மாவட்ட செய்திகள்

திருப்பூரில் பா.ஜனதா பிரமுகர் வீட்டிற்கு வந்த மர்ம பார்சலால் பரபரப்பு + "||" + The mystery parcel came to the house of the late BJP leader in Tirupur

திருப்பூரில் பா.ஜனதா பிரமுகர் வீட்டிற்கு வந்த மர்ம பார்சலால் பரபரப்பு

திருப்பூரில் பா.ஜனதா பிரமுகர் வீட்டிற்கு வந்த மர்ம பார்சலால் பரபரப்பு
திருப்பூரில் பா.ஜனதா பிரமுகர் வீட்டிற்கு வந்த மர்ம பார்சலால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

திருப்பூர்,

திருப்பூர் முத்துநகர் பகுதியை சேர்ந்தவர் நாச்சிமுத்து (வயது 60). இவர் பா.ஜனதாவின் மாநில செயற்குழு உறுப்பினராக இருந்து வருகிறார். இந்நிலையில் நேற்றுகாலை நாச்சிமுத்து வீட்டை விட்டு வெளியே சென்றார். அப்போது அவரது வீட்டிற்கு வந்த ஒருவர் நாச்சிமுத்து கொடுக்க சொன்னதாக ஒரு பார்சலை கொடுத்து விட்டு, ஓட்டம் பிடித்துள்ளார்.

இதனால் சந்தேகமடைந்த குடும்பத்தினர் இது குறித்து நாச்சிமுத்துவை செல்போனில் தொடர்புகொண்டு கேட்டுள்ளனர். அவர் தான் எதும் கொடுத்து விடவில்லை என தெரிவித்துள்ளனர். இதனால் அதிர்ச்சியடைந்த அவர்கள் மர்ம பார்சல் குறித்து திருப்பூர் வடக்கு போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவித்தனர். அதன்பேரில் போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து சென்று விசாரணை நடத்தினர். மேலும், அங்குள்ள கண்காணிப்பு கேமராக்களில் பதிவான காட்சிகளையும் போலீசார் ஆய்வு செய்தனர்.

அப்போது அந்த பார்சலை கொடுத்தது திருப்பூர் சஞ்சய்நகரை சேர்ந்த ரத்தினசபாபதி (49) என்பது தெரியவந்தது. இதனைத்தொடர்ந்து போலீசார் அவரை பிடித்து விசாரணை நடத்தினர். விசாரணையில் சாமி தனது கனவில் வந்து புதிய பேண்ட், சட்டை துணிகள், செருப்பு, சாமி படங்கள் உள்ளிட்ட பொருட்களை வாங்கி அதனை நாச்சிமுத்து வீட்டில் கொடுத்தால், நல்லது நடக்கும் என தெரிவித்ததாகவும், அதனால் அந்த பார்சலை கொண்டு அவரது வீட்டில் கொடுத்ததாகவும் தெரிவித்துள்ளார்.

இதன் பின்னர் தான் ரத்தினசபாபதி மனநிலை பாதித்தவர் என்பது போலீசாருக்கு தெரியவந்தது. இதைத்தொடர்ந்து ரத்தின சபாபதியை போலீசார் எச்சரித்து அங்கிருந்து அனுப்பி வைத்தனர். இந்த சம்பவத்தால் அந்த பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கேள்விகேட்க முயன்றபோது பாஜகவினர் தன்னை தாக்கியது உண்மைதான்-ஆட்டோ ஓட்டுநர்
தமிழிசையிடம் கேள்விகேட்க முயன்றபோது பாஜகவினர் தன்னை தாக்கியது உண்மைதான் என ஆட்டோ ஓட்டுநர் கதிர் தெரிவித்துள்ளார்
2. காவலர் பணிக்கான வயதுவரம்பு: கவர்னர் முடிவினை மறுபரிசீலனை செய்யவேண்டும் பாரதீய ஜனதா வலியுறுத்தல்
காவலர் பணிக்கான வயது வரம்பு வி‌ஷயத்தில் கவர்னர் கிரண்பெடி தனது முடிவினை மறுபரிசீலனை செய்யவேண்டும் என்று பாரதீய ஜனதா மாநில தலைவர் சாமிநாதன் எம்.எல்.ஏ. கூறினார்.
3. கோவா சட்டமன்றத்தில் பா.ஜ.க. பெரும்பான்மையை நிரூபிக்க வேண்டும்; காங்கிரஸ் கட்சி
கோவா சட்டமன்றத்தில் நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பு நடத்தி பாரதீய ஜனதா தலைமையிலான அரசு பெரும்பான்மையை நிரூபிக்க உத்தரவிட வேண்டும் என ஆளுநரிடம் காங்கிரஸ் கட்சி வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளது.
4. திருப்பூரில் கஞ்சா விற்பனை செய்த பெண்ணின் வீட்டுக்கு பூட்டு போட்ட பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு
திருப்பூரில் குடியிருப்பு பகுதியில் கஞ்சா விற்பனை செய்யப்படுவதை கண்டித்து பொதுமக்கள் திடீர் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். மேலும் கஞ்சா வியாபாரியின் வீட்டை முற்றுகையிட்ட பொதுமக்கள் அந்த வீட்டை சூறையாடியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. இரட்டை வேட பா.ஜனதா அரசை வீழ்த்துவது தான் இலக்கு ‘தேர்தல் களத்திற்கு நாம் தயாராகி விட்டோம்’ மு.க.ஸ்டாலின் பேச்சு
இரட்டை வேட பா.ஜனதா அரசை வீழ்த்துவது தான் நமது தற்போதைய இலக்கு. நாம் தேர்தல் களத்திற்கு தயாராகி விட்டோம் என்று விழுப்புரத்தில் நடந்த முப்பெரும் விழாவில் மு.க.ஸ்டாலின் பேசினார்.