மாவட்ட செய்திகள்

ஒருநாள் விடுப்பு எடுத்து கிராம உதவியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + One day's demonstration was demonstrated by the village assistants

ஒருநாள் விடுப்பு எடுத்து கிராம உதவியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்

ஒருநாள் விடுப்பு எடுத்து கிராம உதவியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
கிராம உதவியாளர்கள் தங்களின் 7 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி ஒருநாள் விடுப்பு எடுத்து நேற்று ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். கோரிக்கைகளை நிறைவேற்றாவிட்டால் வருகிற 27-ந்தேதி தர்ணா போராட்டம் நடத்தப்படும் என அறிவித்தனர்.
திருவண்ணாமலை,


தமிழ்நாடு வருவாய் கிராம ஊழியர் சங்கம் திருவண்ணாமலை வட்டத்தின் சார்பில் கிராம உதவியாளர்கள் ஒருநாள் விடுப்பு எடுத்து திருவண்ணாமலை தாலுகா அலுவலக வளாகத்தில் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர். ஆர்ப்பாட்டத்துக்கு வட்ட தலைவர் ரமணன் தலைமை தாங்கினார். வட்ட செயலாளர் ரவி வரவேற்றார். ஆர்ப்பாட்டத்துக்குச் சிறப்பு அழைப்பாளராக மாவட்ட செயலாளர் கே.பெருமாள் கலந்து கொண்டு பேசினார்.

ஆர்ப்பாட்டத்தில் கிராம உதவியாளர்களுக்கு வரையறுக்கப்பட்ட காலமுறை ஊதியம் வழங்க வேண்டும். ஜமாபந்தி, இயற்கை இடர்பாட்டுக்குச் சிறப்புப் படி வழங்க வேண்டும். கிராம உதவியாளர்களுக்குப் பழைய முறையிலான ஓய்வூதியம் வழங்க வேண்டும். ஓய்வுபெறும் கிராம உதவியாளர்களுக்குக் கடைசியாக பெறும் ஊதியத்தில் இருந்து 50 சதவீதம் ஓய்வூதியமாக வழங்க வேண்டும் என்பது உள்பட 7 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி கோஷம் எழுப்பினர்.

ஆர்ப்பாட்டத்தில் 100-க்கும் மேற்பட்ட கிராம உதவியாளர்கள் கலந்து கொண்டனர். முடிவில் வட்ட பொருளாளர் கஜேந்திரன் நன்றி கூறினார்.

அப்போது மாவட்ட செயலாளர் நிருபர்களிடம் கூறுகையில், எங்களின் 7 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி கடந்த மாதம் 28-ந்தேதி தாலுகா அலுவலகம் முன்பு ஆர்ப்பாட்டம் செய்தோம். அடுத்த கட்டமாக இன்று (நேற்று) ஒருநாள் விடுப்பு எடுத்து ஆர்ப்பாட்டம் செய்துள்ளோம். எங்களின் கோரிக்கைகளை நிறைவேற்றாவிட்டால் அடுத்த கட்டமாக வருகிற 27-ந்தேதி திருவண்ணாமலை கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட உள்ளோம். அதில் மாவட்டத்தின் அனைத்துக் கிராம உதவியாளர்கள் கலந்து கொள்ள உள்ளனர், என்றார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வாரிசு வேலை, பட்டா கேட்டு அடுத்தடுத்து தர்ணா போராட்டம்
வாரிசு வேலை, பட்டா கேட்டு திண்டுக்கல் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் அடுத்தடுத்து தர்ணா போராட்டம் நடந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. முதல்-அமைச்சர், அமைச்சர்களுக்கு எதிராக பா.ஜ.க.வினர் தர்ணா போராட்டம் அம்பேத்கர் மணிமண்டபத்தில் நடந்தது
முதல்-அமைச்சர், அமைச்சர்களுக்கு எதிராக பா.ஜ.க.வினர் நேற்று கடற்கரை சாலையில் உள்ள அம்பேத்கர் மணிமண்டப வளாகத்தில் தர்ணா போராட்டம் நடத்தினர்.
3. ஆடியோ விவகாரத்தில் கர்நாடக மேல்-சபையில் கடும் அமளி
ஆடியோ விவகாரத்தில் கர்நாடக மேல்-சபையில் நேற்று கடும் அமளி உண்டானது. மேலும் இந்த விவகாரத்தில் விசாரணைக்கு உத்தரவிட கோரி காங்கிரஸ், ஜனதாதளம் (எஸ்) கட்சியினர் தர்ணா போராட்டம் நடத்தியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. முத்துநாயக்கன்பட்டியில் அரசு மதுக்கடையை அகற்றக்கோரி பொதுமக்கள் தர்ணா போராட்டம்
முத்துநாயக்கன்பட்டியில் அரசு மதுக்கடையை அகற்றக்கோரி பொதுமக்கள் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
5. தூத்துக்குடி உதவி கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு ஸ்டெர்லைட் எதிர்ப்பாளர்கள் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட பெண் மீது வழக்குப்பதிவு செய்ததற்கு எதிர்ப்பு
தூத்துக்குடியில் ஸ்டெர்லைட் போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட பெண் மீது 107-வது பிரிவின் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து நேற்று ஸ்டெர்லைட் எதிர்ப்பாளர்கள் உதவி கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு தர்ணாவில் ஈடுபட்டனர்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...