emphasizing the flow of water to irrigate river water irrigation channels, Demonstration on behalf of

ஆற்று நீர் பாசன வாய்க்கால்களை தூர்வாரி நீர் செல்ல வழிவகை செய்ய வலியுறுத்தி பா.ம.க. சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம்

ஆற்று நீர் பாசன வாய்க்கால்களை தூர்வாரி நீர் செல்ல வழிவகை செய்ய வலியுறுத்தி பா.ம.க. சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம்
கதவணையுடன் கூடிய தடுப்பணை கட்டவும், ஆற்று நீர் பாசன வாய்க்கால்களை தூர்வாரி நீர் செல்ல வழிவகை செய்ய வலியுறுத்தி தா.பழூர் பஸ் நிறுத்தத்தில் பா.ம.க. சார்பில் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.
ஜெயங்கொண்டம்,

தா.பழூரில் கொள்ளிடம் ஆற்றில் உபரிநீர் வீணாக கடலில் கலப்பதை தடுக்க 5 கிலோ மீட்டர் இடைவெளியில் ஒரு தடுப்பணை கட்டவேண்டும். கதவணையுடன் கூடிய தடுப்பணை கட்டவும், ஆற்று நீர் பாசன வாய்க்கால்களை தூர்வாரி நீர் செல்ல வழிவகை செய்ய வலியுறுத்தி தா.பழூர் பஸ் நிறுத்தத்தில் பா.ம.க. சார்பில் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது. மாவட்ட செயலாளர் கண்ணன் தலைமை தாங்கினார். வன்னியர் சங்க மாநில துணை பொதுச்செயலாளர் வைத்தி கண்டன உரை ஆற்றினார். ஒன்றிய செயலாளர்கள் கொளஞ்சி வேல்(கிழக்கு), முருகன் (வடக்கு) ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். தெற்கு ஒன்றிய செயலாளர் ராஜ்குமார் வரவேற்றார். முன்னதாக பா.ம.க.வினர் தா.பழூர் பஸ் நிறுத்தத்திலிருந்து முக்கிய வீதிகளின் வழியாக ஊர்வலமாக சென்று மீண்டும் பஸ் நிறுத்தத்தை வந்தடைந்தனர். இதில் ஜெயங்கொண்டம் தொகுதி செயலாளர் அன்பழகன், ராஜேந்திரன் மற்றும் பா.ம.க. நிர்வாகிகள் கலந்து கொண்டனர். முடிவில் ஒன்றிய இளைஞரணி செயலாளர் சிவராஜ் நன்றி கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வறட்சியால் பாதிக்கப்பட்ட விவசாயிகளுக்கு ஏக்கருக்கு ரூ.40 ஆயிரம் வழங்க வலியுறுத்தல்
விருதுநகர் மாவட்டத்தில் மக்காச்சோளம் உள்ளிட்ட அனைத்து பயிர்களையும் சாகுபடி செய்து பாதிக்கப்பட்ட விவசாயிகளுக்கு ஏக்கருக்கு ரூ.40 ஆயிரம் இழப்பீடு வழங்க வேண்டும் என வலியுறுத்தி தமிழக விவசாயிகள் சங்கம் கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தியது.
2. ஏழுதேசம் பேரூராட்சி அலுவலகம் முன் அனைத்து கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
சமத்துவபுரத்தில் ஏழுதேசம் பேரூராட்சி சார்பில் புதிதாக கிணறு தோண்டும் பணி தொடங்கப்பட்டது. இதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து ஏழுதேசம் பேரூராட்சி அலுவலகம் முன் நேற்று அனைத்து கட்சி சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.
3. கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி இந்தியன் வங்கி ஊழியர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
இந்தியன் வங்கி ஊழியர்கள் சங்கம் சார்பில் பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி நேற்று மாலை கொக்குபார்க் அருகில் உள்ள இந்தியன் வங்கி புதுவை மண்டல அலுவலகம் முன்பு ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது.
4. 9 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி ஜாக்டோ-ஜியோ அமைப்பினர் ஆர்ப்பாட்டம்
கரூர் மாவட்டத்தில் 9 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி ஜாக்டோ-ஜியோ அமைப்பினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
5. கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி அரசு ஊழியர்கள்-ஆசிரியர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
மயிலாடுதுறை மற்றும் சீர்காழியில் கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி அரசு ஊழியர்கள்-ஆசிரியர்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை