மாவட்ட செய்திகள்

குளத்தில் ஆக்கிரமித்து கட்டப்பட்ட கோவில் இடித்து அகற்றம் + "||" + The temple was demolished and demolished

குளத்தில் ஆக்கிரமித்து கட்டப்பட்ட கோவில் இடித்து அகற்றம்

குளத்தில் ஆக்கிரமித்து கட்டப்பட்ட கோவில் இடித்து அகற்றம்
சிதம்பரம் அருகே குளத்தில் ஆக்கிரமித்து கட்டப்பட்டு இருந்த கோவிலை அதிகாரிகள் பொக்லைன் எந்திரம் மூலம் இடித்து அகற்றினர்.
சிதம்பரம், 

சிதம்பரம் அருகே பள்ளிப்படை கிராமத்தில் குளம் ஒன்று உள்ளது. இந்த குளத்தை தனிநபர் ஒருவர் ஆக்கிரமிப்பு செய்து இருப்பதாக சென்னை உயர்நீதிமன்றத்தில் சமூக ஆர்வலர் ஒருவர் வழக்கு தொடர்ந்தார். இந்த வழக்கை விசாரித்த, உயர்நீதிமன்றம் ஆக்கிரமிப்பை அகற்ற உத்தரவிட்டது.

இதையடுத்து நேற்று காலை சிதம்பரம் கோட்டாட்சியர் ராஜேந்திரன் தலைமையில் தாசில்தார் தமிழ்செல்வன், வட்டார வளர்ச்சி அலுவலர் தங்கம் மற்றும் அதிகாரிகள் அங்கு சென்று பார்வையிட்டனர். அப்போது அந்த குளத்தின் உள்ளே விநாயகர் கோவில் ஒன்றை தனிநபர் ஒருவர் கட்டி, அதை சுற்றிலும் மதில் சுவரையும் கட்டி வைத்து இருப்பது தெரியவந்தது.

தொடர்ந்து பொக்லைன் எந்திரம் அங்கு வரவழைக்கப்பட்டு, அதன் மூலம் கோவில் மற்றும் மதில் சுவரை வருவாய்த்துறை அதிகாரிகள் இடித்து அகற்றினர். இந்த சம்பவத்தின் போது அங்கு அசம்பாவிதம் ஏதும் நிகழாமல் தடுக்கும் வகையில், சிதம்பரம் இன்ஸ்பெக்டர் குமார் தலைமையிலான போலீசார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு இருந்தனர். இந்த சம்பவத்தால் அப்பகுதியில் சிறிது நேரம் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஆக்கிரமிப்புகளை அகற்றி குளங்களை மீட்க வேண்டும் - பொதுமக்கள் கோரிக்கை
கொள்ளிடம் பகுதியில் ஆக்கிரமிப்புகளை அகற்றி குளங்களை மீட்க வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
2. திண்டுக்கல் பஸ்நிலையம் அருகே ஆக்கிரமிப்புகள் அகற்றம்
திண்டுக்கல் பஸ்நிலையம் அருகே சாலையோர ஆக்கிரமிப்புகளை மாநகராட்சி அதிகாரிகள் அகற்றினர்.
3. ரூ.3 கோடி செலவிலான மராமத்துக்கு பின்னரும் அகண்ட கவுசிகா நதி ஆடு தாண்டும் ஓடையாக மாறிய அவலம்
விருதுநகரில் உள்ள கவுசிகாநதியில் ரூ.3 கோடி செலவில் மராமத்து பணி மேற்கொள்ளப்பட்ட பின்னரும் அகண்ட இந்த நதி ஆடு தாண்டும் ஓடையாக மாறிவிட்ட அவலம் ஏற்பட்டுள்ள நிலையில் நதியின் இருபுறமும் உள்ள ஆக்கிரமிப்புகளை அகற்ற உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று கோரப்பட்டுள்ளது.
4. பொது நில ஆக்கிரமிப்பு சட்டத்தை சிவில் நீதிமன்றங்கள் பின்பற்ற வேண்டும்
பொது நில ஆக்கிரமிப்பு சட்டத்தை சிவில் நீதிமன்றங்கள் பின்பற்ற வேண்டும் என நீதிபதி எம்.வி.முரளிதரன் உத்தரவிட்டுள்ளார்.
5. திருப்புவனத்தில் ஆக்கிரமிப்புகள் அகற்றம்
திருப்புவனத்தில் உள்ள மதுரை–மண்டபம் தேசிய நெடுஞ்சாலையில் இருந்த ஆக்கிரமிப்புகள் அகற்றப்பட்டன.